download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

nghị định 14/2022/nĐ-cp

  • 🖼️

    Tả lại một trận bóng đá mà em đã chứng kiến (14 mẫu)

    Download.vn mời bạn đọc tham khảo Bài văn mẫu lớp 6: Tả lại một trận bóng đá mà em đã chứng kiến, thuộc sách Cánh Diều, tập 2. Xếp hạng: 4,2 · 857 phiếu bầu
  • 🖼️

    110+ Lời chúc Valentine ý nghĩa cho ngày Lễ tình nhân 14/2

    Lời chúc Valentine 2026 mang tới 112 lời chúc mừng ngày lễ tình nhân 14/2, cho bạn thỏa sức lựa chọn, gửi tặng nửa kia của mình. Xếp hạng: 3,4 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 7: Tóm tắt truyện Sống chết mặc bay (14 mẫu)

    Hôm nay, Download.vn xin mời tất cả thầy cô và các bạn cùng tham khảo Bài văn mẫu lớp 7: Tóm tắt truyện Sống chết mặc bay. Nội dung chi tiết của tài liệu sẽ được giới thiệu sau đây. Xếp hạng: 4 · 26 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hãy lập thời gian biểu một ngày đi học của em (14 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu bài Tập làm văn lớp 2: Hãy lập thời gian biểu một ngày đi học của em. Xếp hạng: 3,9 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 8 Bài 14: Ấn Độ và khu vực Đông Nam Á

    Soạn Sử 8 Bài 14: Ấn Độ và khu vực Đông Nam Á giúp các em học sinh lớp 8 nắm vững kiến thức, nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi trong SGK Lịch sử - Địa lí 8 Cánh diều trang 60 → 63. Xếp hạng: 4,1 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN Lớp 7 Bài 14: Phản xạ âm, chống ô nhiễm tiếng ồn

    Giải bài tập SGK Khoa học Tự nhiên 7 trang 68, 69, 70, 71 sách Kết nối tri thức với cuộc sống giúp các em học sinh lớp 7 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 14: Phản xạ âm, chống ô nhiễm tiếng ồn của Chương IV: Âm thanh. Xếp hạng: 4,5 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu quyết định miễn nhiệm cán bộ

    Mẫu quyết định miễn nhiệm cán bộ Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Toán trường THPT Mỹ Đình, Hà Nội

    Đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Toán trường THPT Mỹ Đình, Hà Nội có đáp án kèm theo giúp các em học sinh làm quen cấu trúc đề thi chính thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu Đơn đề nghị cấp lại giấy chứng nhận đăng ký thuế

    Mẫu Đơn đề nghị cấp lại giấy chứng nhận đăng ký thuế Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Toán trường THPT Gia Định, TP HCM

    Đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Toán trường THPT Gia Định, TP HCM có đáp án kèm theo giúp các em học sinh làm quen cấu trúc đề thi chính thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phim Nhật Bản - Gia Đình x Điệp Viên Mã: Trắng

    Gia Đình x Điệp Viên Mã: Trắng (Spy x Family Code: White) là phim phiêu lưu hành động của Nhật Bản được chuyển thể từ bộ truyện tranh/manga cùng tên của tác giả Endo Tatsuya. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu số 15-HSB: Đơn đề nghị hưởng trợ cấp bảo hiểm xã hội một lần

    Mẫu số 15-HSB: Đơn đề nghị hưởng trợ cấp bảo hiểm xã hội một lần Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề kiểm tra học kì I lớp 9 môn tiếng Pháp - Đề 14

    Đề kiểm tra học kì I môn tiếng Pháp dành cho học sinh lớp 9 - Đề 14 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    14 công cụ miễn phí và hữu dụng nhất cho máy tính Windows

    Nếu bạn không biết thì các phần mềm sau đây có thể giúp bạn làm tốt các công việc hàng ngày đồng thời nâng cao hiệu quả công việc mà không cần phải là một chuyên gia máy tính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toán lớp 4 Bài 14: So sánh các số có nhiều chữ số

    Toán lớp 4 trang 47, 48, 49 sách Kết nối tri thức với cuộc sống tập 1 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 14: So sánh các số có nhiều chữ số của Chủ đề 3: Số có nhiều chữ số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 1339/LĐTBXH-LĐTL

    Công văn 1339/LĐTBXH-LĐTL về tiền lương làm thêm giờ vào ngày nghỉ lễ, nghỉ bù do Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị quyết 71/2012/NQ-HĐND của UBND tỉnh Vĩnh Phúc

    Nghị quyết 71/2012/NQ-HĐND về sửa đổi phân cấp nguồn thu, nhiệm vụ chi giữa ngân sách các cấp: Tỉnh, huyện, xã ổn định giai đoạn 2011 - 2015 của tỉnh Vĩnh Phúc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 355/QĐ-UBND về việc phê duyệt quy hoạch mạng lưới quan trắc không khí cố định trên địa bàn Hà Nội đến năm 2020

    Quyết định số 355/QĐ-UBND của UBND TP Hà Nội: Về việc phê duyệt “Quy hoạch mạng lưới quan trắc không khí cố định trên địa bàn thành phố Hà Nội đến năm 2020". Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu TP-TGPL-3B: Đơn đề nghị thay đổi nội dung đăng ký tham gia trợ giúp pháp lý

    Mẫu TP-TGPL-3B: Đơn đề nghị thay đổi nội dung đăng ký tham gia trợ giúp pháp lý. Việc ban hành mẫu đơn, mẫu tờ khai nhằm tạo sự thống nhất trong thực hiện hồ sơ thủ tục hành chính và tiện lợi cho người khai, người điền Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị quyết 25/2018/NQ-HĐND

    Nghị quyết 25/2018/NQ-HĐND của Hội đồng nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về việc điều chỉnh mức thu học phí cho học sinh bậc Nhà trẻ, Trung học cơ sở và Bổ túc Trung học cơ sở tại các trường công lập trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 40/2012/QĐ-UBND

    Quyết định số 40/2012/QĐ-UBND của UBND TP Hà Nội: Về việc bãi bỏ Quyết định số 28/2009/QĐ-UBND ngày 09/01/2009 của Ủy ban nhân dân thành phố Hà Nội về việc thu phí dự thi, dự tuyển trên địa bàn thành phố Hà Nội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 2415/QĐ-TTG

    Quyết định số 2415/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc phê chuẩn kết quả bầu cử bổ sung Thành viên Ủy ban nhân dân tỉnh Bình Định nhiệm kỳ 2004 - 2011. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 14: Hành động vì cộng đồng

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Chân trời sáng tạo chủ đề Hành động vì cộng đồng tuần 14 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 4 tuần 14: Ứng xử nơi công cộng

    Giáo án Sinh hoạt lớp 4 Cánh diều chủ đề Ứng xử nơi công cộng tuần 14: Lớp học kết nối thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Bộ thiệp chúc mừng Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10

    🖼️ Ảnh lời chúc 20/10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓