download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phim kinh dị hàn quốc

  • 🖼️

    Cách khóa Touchpad của Laptop

    Bàn di chuột - Touchpad là 1 chức năng mà bất kỳ laptop nào cũng có, tuy nhiên nếu bạn sử dụng máy tính thường xuyên thì việc sử dụng chuột cảm ứng này có thể sẽ hạn chế tốc độ sử dụng. Trong thực tế thì cũng rất ít người sử dụng touchpad mà thường sử dụng Xếp hạng: 4,3 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bàn luận về sức hấp dẫn của một bộ phim mà em yêu thích

    Nghị luận về sức hấp dẫn của một bộ phim mà em yêu thích mang đến 5 bài văn mẫu cực hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết bài nghị luận về một tác phẩm nghệ thuật. Xếp hạng: 3,4 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Thuyết minh về tác giả Trương Hán Siêu và bài Phú sông Bạch Đằng

    Thuyết minh về tác giả Trương Hán Siêu và bài Phú sông Bạch Đằng gồm 2 dàn ý chi tiết kèm theo 11 bài văn mẫu, giúp các em học sinh lớp 10 tham khảo, để hoàn thiện bài viết số 6 lớp 10 đề 3. Xếp hạng: 3,1 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thơ Đi đường

    Download.vn sẽ giới thiệu đến bạn đọc tài liệu giới thiệu chi tiết về bài thơ Đi đường (Tẩu lộ) của Hồ Chí Minh nằm trong tập Nhật ký trong tù. Xếp hạng: 4,2 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Phân tích tác phẩm Đi bộ ngao du (Dàn ý + 9 mẫu)

    TOP 9 bài Phân tích Đi bộ ngao du của Ru-xô SIÊU HAY, kèm theo dàn ý chi tiết, giúp các em học sinh lớp 8 hiểu rõ hơn những lợi ích, tác dụng mà việc đi bộ mang lại cho sức khỏe của con người. Xếp hạng: 3,7 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh kể về ngày đầu tiên đi học (7 Mẫu)

    Viết về ngày đầu tiên đi học bằng tiếng Anh gồm 7 mẫu giúp các bạn tham khảo từ đó biết cách nói về cảm xúc ngày đầu tiên đi học của mình cho mọi người cùng biết. Xếp hạng: 4,2 · 39 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về lợi ích của người mẹ đi làm

    Viết về lợi ích của người mẹ đi làm bằng tiếng Anh mang đến 4 đoạn văn mẫu có dịch, giúp các bạn học sinh có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi vốn từ để biết cách viết đoạn văn tiếng Anh hay. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể lại câu chuyện Người đi săn và con nai (6 mẫu)

    Kể lại câu chuyện Người đi săn và con nai gồm 6 mẫu, giúp các em kể lại từng đoạn câu chuyện, kể lại toàn bộ câu chuyện Người đi săn và con nai thật hay. Xếp hạng: 4,2 · 86 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy đề nghị đi công tác

    Giấy đề nghị đi công tác Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phân biệt đồng hóa và dị hóa

    So sánh đồng hóa và dị hóa giúp các bạn lớp 10 nắm vững được sự giống và khác nhau của 2 quá trình này. Qua đó các bạn sẽ biết cách giải bài tập sinh học và đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra bài thi học kì sắp tới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn xin phép đi làm việc trễ 60 phút hưởng nguyên lương

    Xin giới thiệu tới các bạn mẫu đơn xin phép đi làm việc trễ 60 phút và hưởng nguyên lương đối với lao động nữ trong thời gian nuôi con dưới 12 tháng tuổi theo Khoản 5 Điều 155 của Bộ luật Lao động 2012 Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những phím tắt thông dụng trong Microsoft Word

    Công việc của bạn thường xuyên phải sử dụng Microsoft Word hoặc với những ai phải xử lý khối lượng lớn văn bản mỗi ngày thì cách tốt nhất là ghi nhớ phím tắt. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn xin nghỉ học để đi học nước ngoài

    Đơn xin nghỉ học để đi học nước ngoài Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn giới hạn thời gian sử dụng ứng dụng trên iPhone

    Hiện tại trên điện thoại iPhone đã cho phép người dùng có thể giới hạn thời gian sử dụng một ứng dụng nào đó trong vòng một ngày. Hôm nay Download.vn sẽ giới thiệu bài viết hướng dẫn giới hạn thời gian sử dụng ứng dụng trên iPhone, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những phím tắt chơi game Yulgang Hiệp Khách

    Tương tự như những tựa game Liên Minh Huyền Thoại, Audition, Zing Speed, thì Yulgang Hiệp Khách cũng có hệ thống phím tắt riêng, giúp người chơi thao tác trong game nhanh hơn rất nhiều. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn xin đi nước ngoài

    Đơn xin đi nước ngoài (Dùng cho học viên cao học, NCS đi học tập, hội thảo hoặc nghiên cứu ở nước ngoài) Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Top Gun: Maverick - Mọi điều bạn cần biết

    Top Gun: Maverick hay Phi công siêu đẳng được dự đoán sẽ là “bom tấn” phòng vé vào mùa hè 2022. Dưới đây là những điều bạn cần biết về Top Gun: Maverick. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu đơn đề nghị được hưởng chế độ thôi việc sau khi đi lao động có thời hạn ở nước ngoài về nước

    Mẫu đơn đề nghị được hưởng chế độ thôi việc sau khi đi lao động có thời hạn ở nước ngoài về nước Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    3DCG! Shin - Cậu Bé Bút Chì: Đại Chiến Siêu Năng Lực ~ Sushi Bay ~

    3DCG! Shin - Cậu Bé Bút Chì: Đại Chiến Siêu Năng Lực ~ Sushi Bay (Shin Jigen! Crayon Shin-chan The Movie Chōnōryoku Dai Kessen: Tobetobe Temakizushi) là phim hoạt hình Nhật Bản và là bộ phim thứ 31 trong seri phim Shin - Cậu Bé Bút Chì có sử dụng công nghệ 3DCG cực kỳ ấn tượng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phiếu di chuyển đăng ký xe máy chuyên dùng 2020

    Xe máy chuyên dùng mua bán hoặc được cho, tặng, thừa kế khác tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương, phải làm thủ tục di chuyển đăng ký xe máy chuyên dùng theo mẫu phiếu di chuyển đăng ký xe máy chuyên dùng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Sonic 2: Điều bạn cần biết về Nhím Sonic 2

    Sonic 2 đã chính thức ra rạp trên thế giới, trong đó có Việt Nam. Chỉ sau 3 ngày công chiếu, Nhím Sonic 2 đã phá vỡ kỷ lục phòng vé bởi nội dung quá hấp dẫn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nêu tình cảm với nhân vật trong phim hoạt hình (3 mẫu)

    Viết đoạn văn nêu tình cảm với nhân vật trong phim hoạt hình là tài liệu tham khảo cung cấp những đoạn văn mẫu hay nhất dành cho bạn đọc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bài thơ Bé đi mẫu giáo

    Giáo án mầm non: Bài thơ Bé đi mẫu giáo sẽ giúp trẻ rèn kỹ năng quan sát, ghi nhớ có chủ định. Rèn kỹ năng đọc thơ diễn cảm, phát triển ngôn ngữ, cung cấp vốn từ cho trẻ và trả lời được một số câu hỏi cô đặt ra. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bài hát Ngày đầu tiên đi học

    Giáo án mầm non: Bài hát Ngày đầu tiên đi học sẽ giúp trẻ thể hiện cảm xúc với bài: đung đưa, lắc lư theo nhạc, giai điệu của bài. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 10 Tiết 37: Tư thế hát và miệng hát - khái niệm, yêu cầu; khởi động giọng

    🖼️ Giáo án Năng lực số Âm nhạc lớp 10 (Lựa chọn Hát)
  • Giáo án tích hợp nls âm nhạc 10 Tiết 38: Tư thế hát và miệng hát - luyện khẩu hình các nguyên âm

    🖼️ Giáo án Năng lực số Âm nhạc lớp 10 (Lựa chọn Hát)
  • Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 10 Tiết 39: Luyện thanh mẫu 1, mẫu 2; phối hợp tư thế - miệng hát

    🖼️ Giáo án Năng lực số Âm nhạc lớp 10 (Lựa chọn Hát)
  • PowerPoint game khởi động Tiếng Việt 5 Bài 6: Ngôi sao sân cỏ

    🖼️ Trò chơi khởi động Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Tiếng Việt 5 Bài 8: Hành tinh kì lạ

    🖼️ Trò chơi khởi động Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Tiếng Việt 5 Bài 5: Tiếng hạt nảy mầm

    🖼️ Trò chơi khởi động Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Tiếng Việt 5 Bài 7: Bộ sưu tập độc đáo

    🖼️ Trò chơi khởi động Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 8 Bài 5: Chùm truyện cười dân gian Việt Nam

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 tích hợp AI
  • PowerPoint Game khởi động Khoa học tự nhiên 6 Bài 51: Tiết kiệm năng lượng

    🖼️ Trò chơi khởi động KHTN 6 Kết nối tri thức
  • PowerPoint Game khởi động Khoa học tự nhiên 6 Bài 50: Năng lượng tái tạo

    🖼️ Trò chơi khởi động KHTN 6 Kết nối tri thức

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓