download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

tạo hình con sư tử bằng lá cây

  • 🖼️

    Viết bài văn biểu cảm về con người hoặc sự việc (36 mẫu)

    Viết bài văn biểu cảm về con người hoặc sự việc, là tài liệu hướng dẫn biểu cảm về con người hoặc sự việc. Xếp hạng: 4 · 3740 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Cảm nhận về bài thơ Khi con tu hú của Tố Hữu (Sơ đồ tư duy)

    Bài thơ Khi con tu hú khắc họa thành công bức tranh tinh thần về niềm khao khát cuộc sống tự do mãnh liệt, cháy bỏng của người chiến sĩ cách mạng. Với 9 bài Cảm nhận về bài thơ Khi con tu hú ngắn gọn, sẽ giúp các em học sinh lớp 8 hiểu sâu sắc hơn. Xếp hạng: 4 · 94 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa (8 mẫu)

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa gồm 8 mẫu hay, giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới để viết đoạn văn tưởng tượng thật hay. Xếp hạng: 4,3 · 454 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách vẽ sơ đồ tư duy bằng Microsoft Word

    Cách vẽ sơ đồ tư duy trong Word khá đơn giản. Bài viết sẽ hướng dẫn bạn cách vẽ sơ đồ tư duy bằng Word chi tiết tới từng bước. Xếp hạng: 4,4 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về ý kiến Gốc của sự học là học làm người (Dàn ý + 3 mẫu)

    Sau đây sẽ là dàn ý chi tiết và một số bài văn mẫu lớp 12: Nghị luận về ý kiến Gốc của sự học là học làm người, xin mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt và chụp ảnh bằng FaceU

    FaceU là một trong ứng dụng chụp ảnh được rất nhiều bạn trẻ yêu thích và sử dụng nhất hiện nay. Bài viết sau đây sẽ hướng dẫn cho bạn tải và sử dụng ứng dụng này trên điện thoại. Xếp hạng: 4,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 8 Bài 3: Ảnh hưởng của địa hình đối với sự phân hoá tự nhiên và khai thác kinh tế

    Địa lí 8 Chân trời sáng tạo Bài 3 được trình bày rất đẹp, rõ ràng dễ hiểu nhằm giúp học sinh nhanh chóng biết cách làm bài. Xếp hạng: 5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu 01/PLI: Báo cáo tình hình sử dụng lao động 6 tháng cuối năm 2023

    Báo cáo tình hình sử dụng lao động 6 tháng cuối năm 2023 mới nhất hiện nay được thực hiện theo mẫu 01/PLI ban hành kèm theo Nghị định 145/2020/NĐ-CP. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách tự động click nhanh nhất bằng GS Auto Clicker

    Auto Click nhanh nhất phải kể tới GS Auto Clicker. Dưới đây là chi tiết cách sử dụng GS Auto Clicker để tự động click nhanh vào những tác vụ bạn muốn. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cài đặt APN là gì? Cách cài đặt APN trên điện thoại

    Nếu dùng mạng di động ảo (MVNO), có thể bạn cần cấu hình cài đặt APN trên thiết bị Android. Dưới đây là cách cài đặt APN cho Android. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tạo file tự giải nén với WinZip

    Với tốc độ giải nén tuyệt vời và dễ dàng khi sử dụng, WinZip là một trong những phần mềm nén và giải nén hiệu quả nhất hiện nay. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Soạn bài Xà bông “Con Vịt” Chân trời sáng tạo

    Download.vn sẽ giới thiệu tài liệu Soạn văn 11: Xà bông “Con Vịt”. Mời bạn đọc tham khảo nội dung chi tiết trong tài liệu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn giới hạn tương tác trên Instagram

    Hiện tại người dùng có thể hạn chế tương tác và nó có thể tác động đến một nhóm tài khoản, chứ không phải một bằng tính năng Giới hạn của Instagram. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết sau đây để sử dụng tính năng này của Instagram. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Theo em, những cây cau có gì đặc biệt?

    Tài liệu: Theo em, những cây cau có gì đặc biệt?, được giới thiệu giúp học sinh chuẩn bị bài soạn một cách đầy đủ và chi tiết hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sơ đồ tư duy bài Khi con tu hú

    Sơ đồ tư duy Khi con tu hú của Tố Hữu giúp các em học sinh lớp 8 tham khảo, nắm được các luận điểm, luận cứ rõ ràng, rành mạch. Từ đó biết cách trình bày, sắp xếp các lí lẽ để làm nổi bật vấn đề một cách có hệ thống. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 11 Bài 3: Sự hình thành Liên bang Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Xô Viết

    PowerPoint Lịch sử 11 Bài 3 Sự hình thành Liên bang Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Xô Viết được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 7 Bài 24: Thực hành chứng minh quang hợp ở cây xanh

    Mẫu PowerPoint Khoa học tự nhiên 7 Bài 24 Thực hành chứng minh quang hợp ở cây xanh được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 2: Tranh luận theo chủ đề Thời gian là vốn quý

    Giáo án Tiếng Việt 4 Bài 2: Tranh luận theo chủ đề Thời gian là vốn quý sách Chân trời sáng tạo bao gồm file PowerPoint, Word và 5 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 4 Bài 50: Chia hai số có tận cùng là chữ số 0

    Giáo án PowerPoint Toán 4 Bài 50: Chia hai số có tận cùng là chữ số 0 sách Chân trời sáng tạo bao gồm file PPT, Word, 30 câu hỏi trắc nghiệm, giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 2: Tìm hiểu về chiều cao của cây ở trường em

    Giáo án PowerPoint Toán 2: Tìm hiểu về chiều cao của cây ở trường em bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo thuận tiện hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 7: Con muốn làm một cái cây

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 7: Con muốn làm một cái cây bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 7 Bài 11: Tạo hình ngôi nhà từ vật liệu sẵn có

    PowerPoint Mĩ thuật 7 Bài 11 Tạo hình ngôi nhà từ vật liệu sẵn có được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chủ đề 6 với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Prompt làm bảng nhiệm vụ hàng ngày cho bé học cách tự lập

    Bảng nhiệm vụ hằng ngày là công cụ hữu ích giúp trẻ mầm non và tiểu học bước đầu rèn luyện tính tự lập, biết sắp xếp công việc và hình thành những thói quen tốt trong cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Mĩ thuật 8 Bài 1: Hình tượng con người trong sáng tạo mĩ thuật

    Tải ngay trò chơi khởi động PowerPoint Mĩ thuật lớp 8 Bài 1 được thiết kế sẵn, trực quan và dễ tùy chỉnh. Giúp học sinh hứng thú, tương tác tối đa với các chủ đề. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓