download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Học tiếng Anh
    • Giáo án
    • Bài giảng điện tử

hướng dẫn pháp lệnh chi phí giám định

  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt và sử dụng VTV Giải trí trên điện thoại

    VTV Giải trí là một ứng dụng do VTV phát hành nhằm giúp cho khán giả xem các bộ phim và những chương trình truyền hình một cách dễ dàng hơn. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn theo dõi lộ trình tuyến xe buýt Hà Nội trên di động

    Để làm được điều đó, trước tiên đó là nhận thức của người dân với môi trường, sau đó là kinh tế và hơn nữa hệ thống xe buýt ở Hà Nội cũng đã có tính kết nối cao giữa các tuyến xe bus. Xếp hạng: 3,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tải và cài đặt Crossfire Zero - Đột kích phiên bản 2020 cực đẹp

    Hướng dẫn tải và cài đặt Cross Fire Zero - tựa game bắn súng cực hot kế nhiệm CF trên PC Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẹo sử dụng Snapchat cho người mới bắt đầu

    Cách sử dụng Snapchat không khó. Tuy nhiên, làm thế nào để tận dụng tối đa lợi ích của nó. Hãy cùng Download.vn tìm hiếu cách dùng Snapchat hiệu quả bằng những mẹo hữu ích dưới đây. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Adorable Home: Làm sao để chuẩn bị hộp cơm bento?

    Các bước để làm một hộp cơm bento ngon lành cho người bạn đời trong Adorable Home và thu về thật nhiều "tình yêu". Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kiếm Hiệp Tình 2: Hướng dẫn Chiến Trường Tống Liêu

    Tống Liêu Đại Chiến là một trong những hoạy động hấp dẫn nhất trong Kiếm Hiệp Tình 2 Mobile, dưới đây Download.vn sẽ hướng dẫn bạn tham ra Chiến Trường Tống Liêu để sẵn sàng tham gia cuộc chiến. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn khôi phục, xóa bỏ bản nháp trên TikTok

    Cách khôi phục bản nháp trên TikTok không khó. Bài viết sẽ hướng dẫn bạn cách lấy lại bản nháp trên TikTok khi đổi điện thoại và khôi phục nó như thế nào nhé! Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tùy chỉnh để chơi game Ring of Elysium mượt mà nhất

    Game Ring of Elysium là 1 trong những tựa game bắn súng sinh tồn hiếm hoi ở thời điểm này có thể chen chân vào top những tựa game battle royale đáng chơi nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn mở khóa các phụ kiện trong Meme Sea

    Phụ kiện trong Meme Sea  đóng vai trò quan trọng bởi chúng sẽ cung cấp các buff đáng kể cho nhân vật của bạn như tăng điểm sức khỏe và tỷ lệ sát thương. Tuy nhiên, để có được phụ kiện người chơi cần phải mở khóa chúng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn bật tính năng "Xếp hạng bình luận" của Facebook

    Hiện nay Facebook đã ra mắt tính năng xếp hạng bình luận, bài viết dưới đây sẽ giúp bạn mời chức năng này với vài thao tác nhỏ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn ẩn tập tin và thư mục trên Windows 10

    Bạn thường lưu giữ những file và folder quan trọng, những bí mật không thể tiết lộ trên máy tính của mình, do đó việc ẩn những tập tin cá nhân là rất cần thiết nếu bạn chia sẻ máy tính với người khác, cho dù là ở nhà hay ở nơi làm việc. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn chơi game Siêu Học Viện 3D trên PC

    Sau khi cài đặt Siêu Học Viện 3D trên PC sẽ giúp bạn có được trải nghiệm dễ dàng hơn trên màn ảnh rộng của máy tính. Thông qua các phần mềm giả lập chúng ta có thể chơi game Siêu Học Viện 3D trên máy tính không khác gì mobile. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo giải đấu trong game FIFA Mobile 22

    FIFA Mobile 22 là phiên bản mới nhất của trò chơi bóng đá di động nổi tiếng từ EA Sports. Trò chơi này mang đến cho người chơi cơ hội xây dựng và quản lý đội bóng trong mơ của riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn giành chiến thắng PvP trong Valor Legends: Eternity

    Trong Valor Legends: Eternity, Glory Arena là đấu trường PvP của những người giỏi nhất. Những mẹo dưới đây sẽ giúp bạn giành chiến thắng trong trận đấu này dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cách làm bài văn miêu tả cây cối

    Hướng dẫn cách làm bài văn miêu tả cây cối giúp các em học sinh lớp 4 nắm được các đặc điểm về hình dáng, màu sắc của cây cam, cây xoài, cây hoa hồng, cây chuối, cây phượng. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Free Fire: Hướng dẫn tính điểm trên website cộng đồng

    Tính năng tính điểm đã được cập nhật trên website Cộng Đồng sẽ là công cụ đắc lực cho những bạn đang tổ chức các giải đấu Free Fire Với công cụ này. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách kiếm vật phẩm phục hồi trong BTS World

    Giúp các thành viên của BTS phục hồi sau khi hoàn thành loạt nhiệm vụ từ agency bằng cách kiếm các vật phẩm phục hồi giá trị trong game BTS World. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trích xuất văn bản trong ảnh bằng trình duyệt Chrome

    Ở phiên bản Chrome 76 sẽ xuất hiện tính năng trích xuất văn bản trong ảnh trên Android và Windows 10. Xếp hạng: 1,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn thay đổi hiệu ứng ảnh động trên iPhone

    Hiện nay, tính năng Live Photo của iPhone còn cho phép người dùng thay đổi hiệu ứng chuyển động của bức ảnh.Hôm nay, Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn thay đổi hiệu ứng ảnh động trên iPhone. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 28/2011/TT-BCT hướng dẫn quản lý kinh doanh xăng dầu tại khu vực biên giới

    Thông tư số 28/2011/TT-BCT của Bộ Công thương: Hướng dẫn quản lý kinh doanh xăng dầu tại khu vực biên giới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 3765/BGDĐT-GDCTHSSV

    Công văn 3765/BGDĐT-GDCTHSSV hướng dẫn thực hiện nhiệm vụ giáo dục chính trị và công tác học sinh, sinh viên (HSSV) năm học 2017-2018. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn kiểm tra thông tin thuê bao di động

    Theo quy định tại Nghị định 49/2017/NĐ-CP đến hết ngày 31/3 nếu các thuê bao di động có thông tin không trùng khớp với các thông tin trong cơ sở dữ liệu quốc gia về dân cư thì sẽ bị khóa tài khoản. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông báo 4702/TB-KBNN

    Thông báo 4702/TB-KBNN về tỷ giá hạch toán ngoại tệ tháng 10 năm 2017 do Kho bạc Nhà nước ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục cấp Giấy phép kinh doanh xuất khẩu, nhập khẩu xăng dầu

    Thủ tục cấp Giấy phép kinh doanh xuất khẩu, nhập khẩu xăng dầu Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 9: Có bạn thật vui

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 2 Kết nối tri thức
  • Đoạn trích Cuộc chạm trán trên đại dương

    🖼️ Trích Hai vạn dặm dưới biển
  • Trắc nghiệm Ngữ văn 10 Bài 1: Tản Viên từ Phán sự lục

    🖼️ Phiếu trắc nghiệm Ngữ văn 10 Bài 1
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 30 Ôn tập bài hát: Cây gia đình, Vận dụng sáng tạo: Góc âm nhạc

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 29 Ôn tập đọc nhạc: Hát cùng Đô - Rê - Mi - Pha - Son, Nghe nhạc: Bài hát: Con chim Vành Khuyên

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 28 Ôn tập bài hát: Cây gia đình, Đọc nhạc: Hát cùng Đô- Rê- Mi-Pha-Son

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 27 Học bài hát: Cây gia đình, Vận dụng sáng tạo: Góc âm nhạc

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 23 Học hát: Gà gáy, Vận dụng sáng tạo: Dài - ngắn

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 24 Ôn tập bài hát: Gà gáy, Nhạc cụ: Thanh phách

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 1 tiết 25 Thường thức âm nhạc: Câu chuyện về thanh phách, Vận dụng sáng tạo: Dài - ngắn

    🖼️ Giáo án Âm nhạc 1 tích hợp NLS, AI

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status