download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

luật quốc tịch việt nam

  • 🖼️

    Luật Doanh nghiệp 2005

    Download.vn xin giới thiệu Luật số 60/2005-QH11 của Quốc hội ban hành về Luật doanh nghiệp được ban hành ngày 21 tháng 11 năm 2005 căn cứ vào Hiến pháp nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam. Xếp hạng: 3,7 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luật Lâm nghiệp 2017

    Quốc Hội đã ban hành Luật Lâm nghiệp số 16/2017/QH14. Luật bắt đầu có hiệu lực vào ngày 01/01/2019. Mời các bạn cùng tham khảo và tải Luật số 16/2017/QH 14 tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 3: Cánh rừng trong nắng

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 3: Cánh rừng trong nắng được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Tiếng Việt 3 Bài 2: Về thăm quê

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Việt 3 Bài 2: Về thăm quê được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 11: Chuyện bên của sổ

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 11: Chuyện bên của sổ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 27: Những chiếc áo ấm

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 27: Những chiếc áo ấm được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 9: Đi học vui sao

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 9: Đi học vui sao được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 6: Tiếng ru

    Tham khảo Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 6: Tiếng ru để ứng dụng AI linh hoạt trong từng bài học, góp phần đổi mới phương pháp giảng dạy hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 29: Ngôi nhà trong cỏ

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 29: Ngôi nhà trong cỏ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 23: Hai Bà Trưng

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 23: Hai Bà Trưng được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 3: Cóc kiện Trời

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 3: Cóc kiện Trời được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 20: Bầu trời mùa thu

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 20: Bầu trời mùa thu hỗ trợ tổ chức tiết học hiện đại, phát triển kỹ năng ngôn ngữ, tư duy và khả năng sáng tạo cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 15: Thư viện

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 15: Thư viện được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 17: Vẽ màu

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 17: Vẽ màu giúp giáo viên ứng dụng trí tuệ nhân tạo, đổi mới dạy học và nâng cao hiệu quả giảng dạy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 3: Ông bụt đã đến

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 3: Ông bụt đã đến mang đến giải pháp dạy học thông minh, phát huy tư duy sáng tạo, khả năng tự học và hứng thú học tập. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 18: Món quà đặc biệt

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 18: Món quà đặc biệt được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 5: Ngày hội rừng xanh

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 5: Ngày hội rừng xanh được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 1: Hải thượng lãn ông

    Tải ngay Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 1: Hải thượng lãn ông với nội dung bám sát chương trình, giúp tiết kiệm thời gian soạn bài và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 17: Ngưỡng cửa

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 17: Ngưỡng cửa được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 18: Đồng cỏ nở hoa

    Khám phá Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 18: Đồng cỏ nở hoa với hoạt động học tập sáng tạo, hỗ trợ giáo viên thiết kế bài giảng sinh động, hấp dẫn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 17: Cây đa quê hương

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 17: Cây đa quê hương hỗ trợ giáo viên ứng dụng AI linh hoạt, tổ chức hoạt động học tập hiện đại và phát triển năng lực học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 14: Trong lời mẹ hát

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 14: Trong lời mẹ hát giúp giáo viên ứng dụng trí tuệ nhân tạo, đổi mới phương pháp và nâng cao hiệu quả dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 21: Nhà rông

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 3 Bài 21: Nhà rông được trình bày dưới dạng file Word và PDF, với thiết kế khoa học, đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 27: Băng tan

    Giáo án tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 27: Băng tan mang đến giải pháp dạy học hiện đại, phát triển kỹ năng đọc, viết, nói, nghe cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓