download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

khúc hát mặt trời

  • 🖼️

    Bài viết số 6 lớp 7 đề 4: Giải thích hai câu Lời nói gói vàng và Lời nói chẳng mất tiền mua

    Download.vn sẽ giới thiệu Bài viết số 6 lớp 7 đề 4: Giải thích hai câu Lời nói gói vàng và Lời nói chẳng mất tiền mua. Xếp hạng: 4,2 · 28 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Tình nhân ơi

    "Tình nhân ơi" là ca khúc có giai điệu bắt tai, ca từ "gây nghiện" đánh dấu sự kết hợp lần đầu tiên giữa Orange và rapper đời đầu BinZ. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Một đêm say

    Bài hát Một đêm say do Thịnh Suy thể hiện đã được nhiều bạn trẻ yêu thích. Sau đây là MV và lời bài hát Một đêm say trong bài viết dưới đây mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Có hẹn với thanh xuân

    Có hẹn với thanh xuân là một ca khúc mới nhất của nhóm nhạc nam trẻ, đầy tài năng của nền âm nhạc Việt Nam - Monstar cho ra mắt chính thức vào tối ngày 18/07/2021. Mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 4,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Tết xa

    Lời bài hát "Tết Xa" và hợp âm và video được Download.vn đăng tải dưới đây. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Anh muốn em sống sao

    Anh muốn em sống sao bài hát rất nổi tiếng của ca sĩ Bảo Anh được viết bởi nhạc sĩ Chi Dân. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 4,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Yêu một người vô tâm

    Bài hát “Yêu một người vô tâm” do Mr. Siro sáng tác và được nữ ca sĩ Bảo Anh thể hiện. Và ca khúc này cũng chính là dự án thứ 2 mà cô hợp tác với nhạc sĩ, nhà sản xuất Mr.Siro kể từ sau thành công của ca khúc “Trái tim em cũng biết đau” luôn đứng đầu trong các bảng xếp hạng âm nhạc với hơn 25 triệu lượt xem. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Quay lưng về nhau

    Mời các bạn cùng lắng nghe ca khúc Quay Lưng Về Nhau do Lê Bảo Bình sáng tác và thể hiện, bài hát nói về tình cảm của chàng trai dành cho cô gái của mình nhưng phải chia xa. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Chỉ còn những mùa nhớ

    Chỉ còn những mùa nhớ là một bài hát nhạc trẻ được nhiều ca sĩ trình bày như Bảo Trâm, Tăng Phúc và được nhiều người cover lại. Chỉ còn những mùa nhớ mang giai điệu nhẹ nhàng, lắng đọng thể hiện một tâm trạng nhớ một điều đã xa. Mời bạn cùng nghe và xem lại lời bài hát tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nhận bài ca dao Rủ nhau chơi khắp Long Thành

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nhận bài ca dao Rủ nhau chơi khắp Long Thành, được giới thiệu sẽ giúp ích cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 4,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Chúc vợ ngủ ngon

    Chúc vợ ngủ ngon là một bài hát của nam ca sĩ Vũ Duy Khánh được nhiều người sử dụng trong thời gian vừa qua. Sau đây sẽ là MV và lời của bài hát này, mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Cô đơn mình tôi

    Sau thành công lớn với ca khúc Đừng như thói quen cùng Jaykii, tối 18/10, Sara Lưu bất ngờ cho ra mắt sản phẩm âm nhạc mới nhất mang tên Cô đơn mình tôi. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát Cô đơn mình tôi để ủng hộ Sara Lưu nhé. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Em tên là gì

    Gin Tuấn Kiệt tung MV mới "Em tên là gì" kết hợp cùng nhạc sĩ Andiez Nam Trương với phần hình ảnh dễ thương xoay quanh mối tình lãng mạn. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Giả vờ nói yêu em đi

    Giả vờ nói yêu em đi là ca khúc đầu tay của nữ ca sĩ người Hàn Quốc sau một thời gian học tập tại Việt Nam và nói thạo tiếng Việt. Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát Giả vờ nói yêu em đi để ủng hộ ca sĩ Jin Ju nhé. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Chỉ còn trong nỗi nhớ

    "Chỉ còn trong nỗi nhớ" là bản ballad mới của tác giả Nguyễn Hoàng Duy, phù hợp với sở trường giọng hát ngọt ngào, tình cảm của Mỹ Dung. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Hạnh phúc là đây

    Tối 3/1 tại CGV Vivo City, Hồ Ngọc Hà đã giới thiệu MV mới nhất của mình - MV Live Beyond - Hạnh phúc là đây mở đầu cho những dự án âm nhạc năm 2019. Mời các bạn cùng theo dõi lời bài hát và MV trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Ngược chiều yêu thương

    Ngược chiều yêu thương là sản phẩm âm nhạc mới nhất của nam ca sĩ Vũ Duy Khánh và Dương Edward cho ra mắt chính thức vào ngày 10/11/2021. Hôm nay, Download.vn mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Nào đâu phải anh

    Tối 7/1, Jaykii chính thức cho ra mắt MV mới mang tên "Nào đâu phải anh" đánh dấu sự trở lại trên đường đua Vpop sau thời gian dài vắng bóng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Chia tay đừng làm bạn

    Lần đầu tiên, nhạc sĩ Khắc Hưng đóng MV cho ca khúc 'Chia tay đừng làm bạn' do chính mình sáng tác và thể hiện. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Yêu không nói điêu

    Mời các bạn yêu nhạc cùng theo dõi MV và lời bài hát Yêu không nói điêu do ca sĩ Chun, Haru Tuấn Hiệp thể hiện. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông báo 72/2013/TB-VPCP

    Thông báo 72/2013/TB-VPCP kết luận Hội nghị thực hiện Quy chế phối hợp công tác của Chính phủ và Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam năm 2012 do Văn phòng Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 847/2013/QĐ-TTg

    Quyết định 847/2013/QĐ-TTg hỗ trợ gạo cứu đói giáp hạt cho các tỉnh: Gia Lai, Cao Bằng do Thủ tướng Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Địa lí 6 Bài 8: Chuyển động của Trái Đất quanh Mặt Trời và hệ quả

    Giáo án tích hợp NLS Địa lí 6 Bài 8: Chuyển động của Trái Đất quanh Mặt Trời và hệ quả được trình bày dưới dạng file Word và PDF. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 52: Chuyển động nhìn thấy của Mặt Trời. Thiên thể

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 52: Chuyển động nhìn thấy của Mặt Trời. Thiên thể được trình bày dưới dạng file Word và PDF. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Mẫu PowerPoint chào đón học sinh lớp 1 năm 2026 - 2027

    🖼️ File chào đón học sinh lớp 1 (2 mẫu)
  • Bảng mã chỉ báo năng lực số

    🖼️ Mã chỉ báo theo Công văn 3456/BGDĐT-GDPT
  • Giáo án Vật lí 11 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án NLS, AI Vật lí 11 (Full)
  • Giáo án Vật lí 11 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS, AI Vật lí 11
  • Giáo án Chuyên đề Vật lí 10, 11, 12 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án NLS, AI Chuyên đề học tập Vật lí THPT
  • Giáo án Chuyên đề Vật lí 12 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án NLS, AI Chuyên đề học tập Vật lí 12
  • Giáo án Chuyên đề Vật lí 12 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án NLS, AI Chuyên đề học tập Vật lí 12
  • Giáo án Chuyên đề Vật lí 12 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án NLS, AI Chuyên đề học tập Vật lí 12
  • Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 3 Bài 4: Bài tập phối hợp dẫn bóng - ném rổ bằng hai tay trước ngực

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số GDTC lớp 3
  • Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 3 Bài 3: Động tác chuyền bóng bằng hai tay trước ngực

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số GDTC lớp 3

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status