download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

hóa học 8

  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Lá đỏ

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Lá đỏ được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Lặng lẽ Sa Pa

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Lặng lẽ Sa Pa được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Người thầy đầu tiên

    PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Người thầy đầu tiên được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Đồng chí

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Đồng chí được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Nói và nghe

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Nói và nghe được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 5 Tri thức ngữ văn

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 5 Tri thức ngữ văn được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7: Nói và nghe

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 7 Nói và nghe được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 9: Phòng ngừa tai nạn vũ khí cháy nổ và các chất độc hại

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 9 Phòng ngừa tai nạn vũ khí cháy nổ và các chất độc hại bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 10: Quyền và nghĩa vụ lao động của công dân

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 10 Quyền và nghĩa vụ lao động của công dân bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Tri thức ngữ văn

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Tri thức ngữ văn được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 10: Tri thức ngữ văn

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 10: Tri thức ngữ văn được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 1: Tự hào về truyền thống dân tộc Việt Nam

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 1 Tự hào về truyền thống dân tộc Việt Nam bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 2: Tôn trọng sự đa dạng của các dân tộc

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 2 Tôn trọng sự đa dạng của các dân tộc bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 6: Xác định mục tiêu cá nhân

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 6 Xác định mục tiêu cá nhân bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 9: Tri thức ngữ văn

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 9: Tri thức ngữ văn được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Giáo dục công dân 8 Kết nối tri thức (Cả năm)

    Game khởi động Giáo dục công dân 8 trọn bộ cả năm biên soạn ngắn gọn với các câu hỏi, hình ảnh trình chiếu rất đẹp mắt, gây hứng thú học tập đối với các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 3: Lao động cần cù sáng tạo

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 3 Lao động cần cù sáng tạo bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 7: Phòng chống bạo lực gia đình

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 7 Phòng chống bạo lực gia đình bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động GDCD 8 Bài 5: Bảo vệ môi trường và tài nguyên thiên nhiên

    Trò chơi khởi động Giáo dục công dân 8 Bài 5 Bảo vệ môi trường và tài nguyên thiên nhiên bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 5 Củng cố mở rộng

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 5 Củng cố mở rộng được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Toán 8 Bài 6: Hiệu hai bình phương - Bình phương của một tổng hay một hiệu

    Trò chơi khởi động Toán 8 Bài 6 Hiệu hai bình phương Bình phương của một tổng hay một hiệu bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm có đáp án giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 9: Sống có trách nhiệm (Tiếp)

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 9: Sống có trách nhiệm (Tiếp) biên soạn chất lượng trình bày dưới định dạng Word và PDF, thuận tiện chỉnh sửa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 10: Kĩ năng từ chối

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 10 tích hợp NLS kết hợp hiệu quả giữa nội dung bài học và học liệu số, góp phần phát triển năng lực số trong môi trường học tập. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 11: Kĩ năng từ chối (Tiếp)

    Giáo án tích hợp NLS Hoạt động trải nghiệm 8 Tuần 11: Kĩ năng từ chối (Tiếp) biên soạn chất lượng, là lựa chọn phù hợp của các thầy cô, trình bày dưới định dạng Word và PDF. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Bộ thiệp chúc mừng Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10

    🖼️ Ảnh lời chúc 20/10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓