download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

hoa sữa về trong gió

  • 🖼️

    Tả cây vú sữa

    Tả cây vú sữa tuyển chọn 16 bài văn ngắn gọn, cung cấp cho các em học sinh lớp 4 viết bài văn tả cây ăn quả thật sinh động. Xếp hạng: 4,3 · 677 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa (8 mẫu)

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa gồm 8 mẫu hay, giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới để viết đoạn văn tưởng tượng thật hay. Xếp hạng: 4,3 · 454 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quy định viết hoa từ 05/3/2020

    Chính phủ ban hành Nghị định 30/2020/NĐ-CP về công tác văn thư, thay thế Nghị định 110/2004/NĐ-CP quy định những trường hợp bắt buộc viết hoa trong văn bản hành chính từ ngày 05/3/2020. Xếp hạng: 3,8 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận nhân vật ông họa sĩ trong bài Lặng lẽ Sa Pa

    Cảm nhận nhân vật ông họa sĩ trong bài Lặng lẽ Sa Pa của Nguyễn Thành Long gồm dàn ý, cùng 5 bài văn mẫu. Xếp hạng: 3,6 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Phân tích bài thơ Vườn quê của Gió Phương Nam (2 mẫu)

    Văn mẫu lớp 11: Phân tích bài thơ Vườn quê của Gió Phương Nam, là tài liệu được Download.vn giới thiệu. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sửa lỗi chữ i tự động chuyển thành chữ I trong Word

    Chữ i tự động chuyển thành chữ I trong Word không hiếm gặp. Dưới đây là cách sửa lỗi chữ i tự động chuyển thành chữ I trong Microsoft Word. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng kê thanh toán tiền điện, nước

    Download.vn xin giới thiệu mẫu Bảng kê thanh toán tiền điện, nước ban hành kèm theo thông tư số 130/2008/TT-BTC ngày 26/12/2008 của Bộ Tài chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách thay đổi chế độ màn hình trong Photoshop

    Bạn có thể thay đổi giao diện Adobe Photoshop theo phong cách làm việc hay kích thước màn hình. Và chuyển chế độ màn hình là cách tùy biến bố cục giao diện Photoshop nhanh nhất. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quy định về định mức tiết dạy đối với giáo viên

    Căn cứ Văn bản hợp nhất 03/VBHN-BGDĐT, Thông tư 48/2011/TT-BGDĐT và Thông tư 08/2016/TT-BGDĐT thì số tiết dạy của giáo viên Mầm non, Tiểu học, THCS, THPT sẽ được quy định cụ thể như trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài văn mẫu lớp 7: Phân tích Bài ca nhà tranh bị gió thu phá của Đỗ Phủ

    Xin giới thiệu đến các bạn Bài văn mẫu lớp 7: Phân tích Bài ca nhà tranh bị gió thu phá của Đỗ Phủ được chúng tôi tổng hợp chi tiết, chính xác bao gồm tuyển tập nhiều bài văn hay. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 2,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những tiến hóa tốt nhất trong Survivor.io

    Lựa chọn đúng tiến hóa sức mạnh cực kỳ quan trọng trong game Survivor.io. Dưới đây là những tiến hóa tốt nhất khi chơi game Survivor.io. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tạo hiệu ứng phóng to ảnh đơn giản bằng GIMP

    GIMP là phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp không kém Photoshop. Nó chứa rất nhiều tính năng tuyệt vời. Bài viết này sẽ hướng dẫn các bạn tạo hiệu ứng phóng to ảnh đơn giản khiến bức hình trở nên lung linh hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tranh tô màu ngày Giỗ Tổ Hùng Vương 10/3

    TOP 20 Tranh tô màu ngày Giỗ Tổ Hùng Vương 10/3 đen trắng đẹp, giúp các bé có được bức tranh tô màu về ngày lễ Giỗ Tổ Hùng Vương. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 02/2018/TT-BNNPTNT

    Thông tư 02/2018/TT-BNNPTNT về sửa đổi Thông tư 50/2015/TT-BNNPTNT, 25/2013/TT-BNNPTNT, 02/2006/TT-BTS, 62/2008/TT-BNN và 26/2016/TT-BNNPTNT do Bộ trưởng Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 96/2017/TT-BTC

    Thông tư 96/2017/TT-BTC sửa đổi, bổ sung Thông tư 250/2016/TT-BTC hướng dẫn về phí và lệ phí thuộc thẩm quyền quyết định của Hội đồng nhân dân tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương do Bộ trưởng Bộ Tài chính. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 11/11/2017. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 838/QĐ-BYT

    Quyết định 838/QĐ-BYT năm 2022 hướng dẫn An toàn, vệ sinh lao động cho nhân viên y tế trong phòng, chống dịch COVID-19 do Bộ trưởng Bộ Y tế ban hành. Vậy sau đây là nội dung Quyết định, mời các bạn đón đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 100/2017/NĐ-CP

    Chính phủ ban hành Nghị định 100/2017/NĐ-CP về sửa đổi Nghị định 39/2017/NĐ-CP về quản lý thức ăn chăn nuôi, thủy sản, có hiệu lực kể từ ngày ban hành nghị định. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 1545/2013/QĐ-BYT

    Quyết định 1545/2013/QĐ-BYT sửa đổi quy định tạm thời về tài liệu cần cung cấp để công bố danh mục thuốc biệt dược gốc, thuốc tương đương điều trị với thuốc biệt dược gốc, thuốc có tài liệu chứng minh tương đương sinh học kèm theo Quyết định 2962/QĐ-BYT do Bộ trưởng Bộ Y tế ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 30/2011/TT-BCT quy định tạm thời về giới hạn hàm lượng cho phép của một số hóa chất độc hại trong sản phẩm điện, điện tử

    Thông tư số 30/2011/TT-BCT của Bộ Công thương: Quy định tạm thời về giới hạn hàm lượng cho phép của một số hóa chất độc hại trong sản phẩm điện, điện tử. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cúng Tết Đoan ngọ vào giờ nào?

    Tết Đoan Ngọ 2025 là ngày nào? Giờ đẹp cúng Tết Đoan Ngọ 2025? Mâm cúng Tết Đoan Ngọ 2025? Văn khấn cúng 5/5 chuẩn nhất ra sao? Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 138/2013/QĐ-TTg

    Quyết định 138/2013/QĐ-TTg sửa đổi cơ chế tài chính của Công ty trách nhiệm hữu hạn Nhà nước một thành viên Lọc hóa dầu Bình Sơn do Thủ tướng Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 1421/QĐ-BTC

    Quyết định 1421/QĐ-BTC về việc công bố danh mục báo cáo định kỳ trong lĩnh vực thuế thuộc phạm vi quản lý của Bộ Tài chính. Mời các bạn cùng theo dõi và tải Quyết định tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 3068/2012/QĐ-UBND

    Quyết định 3068/2012/QĐ-UBND công bố thủ tục hành chính sửa đổi thuộc thẩm quyền giải quyết của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Khánh Hòa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Hóa học 12 Bài 4: Giới thiệu về carbohydrate. Glucose và fructose

    Video AI mở đầu Hóa học 12 Bài 4: Giới thiệu về carbohydrate. Glucose và fructose giúp học sinh hứng thú học tập, ôn lại kiến thức cơ bản và nâng cao hiệu quả tiết học. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓