download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phân tích cõi lá

  • 🖼️

    Tổng hợp mở bài Chuyện người con gái Nam Xương (26 mẫu)

    TOP 26 Mở bài Chuyện người con gái Nam Xương độc đáo, ấn tượng nhất, giúp các em học sinh lớp 9 nhanh chóng viết đoạn mở bài thật ấn tượng. Xếp hạng: 4,1 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Em sẽ là cô dâu

    Em sẽ là cô dâu là ca khúc được ca sĩ Minh Vương M4U thể hiện trong lễ thành hôn đình đám của Vlogker Huy Cung! Mời các bạn cùng theo dõi MV và  lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 4,3 · 31 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp kết bài Chuyện người con gái Nam Xương (27 mẫu)

    TOP 27 Kết bài Chuyện người con gái Nam Xương độc đáo, ấn tượng nhất, giúp các em học sinh lớp 9 nhanh chóng viết đoạn kết bài thật cô đọng. Xếp hạng: 3,9 · 29 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Em không là duy nhất

    Ca khúc "Em không là duy nhất" là sáng tác mới nhất của nhạc sỹ Lương Bằng Quang viết riêng cho ca sĩ Tóc Tiên. Bằng giọng ca nhẹ nhàng, trữ tình bài hát nhanh chóng chiếm trọn trái tim biết bao khán giả. Xếp hạng: 4,5 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chọn nhân vật chơi game Làng lá phiêu lưu ký

    Nếu bạn đang băn khoăn không biết nên lựa chọn nhân vật nào hay lớp nhân vật nào mạnh nhất game Làng Lá Phiêu Lưu Ký thì có thể tham khảo bài giới thiệu sau đây của Download.com.vn. Xếp hạng: 3,5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Đời là thế thôi

    Cán mốc 6 triệu lượt nghe trong thời gian ngắn, Đời là thế thôi đang là bản hit gây xôn xao cộng đồng nhạc Việt. Sau đây mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 4,3 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt và chơi Làng lá phiêu lưu ký trên máy tính

    Chỉ với vài thao tác đơn giản, bạn có thể dễ dàng tải và cài đặt game Làng lá phiêu lưu ký trên máy tính cá nhân của mình để cùng trải nghiệm game Naruto hấp dẫn nhất hè năm nay. Xếp hạng: 4,5 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Người lạ thoáng qua

    Sau thời gian dài vắng bóng, Khởi My bất ngờ quay trở lại bằng MV mới Người lạ thoáng qua. Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây để ủng hộ Khởi My nhé. Xếp hạng: 4,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Tổng hợp mở bài Tức nước vỡ bờ (16 mẫu)

    Văn mẫu lớp 8: Tổng hợp mở bài Tức nước vỡ bờ mang tới 16 mở bài hay, độc đáo. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 8 có thêm nhiều gợi ý tham khảo, trau dồi kiến thức để viết cho riêng mình mở bài Tức nước vỡ bờ ấn tượng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử ra đời ngày thành lập Đoàn 26/3

    Ngày 26/3 hàng năm được chọn làm ngày kỷ niệm Thành lập Đoàn TNCS HCM. Tuy nhiên, còn rất nhiều bạn vẫn chưa biết ý nghĩa ngày thành lập Đoàn. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Tổng hợp kết bài Tức nước vỡ bờ (16 mẫu)

    Văn mẫu lớp 8: Tổng hợp kết bài Tức nước vỡ bờ mang tới 16 kết bài cô đọng, súc tích nhất. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 8 có thêm nhiều gợi ý tham khảo, trau dồi kiến thức để viết đoạn kết bài thật hay. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Em tên là gì

    Gin Tuấn Kiệt tung MV mới "Em tên là gì" kết hợp cùng nhạc sĩ Andiez Nam Trương với phần hình ảnh dễ thương xoay quanh mối tình lãng mạn. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Em Là Kẻ Đáng Thương

    Lời bài hát Em Là Kẻ Đáng Thương của Phát Huy T4 đang đáng đầu trên bảng xếp hạng bài hát được nghe nhiều trên Zing MP3 vượt qua Quả Phụ Tướng thực sự gây ấn tượng mạnh trong làng nhạc Việt đầu năm 2023. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thơ Con là

    Bài thơ "Con là..." là tài liệu cung cấp kiến thức hữu ích về tác giả Y Phương, cũng như bài thơ này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Anh ta là sao

    Sau thành công của ca khúc "Chạm đáy nỗi đau" ngày 24/02 Erik đã quay trở lại vòng đua Vpop với MV mới mang tên "Anh ta là sao". Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Là người dưng

    Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát Là người dưng trong bài viết dưới đây để ủng hộ Hồ Gia Khánh nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint Trò chơi Ai là triệu phú

    PowerPoint Trò chơi Ai là triệu phú được soạn dưới dạng file pptx được thiết kế sẵn giống nhất với gameshow Ai là triệu phú trên VTV3. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Anh luôn là lý do

    Anh luôn là lý do là ca khúc mang phong cách cổ trang sẽ được nam ca sĩ Erik cho phát hành vào lúc 19h ngày 12/01/2021. Sau đây sẽ là MV và lời của bài hát Anh luôn là lý do, xin mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Từng là của nhau

    Bảo Anh chính thức cho ra mắt khán giả yêu nhạc MV Từng là của nhau vào tối ngày 30/8. Với giai điệu ngọt ngào, bay bổng, ca khúc Từng là của nhau đã nhanh chóng chinh phục trái tim người nghe từ những giai điệu đầu tiên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Toán 5 Bài 4: Phân số thập phân

    Giáo án PPT tích hợp AI Toán 5 Bài 4 bám sát GDPT 2018, kết hợp PowerPoint và AI, hỗ trợ giáo viên thiết kế bài giảng trực quan, sinh động và hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 3: Tả cây cối

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 3: Tả cây cối bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm thời gian, công sức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 6 Bài 23: Mở rộng phân số. Phân số bằng nhau

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 6 Bài 23 theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Rèn kỹ năng mặc áo, cởi áo

    Rèn kỹ năng mặc áo, cởi áo là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Việt 5 Bài 8: Hành tinh kì lạ

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Việt lớp 5 Bài 8 theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓