download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thông tư 107/2017/tt-btc

  • 🖼️

    Mẫu số 24/ĐK-TCT: Văn bản đề nghị chấm dứt hiệu lực mã số thuế

    Mẫu văn bản đề nghị chấm dứt hiệu lực mã số thuế là mẫu văn bản được lập ra áp dụng cho người nộp thuế để đề nghị chấm dứt hiệu lực mã số thuế. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 20/2019/TT-BGDĐT

    Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Thông tư 20/2019/TT-BGDĐT bãi bỏ quy định về kiểm tra và cấp chứng chỉ ngoại ngữ theo chương trình giáo dục thường xuyên tại Quyết định 30/2008/QĐ-BGDĐT quy định về tổ chức đào tạo, bồi dưỡng, kiểm tra và cấp chứng chỉ ngoại ngữ, tin học theo chương trình giáo dục thường xuyên. Xếp hạng: 3,6 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 54/2017/TT-BCA

    Bộ Công an ban hành Thông tư 54/2017/TT-BCA về sửa đổi Điều 1 Thông tư 60/2014/TT-BCA Quy định biểu mẫu sử dụng trong hoạt động thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo và tiếp công dân của Công an nhân dân. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu số 01/MGTH: Văn bản đề nghị miễn (giảm) thuế

    Mẫu số 01/MGTH: Văn bản đề nghị miễn (giảm) thuế ban hành kèm theo Thông tư số 28/2011/TT-BTC ngày 28/02/2011 của Bộ Tài Chính. Xếp hạng: 3 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu số 01/THKH: Tờ khai thuế khoán dành cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh

    Mẫu số 01/THKH: Tờ khai thuế khoán dành cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh ban hành kèm theo Thông tư số 28/2011/TT-BTC ngày 28/02/2011 của Bộ Tài Chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phiếu lý lịch tư pháp

    Phiếu lý lịch tư pháp ban hành theo Thông tư 16/2013/TT-BTP sửa đổi, bổ sung một số điều của Thông tư số 13/2011/TT-BTP về việc ban hành và hướng dẫn sử dụng biểu mẫu và mẫu sổ lý lịch tư pháp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng tổng hợp các chỉ tiêu báo cáo tài chính

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn Bảng tổng hợp các chỉ tiêu báo cáo tài chính được chúng tôi tổng hợp và đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 20/2020/TT-BGDĐT

    Thông tư 20/2020/TT-BGDĐT do Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành quy định về chế độ làm việc của giảng viên cơ sở giáo dục đại học. Sau đây là nội dung chi tiết mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư hướng dẫn thực hiện Quyết định số 85-2010-QĐ-TTg ngày 21 tháng 12 năm 2010

    Thông tư liên tịch số 65/2011/TTLT-BGDĐT-BTC-BKHĐT hướng dẫn thực hiện Quyết định số 85/2010/QĐ-TTg ngày 21 tháng 12 năm 2010 của Thủ tướng Chính phủ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tờ khai thuế tiêu thụ đặc biệt

    Mẫu 01/TTĐB - Tờ khai thuế tiêu thụ đặc biệt là mẫu tờ khai mới nhất, hiện hành do Bộ Tài Chính ban hành kèm theo thông tư 195/2015 của Bộ Tài Chính ngày 24/11/2015. Mời các bạn cùng tham khảo Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 45/2012/TT-BGDĐT

    Thông tư 45/2012/TT-BGDĐT về mẫu bằng tốt nghiệp cao đẳng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy chứng nhận bị thương

    Mẫu giấy chứng nhận bị thương là mẫu giấy chứng được lập ra nhằm xác minh, thừa nhận một sự việc bị thương là đúng sự thật và sự thừa nhận đó được cụ thể hóa bằng các chứng thực do các cơ quan có thẩm quyền cấp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 03/2014/TT-BXD

    Thông tư sửa đổi, bổ sung Điều 21 của Thông tư số16/2010/TT-BXD ngày 01 tháng 9 năm 2010 của Bộ Xây dựng Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 03/2022/TT-BNV

    Thông tư 3/2022/TT-BNV quy định về danh mục và thời hạn định kỳ chuyển đổi vị trí công tác đối với công chức, viên chức trực tiếp tiếp xúc và giải quyết công việc thuộc lĩnh vực tổ chức cán bộ ở địa phương. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư liên tịch số 02/2010/TTLT-BTNMT-BTC

    Thông tư liên tịch số 02/2010/TTLT-BTNMT-BTC của Bộ Tài chính - Bộ Tài nguyên và Môi trường: Hướng dẫn xây dựng, thẩm định, ban hành bảng giá đất và điều chỉnh bảng giá đất thuộc thẩm quyền của Ủy ban nhân dân tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 12/2023/TT-BNV

    Thông tư 12/2023/TT-BNV bãi bỏ Thông tư quy định về tuyển dụng công chức, viên chức, nâng ngạch công chức, thăng hạng viên chức và thực hiện chế độ hợp đồng một số loại công việc trong cơ quan hành chính nhà nước, đơn vị sự nghiệp công lập. Xếp hạng: 4,8 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư liên tịch số 50/2011/TTLT-BYT-BTC-BCT

    Thông tư liên tịch số 50/2011/TTLT-BYT-BTC-BCT của Bộ Công thương - Bộ Tài chính - Bộ Y tế: Hướng dẫn thực hiện quản lý Nhà nước về giá thuốc dùng cho người. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư liên tịch 29/2015/TTLT-BGDĐT-BNV-BTC-BLĐTBXH

    Ngày 20/11/2015, Bộ trưởng Bộ Giáo dục và Đào tạo - Bộ Nội vụ - Bộ Tài chính - Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành thông tư liên tịch 29/2015/TTLT-BGDĐT-BNV-BTC-BLĐTBXH sửa đổi Thông tư liên tịch 68/2011/TTLT-BGDĐT-BNV-BTC-BLĐTBXH hướng dẫn thực hiện Nghị định 54/2011/NĐ-CP về chế độ phụ cấp thâm niên đối với nhà giáo. Mời các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết, Thông tư tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 185/2017/TT-BQP

    Thông tư 185/2017/TT-BQP về Quy chuẩn QCVN 10:2017/BQP, Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về an toàn lao động đối với pháo phòng không do Bộ trưởng Bộ Quốc phòng ban hành, có hiệu lực kể từ ngày 25/09/2017. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 04/2013/TT-BGTVT

    Thông tư 04/2013/TT-BGTVT sửa đổi Thông tư 07/2012/TT-BGTVT quy định về chức danh, nhiệm vụ theo chức danh của thuyền viên và đăng ký thuyền viên làm việc trên tàu biển Việt Nam do Bộ trưởng Bộ Giao thông vận tải ban hành. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu số 02-2/TAIN-DK: Bảng kê số tiền thuế tài nguyên tạm tính

    Mẫu số 02-2/TAIN-DK: Bảng kê số tiền thuế tài nguyên tạm tính đã nộp ban hành kèm theo Thông tư số 28/2011/TT-BTC ngày 28/02/2011 của Bộ Tài Chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư hướng dẫn nhận biết và cập nhật thông tin khách hàng trên cơ sở rủi ro phục vụ công tác phòng, chống rửa tiền

    Thông tư số 41/2011/TT-NHNN hướng dẫn nhận biết và cập nhật thông tin khách hàng trên cơ sở rủi ro phục vụ công tác phòng, chống rửa tiền. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư quy định chế độ quản lý tài chính đối với các nhiệm vụ thuộc Chương trình quốc gia

    Thông tư liên tịch số 130/2011/TTLT-BTC-BKHCN quy định chế độ quản lý tài chính đối với các nhiệm vụ thuộc chương trình quốc gia. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng lương công chức kế toán, thuế, hải quan từ ngày 18/7/2022

    Bảng lương công chức kế toán, thuế, hải quan mới nhất hiện nay được quy định tại Thông tư 29/2022/TT-BTC có hiệu lực từ ngày 18/7/2022. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 6 Bài 1 Nếu cậu muốn có một người bạn

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 6 Bài 1
  • Giáo án PPT Sinh học 10 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI (Bài 1-8)
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 6 Bài 1 Thực hành tiếng Việt trang 20

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 6 Bài 1
  • Đoạn văn nghị luận về vai trò của gia đình (Dàn ý + 24 mẫu)

    🖼️ Viết đoạn văn ngắn về vai trò của gia đình lớp 12
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 8: Tế bào nhân thực

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 2: Phương pháp nghiên cứu và học tập môn Sinh học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 3: Các cấp độ tổ chức của thế giới sống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 4: Các nguyên tố hóa học và nước

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 5: Các phân tử sinh học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Sinh học 10 Bài 6: Thực hành nhận biết một số phân tử sinh học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sinh học 10 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓