download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

báo cáo hoạt động hè

  • 🖼️

    Đoạn văn về mối liên hệ giữa các chi tiết, hình ảnh đã làm nên thế giới cảm xúc nhớ đồng

    TOP 5 Đoạn văn làm sáng tỏ mối liên hệ giữa các chi tiết, hình ảnh đã làm nên thế giới cảm xúc “nhớ đồng” trong bài thơ cực hay, chính xác nhất. Xếp hạng: 3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu C12-TS: Thông báo kết quả đóng BHXH, BHYT,BHTN, BHTNLĐ, BNN

    Mẫu C12-TS được ban hành kèm theo Quyết định 595/QĐ-BHXH, ngày 14/4/2017 của Bảo hiểm xã hội Việt Nam. Đây là mẫu thông báo về việc đóng bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp, bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp cho người lao động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lịch báo giảng lớp 3 sách Chân trời sáng tạo

    Lịch báo giảng lớp 3 sách Chân trời sáng tạo gồm 18 tuần đầu và có cả lịch báo giảng tự động lớp 3 sách Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Viết báo cáo thảo luận nhóm - Tiếng Việt 4 Chân trời sáng tạo

    Viết: Viết báo cáo thảo luận nhóm giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 1 Chân trời sáng tạo trang 68, 69. Xếp hạng: 4,2 · 53 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu bản quá trình đóng bảo hiểm xã hội theo sổ bảo hiểm xã hội

    Mẫu bản quá trình đóng bảo hiểm xã hội theo sổ bảo hiểm xã hội là mẫu bản về quá trình đóng bảo hiểm xã hội của người tham gia bảo hiểm theo sổ BHXH, mẫu dùng cho chế độ tử tuất một luần của người tham gia, bảo lưu thời gian đóng BHXH. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thuyết minh về hệ thống hang động ở miền Trung (2 Mẫu)

    Thuyết minh hệ thống hang động ở miền Trung giúp học sinh củng cố kiến thức, trau rồi ngôn ngữ để biết cách viết bài văn thuyết minh về một sự vật, hiện tượng trong tự nhiên. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu thông báo hợp đồng gia công

    Mẫu thông báo hợp đồng gia công là mẫu thông báo về việc thực hiện hợp đồng/phụ lục của hợp đồng gia công mà người nhận gia công thực hiện một quá trình hoặc cả quá trình sản xuất ra sản phẩm và nhận lại tiền công. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết: Viết báo cáo công việc - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Viết: Viết báo cáo công việc giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 2 Cánh diều trang 77, 78. Xếp hạng: 4,8 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Tìm hiểu cách viết báo cáo công việc - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Viết: Tìm hiểu cách viết báo cáo công việc giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 KNTT trang 33, 34. Xếp hạng: 4,4 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Các thời kỳ phát triển của văn học viết Việt Nam từ nguồn gốc đến nay và những tác giả, tác phẩm tiêu biểu

    Các thời kỳ phát triển của văn học viết Việt Nam từ nguồn gốc đến nay và những tác giả, tác phẩm tiêu biểu mang đến mẫu báo cáo chi tiết đầy đủ nhất. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Luyện tập viết báo cáo công việc (Thực hành viết) - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Luyện tập viết báo cáo công việc (Thực hành viết) giúp các em học sinh lớp 5 trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 2 Cánh diều trang 80. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 31/2017/TT-BLĐTBXH

    Thông tư 31/2017/TT-BLĐTBXH về quy định đào tạo trình độ cao đẳng, trung cấp, sơ cấp theo hình thức đào tạo vừa làm vừa học do Bộ trưởng Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mức đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện 2023

    Từ ngày 01/01/2022, sẽ tăng mức đóng BHXH tự nguyện tối thiểu do có sự điểu chỉnh về mức chuẩn hộ nghèo của khu vực nông thôn. Vậy sau đây là các mức đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 1592/QĐ-TTG

    Quyết định số 1592/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc tiếp tục thực hiện một số chính sách hỗ trợ đất sản xuất, đất ở, nhà ở và nước sinh hoạt đến năm 2010 cho hộ đồng bào dân tộc thiểu số nghèo, đời sống khó khăn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết: Đánh giá, chỉnh sửa báo cáo công việc - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Đánh giá, chỉnh sửa báo cáo công việc giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 KNTT trang 43. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông báo 86/TB-BHXH

    Thông báo 86/TB-BHXH năm 2018 về lãi suất chậm đóng bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp do Bảo hiểm xã hội Việt Nam ban hành. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Địa lí 11 Bài 17: Thực hành tìm hiểu hoạt động kinh tế đối ngoại của khu vực Đông Nam Á

    Địa 11 bài 17 Thực hành viết báo cáo về vấn đề dầu mỏ của khu vực Tây Nam Á được biên soạn với các lời giải chi tiết, đầy đủ và chính xác bám sát chương trình sách giáo khoa. Hi vọng đây sẽ là tài liệu cực kì hữu ích hỗ trợ các em học sinh lớp 11 trong quá trình giải bài tập. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 101/2010/TT-BTC

    Thông tư số 101/2010/TT-BTC của Bộ Tài chính: Hướng dẫn việc miễn thuế nhập khẩu theo quy định tại Nghị định số 04/2009/NĐ-CP ngày 14/01/2009 của Chính phủ về ưu đãi, hỗ trợ hoạt động bảo vệ môi trường. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Địa lí 12 Bài 29: Thực hành: Viết và trình bày báo cáo tuyên truyền về bảo vệ chủ quyền biển đảo của Việt Nam

    PowerPoint Địa lí 12 Bài 29 Thực hành Viết và trình bày báo cáo tuyên truyền về bảo vệ chủ quyền biển đảo của Việt Nam được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Toán 7 Bài 33: Quan hệ giữa ba cạnh của một tam giác

    Video AI khởi động Toán 7 Bài 33: Quan hệ giữa ba cạnh của một tam giác với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Báo cáo đề tài: Viết chương trình bằng ngôn ngữ Python để thực hiện che giấu bằng cách sử dụng mặt nạ dữ liệu

    Hoatieu.vn xin giới thiệu Báo cáo trình bày cách viết chương trình Python sử dụng kỹ thuật mặt nạ dữ liệu để che giấu thông tin nhạy cảm, giúp bảo vệ dữ liệu khi xử lý và chia sẻ trong môi trường thực tế, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng trao đổi banner, logo

    Mẫu hợp đồng trao đổi banner/logo là biểu mẫu hành chính thương mại chuẩn mực dùng để ký kết các giao dịch hợp tác truyền thông chéo giữa các đơn vị. Văn bản xác lập rõ ràng vị trí hiển thị, thời hạn đặt quảng cáo và trách nhiệm pháp lý của mỗi bên, bảo đảm quyền lợi thương hiệu tối đa cho các chủ thể tham gia. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Toán 7 Bài 32: Quan hệ giữa đường vuông góc và đường xiên

    Video AI khởi động Toán 7 Bài 32: Quan hệ giữa đường vuông góc và đường xiên với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 12 Bài 4: Hệ thống điện quốc gia

    Video AI khởi động Công nghệ 12 Bài 4 Hệ thống điện quốc gia với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓