download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án mĩ thuật 1

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích tâm trạng của nhân vật Mị trong đêm cứu A Phủ

    Phân tích tâm trạng của nhân vật Mị trong đêm cứu A Phủ là tài liệu tham khảo hữu ích cho bạn đọc khi tìm hiểu về tác phẩm này. Xếp hạng: 3,5 · 363 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích nhân vật Mị trong tác phẩm Vợ chồng A Phủ

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích nhân vật Mị trong tác phẩm Vợ chồng A Phủ là tài liệu tham khảo hữu ích sẽ được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 3,3 · 69 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý Thuật lại một sự việc trong lễ kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11 của trường em

    TOP 8 Dàn ý Thuật lại một sự việc trong lễ kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11 của trường em giúp các em học sinh lớp 4 biết cách lập dàn ý thật chi tiết. Xếp hạng: 4,1 · 215 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Để Mị nói cho mà nghe

    Thật thú vị: Cả "vũ trụ văn học Việt Nam" tụ hội trong MV "Để Mị nói cho mà nghe" của Hoàng Thùy Linh! Sau đây mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 2,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách thay đổi mặt đồng hồ Xiaomi Mi Band 5

    Thay đổi hình nền Mi Band 5 iOS không khó. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách đổi màn hình Mi Ban 5 nhé! Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký tài khoản MI Cloud lưu trữ dữ liệu trọn đời

    Các bước tạo tài khoản để lưu trữ dữ liệu với thời hạn lên tới 60 năm trên máy chủ của MI Cloud, dịch vụ lưu trữ đám mây mới được phát hành. Xếp hạng: 2,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài dạy minh họa SGK lớp 2 bộ sách Cánh diều

    Bài dạy minh họa SGK lớp 2 bộ sách Cánh diều mang tới cho thầy cô tiết dạy minh họa môn Toán, Tiếng Việt, Đạo đức, Tự nhiên và xã hội, Hoạt động trải nghiệm, Mĩ thuật và Âm nhạc để thầy cô tham khảo, soạn giáo án, lên chương trình giảng dạy cho năm học 2021 - 2022 hiệu quả hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách dùng Mi Band điều khiển Android từ xa

    Mi Band 5 và 6 là vòng đeo tay tập thể dục tuyệt vời, thế nhưng, bạn đã biết cách dùng Mi Band làm điều khiển điện thoại từ xa giống Apple Watch chưa? Dưới đây là cách để làm việc đó. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nói và nghe: Chương trình nghệ thuật em yêu thích - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Nói và nghe: Chương trình nghệ thuật em yêu thích giúp các em học sinh lớp 5 trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Kết nối tri thức trang 139. Xếp hạng: 4,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đổi ảnh nền mặt đồng hồ Xiaomi Mi Band 4

    Thật tuyệt khi Xiaomi Mi Band 4 cho phép người dùng tùy biến mặt đồng hồ và đặt các ảnh cá nhân làm hình nền qua app Mi Fit. Dưới đây là cách tùy biến mặt đồng hồ Xiaomi Mi Band 4 dễ dàng nhất. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Đôi mi em đang u sầu

    Đông Nhi đánh dấu sự trở lại đường đua âm nhạc với MV Đôi mi em đang u sầu. Đôi mi em đang u sầu được lấy cảm hứng từ huyền sử Trọng Thuỷ - Mỵ Châu quen thuộc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 56/2012/TT-BGTVT

    Thông tư số 56/2012/TT-BGTVT của Bộ Giao thông vận tải: Quy định về kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Ai Lau Đôi Mi Hoen

    Lời bài hát Ai Lau Đôi Mi Hoen của Hà Nhi là một bài hát có giai điệu nhanh và dồn dập hơn so với các sản phẩm ballad trước. Hình ảnh nữ ca sĩ cũng có rất nhiều khác biệt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint GDQP 12 Bài 6: Kĩ thuật bắn súng tiểu liên AK

    PowerPoint Giáo dục Quốc phòng và An ninh 12 Bài 6 Kĩ thuật bắn súng tiểu liên AK được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, hấp dẫn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Công nghệ 12 Bài 1: Giới thiệu tổng quan về kĩ thuật điện

    Tải PowerPoint game khởi động Công nghệ 12 Bài 1: Giới thiệu tổng quan về kĩ thuật điện giúp giáo viên tổ chức hoạt động mở đầu tiết học sinh động, giúp học sinh ôn tập kiến thức hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 10 Bài 20: Quy trình thiết kế kĩ thuật

    PowerPoint Công nghệ 10 Bài 20 Quy trình thiết kế kĩ thuật được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chủ đề 5 với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 3 Bài 9: Em yêu nghệ thuật

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 3 Bài 9: Em yêu nghệ thuật bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô giáo tham khảo để tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 9 Bài 2: Củng cố kĩ thuật chạy giữa quãng và về đích

    Giáo án tích hợp năng lực số Giáo dục thể chất 9 Bài 2 Củng cố kĩ thuật chạy giữa quãng và về đích giúp quý thầy cô giáo tham khảo, nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch bài dạy cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu kỹ thuật trồng, chăm sóc bưởi Diễn và hồng xiêm

    Tài liệu kỹ thuật trồng và chăm sóc bưởi Diễn, hồng xiêm giúp sinh viên nắm được quy trình canh tác chuẩn, cách chăm sóc từng giai đoạn và biện pháp phòng trừ sâu bệnh hiệu quả. Nội dung rõ ràng, dễ hiểu, phù hợp cho học tập và thực hành, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 10: Ôn tập chương 6

    PowerPoint Công nghệ 10: Ôn tập chương 6 thiết kế hiện đại, tích hợp hình ảnh, hiệu ứng trình chiếu đẹp mắt với nhiều bài tập ôn tập, mở rộng kiến thức phong phú. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu Kỹ thuật trồng cây mãng cầu gai, mít, xoài

    Tài liệu Kỹ thuật trồng cây mãng cầu gai, mít, xoài cung cấp kiến thức cơ bản và ứng dụng về quy trình trồng, chăm sóc và thu hoạch cây ăn trái, đồng thời đề cập đến các giải pháp kỹ thuật thích ứng với hạn hán và xâm nhập mặn do biến đổi khí hậu, phù hợp cho sinh viên đại học, cao đẳng ngành nông nghiệp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 2: Luyện tập viết đoạn văn cho bài văn thuật lại một sự việc

    Giáo án Tiếng Việt 4 Bài 2: Luyện tập viết đoạn văn cho bài văn thuật lại một sự việc sách Chân trời sáng tạo bao gồm file PowerPoint, Word và 4 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 9 Bài 2: Kĩ thuật bật nhảy đập cầu thuận tay

    Giáo án Giáo dục thể chất 9 Chủ đề Cầu lông Bài 2 tích hợp năng lực số giúp quý thầy cô giáo tham khảo, nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch bài dạy cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 9 Bài 3: Kĩ thuật bỏ nhỏ

    Giáo án Giáo dục thể chất 9 Chủ đề Cầu lông Bài 3 tích hợp năng lực số giúp quý thầy cô giáo tham khảo, nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch bài dạy cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PowerPoint Tin học 4 Bài 12A: Thực hành sử dụng công cụ đa phương tiện

    🖼️ Giáo án Tin học lớp 4 Kết nối tri thức (Word + PPT)
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 7 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 8 tích hợp AI (Chủ đề 1→Chủ đề 5)
  • Nghị luận về khai thác và bảo vệ nguồn lợi hải sản trong phát triển kinh tế biển

    🖼️ Viết bài văn nghị luận về một vấn đề cần giải quyết lớp 9
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 3: Lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 2: Kế hoạch lao động tại gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 1: Kĩ năng chăm sóc người thân khi mệt, ốm

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 30: Ôn tập chủ đề Sinh vật và môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 29: Tác động của con người và một số biện pháp bảo vệ môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 28: Chức năng của môi trường đối với sinh vật

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 27: Ôn tập chủ đề Con người và sức khoẻ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓