download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

chi pu

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Tổng hợp dàn ý bài Vợ nhặt (19 Mẫu)

    Dàn ý bài Vợ nhặt gồm 19 dàn ý chi tiết khác nhau, giúp các bạn có thêm nhiều vốn từ và cách trình bày khi đi vào làm bài phân tích tác phẩm, phân tích nhân vật. Xếp hạng: 3 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Dàn ý bài Trao duyên của Nguyễn Du (13 Mẫu)

    Dàn ý Trao duyên của Nguyễn Du gồm 13 mẫu cả dàn ý ngắn gọn và dàn ý chi tiết, từ đó giúp các em học sinh triển khai thêm nội dung để tạo thành bài văn phân tích, cảm nhận bài thơ. Xếp hạng: 2,7 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Dàn ý bài Vội vàng của Xuân Diệu (9 Mẫu)

    Dàn ý bài Vội vàng gồm 9 mẫu, giúp các bạn lớp 11 có thêm nhiều gợi ý ôn tập, nhanh chóng nắm vững được kiến thức để biết cách triển khai các luận điểm, luận cứ từ đó đó biết cách làm văn ngày một hay hơn. Xếp hạng: 3,8 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Dàn ý phân tích bài Tuyên ngôn độc lập (5 mẫu)

    Dàn ý phân tích Tuyên ngôn độc lập mang đến 5 mẫu chi tiết, hay giúp cho các bạn nhanh chóng xây dựng được dàn ý cần triển khai, tránh được tình trạng xa đề, lạc đề hoặc lặp ý để viết bài văn hoàn chỉnh, xúc tích. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Nghị luận về câu Không có bạn bè vĩnh viễn, không có kẻ thù vĩnh viễn

    Download.vn mời bạn đọc tham khảo Bài văn mẫu lớp 12: Nghị luận về câu “Không có bạn bè vĩnh viễn, không có kẻ thù vĩnh viễn. Chỉ có lợi ích quốc gia là vĩnh viễn". Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Trạng ngữ chỉ mục đích, nguyên nhân - Tiếng Việt 4 Chân trời sáng tạo

    Trạng ngữ chỉ mục đích, nguyên nhân giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Chân trời sáng tạo trang 112, 113. Xếp hạng: 4,1 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tìm ý đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc trước một cảnh đẹp ở quê hương hoặc nơi em ở

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Tìm ý đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc trước một cảnh đẹp ở quê hương hoặc nơi em ở, sẽ được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 3,8 · 66 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý trình bày ý kiến về một hiện tượng (vấn đề) trong đời sống mà em quan tâm

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 6: Dàn ý trình bày ý kiến về một hiện tượng (vấn đề) trong đời sống mà em quan tâm, được giới thiệu để giúp ích cho học sinh. Xếp hạng: 3,3 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Có được không em

    Ca khúc "Có được không em" là sáng tác mới nhất của Chi Dân kết hợp với nhạc sĩ Phạm Bảo Nam. Bài hát như lời tỏ tình ngọt ngào của chàng trai dành cho người mình yêu thương đã nhanh chóng chiếm trọn biết bao trái tim người hâm mộ ngay từ khi vừa ra mắt. Xếp hạng: 4 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn bản Dế chọi

    Tài liệu Văn bản Dế chọi, sẽ cung cấp kiến thức về tác giả Bồ Tùng Linh, tác phẩm Dế chọi đến bạn đọc. Xếp hạng: 4,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thay đổi ngôn ngữ trên Google Maps

    Thay đổi ngôn ngữ Google Maps là cách tốt nhất để hiểu về một nơi nào đó trên bản đồ với những giới thiệu bằng ngôn ngữ mà chúng ta không biết. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 67/2018/NĐ-CP

    Nghị định 67/2018/NĐ-CP hướng dẫn chi tiết Luật Thủy lợi về phân loại, phân cấp công trình thủy lợi; năng lực của tổ chức, cá nhân khai thác công trình thủy lợi; thẩm quyền, trình tự, thủ tục cấp, cấp lại, gia hạn, điều chỉnh, đình chỉ, thu hồi giấy phép đối với các hoạt động trong phạm vi bảo vệ công trình thủy lợi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Dàn ý phân tích Dế chọi (3 mẫu)

    Lập dàn ý phân tích Dế chọi của Bồ Tùng Linh chi tiết, đầy đủ những ý quan trọng, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Tình thương phu thê

    Tình thương phu thê là ca khúc quen thuộc đối với nhiều bạn trẻ trong thời gian vừa qua, đây là bài hát do nam ca sĩ trẻ Chí Hương gửi đến khán giả. Hôm nay, Download.vn sẽ giới thiệu MV và lời bài hát này. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Tình thôi xót xa

    Xin giới thiệu đến các bạn yêu nhạc Lời bài hát Tình thôi xót xa được Download.vn đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Tôi yêu cô đơn

    Tôi yêu cô đơn là một ca khúc nhẹ nhàng mà ca sĩ Thùy Chi muốn gửi đến cho tất cả mọi người trong thời gian vừa qua. Sau đây, chúng tôi xin mời tất cả các bạn cùng đón xem MV và lời của bài hát này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát: Vẫn yêu đấy thôi

    Mới đây ca sĩ Chi Dân đã gửi tới cho chúng ta ca khúc Vẫn yêu đấy thôi, mời các bạn cùng đón xem MV và lời bài hát tại bài viết. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 460/2013/QĐ-UBND

    Quyết định 460/2013/QĐ-UBND về Kế hoạch triển khai công tác phổ biến, giáo dục pháp luật năm 2013 trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Em đâu biết được

    Tối ngày 3/3, Chi Dân vừa trình làng MV Em đâu biết được, là sản phẩm âm nhạc thứ 2 trong năm 2022 sau Chờ em đến muôn đời. Ca khúc Em đâu biết được lấy từ câu chuyện của mình trong quá khứ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 9 Bài 5: Dự án Tính toán chi phí bữa ăn theo thực đơn

    Giáo án điện tử Công nghệ 9 Bài 5: Dự án Tính toán chi phí bữa ăn theo thực đơn được biên soạn dưới dạng file PPT bám sát nội dung trong sách giáo khoa, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 7: Chị sẽ gọi em bằng tên

    Mẫu PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 7: Chị sẽ gọi em bằng tên bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 Bài 3: Từ chỉ người, chỉ hoạt động. Đặt câu hỏi Ở đâu?

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 Bài 3: Từ chỉ người, chỉ hoạt động. Đặt câu hỏi Ở đâu? bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 11 Bài 9: Quy trình gia công chi tiết

    PowerPoint Công nghệ 11 Bài 9 Quy trình gia công chi tiết được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chủ đề 3 với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị

    Video AI mở đầu Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị có hình ảnh trực quan, âm thanh sống động và nội dung gần gũi, mang đến cách mở bài mới cho tiết học thêm sôi nổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 11 Bài 2: Ngành nghề trong lĩnh vực cơ khí chế tạo

    🖼️ Giáo án Công nghệ Cơ khí 11 tích hợp NLS
  • Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 11 Bài 1: Khái quát về cơ khí chế tạo

    🖼️ Giáo án Công nghệ Cơ khí 11 tích hợp NLS
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-10)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 10: Tiếng nói của cỏ cây

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 9: Bầu trời trong quả trứng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 8: Đò ngang

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 7: Những bức chân dung

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 6: Nghệ sĩ trống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Tả lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh (Dàn ý + 12 mẫu)

    🖼️ Tả lăng Bác
  • Viết đoạn văn kể về môn thể thao mà em yêu thích (66 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓