download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giấy phép bổ sung những quy định trong giấy phép hoạt động báo chí in

  • 🖼️

    Quyết định 698/2007/QĐ-BCA(C11)

    Quyết định 698/2007/QĐ-BCA(C11) ban hành các biểu mẫu để sử dụng trong đăng ký, quản lý cư trú do Bộ trưởng Bộ Công an ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy mời họp phụ huynh cuối học kì 1 năm 2025 - 2026

    Giấy mời họp phụ huynh cuối học kì 1 là một trong những biểu mẫu thông dụng được giáo viên chủ nhiệm lập ra và gửi tới các bậc phụ huynh về việc mời họp, trao đổi, thông báo tình hình học tập của các em học sinh. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 13/2019/TT-BNV

    Bộ trưởng Bộ Nội vụ ban hành Thông tư 13/2019/TT-BNV hướng dẫn quy định về cán bộ, công chức cấp xã và người hoạt động không chuyên trách ở cấp xã, ở thôn, tổ dân phố. Sau đây là nội dung chi tiết Thông tư, mời các bạn cùng theo dõi và tải tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu đơn xin phép vắng thi kết thúc học phần

    Đơn xin phép vắng thi kết thúc học phần là mẫu đơn được gửi tới Ban Giám hiệu Trường, phòng đào tạo và thầy cô dạy học phần mà bạn muốn xin vắng mặt. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 1,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 3336/QĐ-BYT

    Ngày 20/07/2017 Bộ trưởng Bộ Y tế ban hành quyết định 3336/QĐ-BYT tài liệu hướng dẫn quy trình kỹ thuật Huyết học - Truyền máu - Miễn dịch - Di truyền - Sinh học phân tử. Sau đây la nội dung chi tiết quyết định, mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 01/2013/TT-BLĐTBXH

    Thông tư 01/2013/TT-BLĐTBXH quy định mức điều chỉnh tiền lương, tiền công và thu nhập tháng đã đóng bảo hiểm xã hội do Bộ trưởng Bộ Lao động- Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Những lí lẽ, bằng chứng khẳng định tầm quan trọng của sự đồng cảm trong hoạt động sáng tạo nghệ thuật

    Lí lẽ, bằng chứng khẳng định tầm quan trọng của sự đồng cảm mang đến 2 gợi ý tham khảo, giúp các bạn học sinh lớp 10 nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi 4 bài Yêu và đồng cảm trang 81 sách Kết nối tri thức 10. Xếp hạng: 2 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 31/2018/TT-BLĐTBXH

    Thông tư 31/2018/TT-BLĐTBXH hướng dẫn hoạt động huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động do Bộ trưởng Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo và tải Thông tư tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 45/2012/QĐ-UBND

    Quyết định 45/2012/QĐ-UBND về đơn giá đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký quyền sử dụng đất, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà và tài sản khác gắn liền với đất, xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý đất đai trên địa bàn tỉnh Yên Bái. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 35/2017/TT-BGTVT

    Ngày 09/10/2017, Bộ Giao thông vận tải ban hành Thông tư 35/2017/TT-BGTVT sửa đổi Thông tư 50/2015/TT-BGTVT hướng dẫn Nghị định 11/2010/NĐ-CP quy định về quản lý và bảo vệ kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 01/12/2017. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 21/2010/TT-NHNN

    Thông tư số 21/2010/TT-NHNN quy định báo cáo thống kê áp dụng đối với các đơn vị thuộc Ngân hàng Nhà nước và các tổ chức tín dụng, chi nhánh ngân hàng nước ngoài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp Giấy chứng nhận cơ sở đủ điều kiện an toàn thực phẩm

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn mẫu Đơn đề nghị cấp Giấy chứng nhận cơ sở đủ điều kiện an toàn thực phẩm mới nhất. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 18/2008/QĐ-BYT

    Quyết định số 18/2008/QĐ-BYT của Bộ Y tế: Về việc ban hành danh mục hóa chất, chế phẩm diệt côn trùng, diệt khuẩn dùng trong lĩnh vực gia dụng và y tế được phép đăng ký để sử dụng, được phép đăng ký nhưng hạn chế sử dụng, cấm sử dụng tại Việt Nam năm 2008. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 1436/TTg-KTTH

    Công văn 1436/TTg-KTTH thực hiện quy định về lao động và tiền lương trong doanh nghiệp nhà nước do Thủ tướng Chính phủ ban hành Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 151/2018/NĐ-CP

    Ngày 07/11/2018, Chính phủ ban hành Nghị định số 151/2018/NĐ-CP sửa đổi, bổ sung một số Nghị định quy định về điều kiện đầu tư, kinh doanh thuộc phạm vi quản lý nhà nước của Bộ Tài chính. Mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị quyết 04/2019/NQ-HĐTP

    Nghị quyết 04/2019/NQ-HĐTP về quy trình lựa chọn, công bố và áp dụng án lệ do Hội đồng Thẩm phán Tòa án nhân dân tối cao ban hành. Mời bạn đọc cùng tha Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 21/2012/TT-BTTTT

    Thông tư 21/2012/TT-BTTTT quy định về hoạt động của Tổng công ty Bưu điện Việt Nam trong tổ chức quốc tế về bưu chính do Bộ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 21/2011/QĐ-UBND về xác định danh sách hội có tính chất đặc thù hoạt động trong phạm vi TP Hồ Chí Minh

    Quyết định số 21/2011/QĐ-UBND của UBND TP Hồ Chí Minh: Về xác định danh sách hội có tính chất đặc thù hoạt động trong phạm vi thành phố Hồ Chí Minh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 312/2013/LĐTBXH-ATLĐ

    Công văn 312/2013/LĐTBXH-ATLĐ về đảm bảo an toàn trong dịp tết Quý Tỵ năm 2013 và dịp Tuần lễ Quốc gia an toàn, vệ sinh lao động, phòng chống cháy nổ lần thứ 15 do Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 21/2023/NĐ-CP

    Nghị định 21/2023/NĐ-CP quy định về bảo hiểm vi mô. Theo đó các tổ chức cung cấp bảo hiểm vi mô phải có vốn từ 10 tỷ đồng trở lên. Tổ chức tương hỗ cung cấp bảo hiểm vi mô phải luôn duy trì tối thiểu 1.000 thành viên tham gia bảo hiểm vi mô sau 06 tháng kể từ thời điểm cấp Giấy phép thành lập và hoạt động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh công ty hợp danh

    Mẫu giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh công ty hợp danh là mẫu giấy chứng nhận được sử dụng cho các đối tượng đang có yêu cầu đăng ký công ty hợp danh và đầy đủ các giấy tờ theo quy định chung, các cơ quan có thẩm quyền sẽ sử dụng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 1625/QĐ-BGDĐT

    Quyết định 1625/QĐ-BGDĐT về quy chế hoạt động của Cổng Dịch vụ công và Hệ thống thông tin, đã được Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành vào ngày 19/06/2020. Sau đây, xin mời các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết của quyết định, Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 26: Những con hạc giấy

    Giáo án Powerpoint Tiếng Việt lớp 5 Bài 26: Những con hạc giấy được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint trong tuần 32, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 2: Ôn tập các phép tính với số tự nhiên

    Mẫu PowerPoint Toán 5 Bài 2: Ôn tập các phép tính với số tự nhiên bao gồm file PowerPoint, Word, 20 câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓