download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

bài tập về câu ghép

  • 🖼️

    Những câu đố mẹo hay nhất

    Tổng hợp gần 100 câu đố mẹo, đố hài hước, đố dí dỏm, đố hóc búa giúp các bạn tham khảo, để thử thách trí thông minh của mình. Xếp hạng: 4,4 · 43 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về đại từ quan hệ trong tiếng Anh (Có đáp án)

    Bài tập về đại từ quan hệ trong tiếng Anh có đáp án kèm theo, giúp các em nắm được toàn bộ các bài tập về đại từ quan hệ từ đơn giản tới nâng cao. Xếp hạng: 3,9 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập cuối tuần môn Toán lớp 5 năm 2024 - 2025

    Phiếu bài tập cuối tuần môn Toán lớp 5 học kì 1 sách Kết nối tri thức, mang tới 18 phiếu bài tập tương ứng 18 tuần, có đáp án kèm theo. Xếp hạng: 4 · 40 phiếu bầu
  • 🖼️

    131 Câu hỏi nhanh Lịch sử lớp 12 (Có đáp án)

    131 Câu hỏi nhanh Lịch sử lớp 12 có đáp án giúp các bạn hệ thống lại kiến thức môn Lịch sử để đạt kết quả tốt nhất trong kỳ thi THPT quốc gia 2024. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ câu hỏi trắc nghiệm Tư tưởng Hồ Chí Minh

    Download.vn gửi đến các bạn bộ câu hỏi trắc nghiệm Tư tưởng Hồ Chí Minh mới nhất kèm đáp án chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Toán nâng cao lớp 6: Tập hợp số tự nhiên

    Bài tập Toán nâng cao lớp 6: Tập hợp số tự nhiên là tài liệu vô cùng hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các bạn. Mời các bạn cùng tham khảo và tải tài liệu tại đây. Xếp hạng: 3,8 · 26 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập trắc nghiệm Collocations thi THPT Quốc gia

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn tài liệu Bài tập trắc nghiệm Collocations thi THPT Quốc gia. Tài liệu bao gồm nhiều câu hỏi trắc nghiệm có đáp án chi tiết kèm theo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh về Used to, Be used to và Get used to

    Bài tập tiếng Anh về Used to, Be used to và Get used to giúp các biệt phân biệt được cách sử dụng Used to, Be used to và Get used to trong tiếng Anh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tuyển tập câu hỏi trắc nghiệm Vật lý lớp 8 thi học kì I

    Tuyển tập câu hỏi trắc nghiệm Vật lý lớp 8 thi học kì I gồm 200 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án kèm theo. Hy vọng giúp các bạn có thêm nhiều tài liệu ôn tập củng cố kiến thức để đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi học kì 1 sắp tới. Xếp hạng: 3,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc về nhân vật bác nông dân trong câu chuyện Người nông dân và con chim ưng

    Viết đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc về nhân vật bác nông dân trong câu chuyện Người nông dân và con chim ưng hay nhất, giúp các em có thêm nhiều vốn từ. Xếp hạng: 3,9 · 104 phiếu bầu
  • 🖼️

    Các ứng dụng không thể thiếu mùa Giáng Sinh

    Giáng sinh đã tới! Bạn có kế hoạch gì chưa? Những app ghép ảnh Noel và ứng dụng khác dưới đây sẽ giúp bạn có một ngày Giáng sinh thật tuyệt vời. Xếp hạng: 3,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 3: Kể lại câu chuyện Người mẹ (2 mẫu)

    Download.vn sẽ giới thiệu bài Tập làm văn lớp 3: Kể lại câu chuyện Người mẹ. Hy vọng có thể giúp ích cho học sinh khi học tập môn Tiếng Việt. Xếp hạng: 4,4 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về tính chất hóa học và phương pháp điều chế Halogen

    Bài tập về tính chất hóa học và phương pháp điều chế Halogen là tài liệu cực kì hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các bạn học sinh lớp 10 cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Trích dẫn về tình bạn

    Trích dẫn về tình bạn mang tới 18 trích dẫn hay nhất, cảm động nhất về tình cảm bạn bè cho các em lồng ghép vào bài văn nghị luận xã hội của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài học lịch sử nào được Nguyễn Trãi nêu lên trong Đại cáo bình Ngô

    Những bài học lịch sử được Nguyễn Trãi nêu lên trong Đại cáo bình Ngô mang đến 3 câu trả lời hay nhất. Qua đó giúp các bạn học sinh lớp 10 có thêm nhiều tài liệu ôn tập, trau dồi kiến thức, nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi 7 trang 18 bài Đại cáo bình Ngô Ngữ văn 10 sách Cánh diều. Xếp hạng: 1,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về đường trung trực của một đoạn thẳng

    Bài tập về đường trung trực của một đoạn thẳng tổng hợp kiến thức lý thuyết và các dạng bài tập có đáp án giải chi tiết kèm theo. Vậy sau đây là nội dung chi tiết trọn bộ tài liệu mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách khắc phục lỗi I/O error 112 trong HJSplit

    Trong quá trình sử dụng HJSplit để chia nhỏ và ghép file bạn gặp phải lỗi "I/O error 112" nhưng loay hoay mãi mà không thể nào tìm ra nguyên nhân lỗi? Và cách khắc phục lỗi này thế nào? Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 9 Bài 24: Bảng tần số, tần số tương đối ghép nhóm và biểu đồ

    Giải bài tập Toán 9 Bài 24: Bảng tần số, tần số tương đối ghép nhóm và biểu đồ với lời giải chi tiết, rõ ràng, mời các em cùng tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Hóa học 12 sách Cánh diều (3 Dạng thức)

    Bài tập Hóa học 12 Cánh diều được biên soạn bám sát đề kiểm tra From 2025 củ Bộ GD&ĐT gồm lý thuyết, trắc nghiệm lựa chọn đáp án đúng, trả lời ngắn, trắc nghiệm đúng sai có đáp án kèm theo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài bình thơ gây được ấn tượng như thế nào đối với em?

    Bài bình thơ gây được ấn tượng như thế nào đối với em? là tài liệu tham khảo hữu ích dành cho bạn đọc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Trắc nghiệm đúng sai Toán 10: Phương trình quy về phương trình bậc hai

    Trắc nghiệm đúng sai Toán 10 Phương trình quy về phương trình bậc hai có đáp án giải chi tiết giúp các bạn học sinh lớp 10 ôn luyện, củng cố kiến thức làm quen với dạng bài tập cấu trúc mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 3: Luyện tập về nhân hóa

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 3: Luyện tập về nhân hóa bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 2: Luyện tập về danh từ

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 2: Luyện tập về danh từ bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về Biện pháp tu từ nói giảm, nói tránh

    Bài tập về Nói giảm, nói tránh là tài liệu hữu ích được giới thiệu đến các bạn học sinh cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓