download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

luật dân sự

  • 🖼️

    Nghị luận xã hội về sự tự tin

    TOP 29 bài Nghị luận về sự tự tin ngắn gọn, đặc sắc nhất, sẽ giúp các em hiểu rõ những biểu hiện của người sống tự tin. Xếp hạng: 3,8 · 288 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi Tìm hiểu chính sách, pháp luật về phòng, chống tham nhũng, tiêu cực năm 2023

    Đáp án cuộc thi Tìm hiểu chính sách, pháp luật về phòng, chống tham nhũng, tiêu cực năm 2023 - Tuần 1 giúp các bạn tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi cuộc thi. Xếp hạng: 4,4 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Điều chỉnh nội dung môn Lịch sử năm 2021 - 2022 cấp THPT

    Điều chỉnh nội dung môn Lịch sử năm 2021 - 2022 cấp THPT theo Công văn 4040 giúp giáo viên nhanh chóng xây dựng kế hoạch dạy học chi tiết bảo đảm cân đối giữa nội dung và thời gian thực hiện, phù hợp với tình hình thực tế. Xếp hạng: 3,3 · 46 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chuyên đề dãy số viết theo quy luật

    Chuyên đề dãy số viết theo quy luật là tài liệu cực kì hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các bạn đọc cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách biến USB thành thiết bị mở khóa Windows

    Hiện nay, có rất nhiều cách để đăng nhập vào hệ thống như sử dụng mật khẩu, mật khẩu bằng hình ảnh, nhận dạng khuôn mặt, nhận dạng vân tay. Và hôm nay bạn còn có thể biến chiếc USB thành thiết bị mở khóa cực kỳ tiện lợi! Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Dàn ý nghị luận về lòng trắc ẩn (2 Mẫu)

    Dàn ý nghị luận về lòng trắc ẩn bao gồm 2 mẫu chi tiết đầy đủ nhất để các em học sinh tham khảo, ôn luyện kiến thức để biết cách triển khai bài văn nghị luận xã hội hay. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Lịch sử 11 Bài 6 Chân trời sáng tạo (Có đáp án)

    File trắc nghiệm Sử 11 bài 6: Hành trình đi đến độc lập dân tộc ở Đông Nam Á có đáp án giải chi tiết kèm theo sẽ giúp các bạn học sinh làm quen với các dạng bài tập. Qua đó có định hướng học tập, ôn luyện đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi sắp tới. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Lịch sử 11 Bài 5 Chân trời sáng tạo (Có đáp án)

    Trắc nghiệm Sử 11 Bài 5: Quá trình xâm lược và cai trị của chủ nghĩa thực dân ở Đông Nam Á có đáp án giải chi tiết kèm theo sẽ giúp các bạn học sinh làm quen với các dạng bài tập. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 06/2019/TT-BTP

    Ngày 21/11/2019 Bộ trưởng Bộ Tư pháp ban hành Thông tư 06/2019/TT-BTP quy định về Chế độ báo cáo thống kê thi hành án dân sự, theo dõi thi hành án hành chính. Mời các bạn cùng tham khảo bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 80/2017/TT-BTC

    Thông tư 80/2017/TT-BTC hướng dẫn việc xác định giá trị quyền sử dụng đất, tiền thuê đất, tài sản gắn liền với đất được hoàn trả khi Nhà nước thu hồi đất và việc quản lý, sử dụng số tiền bồi thường tài sản do Nhà nước giao quản lý sử dụng, số tiền hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất nhưng không được bồi thường về đất do Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lướt web nhiều tính năng hơn với CentBrowser

    Hiện tại có rất nhiều trình duyệt web được sử dụng rộng rãi như Chrome, FireFox, Cốc Cốc, Opera, Safari... với nhiều tính năng tiện lợi cùng tốc độ duyệt web nhanh chóng và mạnh mẽ, ngoài ra chúng ta còn có những trình duyệt mới như Torch, Vivaldi, CentBro Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Nghị luận xã hội Phép lịch sự chính là tấm giấy thông hành

    Nghị luận về Phép lịch sự chính là tấm giấy thông hành giúp các bạn lớp 12 có thêm nhiều gợi ý học tập, trau dồi vốn văn chương của mình, hoàn thiện bài văn khi ôn tập, rèn luyện và làm các bài kiểm tra sắp tới đạt kết quả cao nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài dự thi Luật Trật tự, an toàn giao thông đường bộ số 36/2024/QH15

    Bài dự thi Luật Trật tự, an toàn giao thông đường bộ số 36/2024/QH15 giúp các bạn tham khảo, có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thành bài dự thi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thủ tục báo cháy, hỏng, mất hóa đơn

    Thủ tục báo cháy, hỏng, mất hóa đơn Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 589/QĐ-BGDĐT

    Quyết định 589/QĐ-BGDĐT của Bộ Giáo dục và Đào tạo ngày 08 tháng 02 năm 2013 về việc ban hành chương trình soạn thảo, ban hành văn bản quy phạm pháp luật, đề án và văn bản cá biệt năm 2013 của Bộ Giáo dục và Đào tạo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi Tìm hiểu pháp luật về An toàn giao thông năm 2024 - Kỳ 1

    Cuộc thi trực tuyến "Tìm hiểu pháp luật về an toàn giao thông" năm 2024 vào lúc 9h00 ngày 06/5/2024 và kết thúc vào lúc 16h00’ ngày 31/5/2024. Mời các bạn tham khảo gợi ý đáp án! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 01/2016/TT-BLĐTBXH hướng dẫn thi hành luật bảo hiểm xã hội

    Thông tư 01/2016/TT-BLĐTBXH hướng dẫn thi hành Luật bảo hiểm xã hội về bảo hiểm xã hội tự nguyện quy định chi tiết điều 76 của Luật Bảo hiểm xã hội và một số điều của Nghị định 134/2015/NĐ-CP về bảo hiểm xã hội tự nguyện. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toàn văn điểm mới của Luật Quản lý thuế 2019

    Luật Quản lý thuế 2019 được Quốc hội thông qua ngày 13/6/2019 với nhiều nội dung quan trọng như: Kéo dài thời hạn nộp hồ sơ quyết toán thuế, mở rộng quyền người nộp thuế. Dưới đây là 08 nội dung đáng chú ý nhất của Luật Quản lý thuế 2019. Mời bạn đọc cùng theo dõi. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 7873/2013/QLD-CL

    Công văn 7873/2013/QLD-CL về ngừng sử dụng và thu hồi các thuốc uống dạng đơn chất chứa hoạt chất Artemisinin hoặc các dẫn xuất của Artemisinin do Cục Quản lý dược ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Giáo dục công dân 9 Bài 9: Vi phạm pháp luật và trách nhiệm pháp lí

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI GDCD 9 Bài 9 Vi phạm pháp luật và trách nhiệm pháp lí trình bày dưới dạng File Word, PDF để quý thầy cô tham khảo, dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 11: Thực hành Chủ đề 3

    PowerPoint Lịch sử 11 Thực hành Chủ đề 3 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Ma trận đề thi giữa học kì 2 môn Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 10 năm 2025 - 2026

    Ma trận đề thi giữa học kì 2 Kinh tế Pháp luật 10 Kết nối tri thức năm 2026 được thực hiện theo Công văn 7991, giúp thầy cô nhanh chóng xây dựng hoàn thiện đề kiểm tra. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Ma trận đề thi học kì 2 môn Giáo dục kinh tế và Pháp luật 12 năm 2025 - 2026

    Ma trận đề kiểm tra cuối học kì 2 Kinh tế Pháp luật 12 năm 2026 được thực hiện theo cấu trúc đề thi tốt nghiệp giúp thầy cô nhanh chóng xây dựng hoàn thiện đề kiểm tra cho các em học sinh của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 Bài 16: Cuộc đấu tranh giữ gìn và phát triển văn hóa dân tộc thời Bắc thuộc

    Mẫu PowerPoint Lịch sử 6 Bài 16 bao gồm file PowerPoint, với thiết kế đẹp mắt. Mời thầy cô cùng tham khảo! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓