download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

sách giáo khoa lớp 9

  • 🖼️

    Giáo án lớp 2 sách Chân trời sáng tạo (9 môn)

    Giáo án lớp 2 sách Chân trời sáng tạo trọn bộ cả năm, giúp thầy cô tiết kiệm khá nhiều thời gian trong quá trình xây dựng KHBD lớp 2 của mình! Xếp hạng: 4,2 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 12 Chân trời sáng tạo (12 môn)

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 12 Chân trời sáng tạo năm 2024 - 2025 của tổ chuyên môn mang tới đầy đủ biên bản nhận xét 12 môn. Mời thầy cô cùng theo dõi! Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 18: Phòng tránh bị xâm hại

    Giải bài tập SGK Khoa học 5 trang 38, 39 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong bài 18: Phòng tránh bị xâm hại của Chủ đề Con người và sức khỏe. Xếp hạng: 4,3 · 88 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 32: Tơ sợi

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 32: Tơ sợi giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 66, 67. Xếp hạng: 4,5 · 52 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 5 Chân trời sáng tạo (11 môn)

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 5 Chân trời sáng tạo năm 2024 - 2025 của tổ chuyên môn mang tới đầy đủ biên bản nhận xét 11 môn. Mời thầy cô cùng theo dõi! Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 11: Dùng thuốc an toàn

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 11: Dùng thuốc an toàn giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 24, 25. Xếp hạng: 4,1 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 5 Kết nối tri thức với cuộc sống (11 môn)

    Biên bản nhận xét sách giáo khoa lớp 5 Kết nối tri thức năm 2024 - 2025 của tổ chuyên môn mang tới đầy đủ biên bản nhận xét 11 môn. Mời thầy cô cùng theo dõi! Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Lịch sử - Địa lí 9 sách Cánh diều

    Phụ lục I, II, III Lịch sử - Địa lí 9 Cánh diều giúp quý thầy cô giáo tham khảo để nhanh chóng hoàn thiện mẫu kế hoạch giáo dục. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 8: Vệ sinh ở tuổi dậy thì

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 8: Vệ sinh ở tuổi dậy thì giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 18, 19. Xếp hạng: 4,3 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 30: Cao su

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 30: Cao su giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 62, 63. Xếp hạng: 4,2 · 52 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Toán 9 sách Kết nối tri thức (Tích hợp Năng lực số)

    Phụ lục I, III Toán 9 Kết nối tri thức năm 2026 - 2027 tích hợp năng lực số giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch giáo dục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục công dân 9 Kết nối tri thức (Năng lực số, AI)

    Phụ lục 1, 3 GDCD lớp 9 tích hợp năng lực số năm 2026 - 2027 gồm 4 mẫu khác nhau, được định dạng đẹp, dễ sử dụng, thuận tiện cho việc cập nhật, chia sẻ và in ấn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 27/2023/TT-BGDĐT

    Bộ trưởng Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Thông tư 27/2023/TT-BGDĐT về lựa chọn sách giáo khoa trong cơ sở giáo dục phổ thông. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Thông tư mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục thể chất 9 Kết nối tri thức (Năng lực số)

    Phụ lục I, III Giáo dục thể chất 9 năm 2026 - 2027 tích hợp năng lực số gồm 4 mẫu để thầy cô tham khảo, được trình bày dưới dạng file Word rất thuận tiện cho việc chỉnh sửa. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục công dân 9 sách Chân trời sáng tạo

    Phụ lục I, II, III Giáo dục công dân 9 Cánh diều năm 2025 - 2026 là mẫu kế hoạch tích hợp năng lực số, lồng ghép quốc phòng và an ninh, quyền con người giúp giáo viên nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch giáo dục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 9 sách Chân trời sáng tạo (Tích hợp Năng lực số)

    Phụ lục I, III Mĩ thuật 9 Chân trời sáng tạo năm 2025 có tích hợp năng lực số, lồng ghép Quốc phòng và An ninh giúp giáo viên tham khảo nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục thể chất 9 sách Cánh diều

    Phụ lục I, II, III Giáo dục thể chất 9 Cánh diều giúp quý thầy cô giáo tham khảo để nhanh chóng hoàn thiện mẫu kế hoạch giáo dục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 4507/QĐ-BGDĐT

    Ngày 21/11/2019 Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Quyết định 4507/QĐ-BGDĐT phê duyệt Danh mục sách giáo khoa lớp 1 sử dụng trong cơ sở giáo dục phổ thông. Sau đây là nội dung chi tiết mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Khoa học 4 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Khoa học 4 sách Cánh diều bao gồm đầy đủ các bài giảng trong cả năm học 2024 - 2025. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Mĩ thuật 9 sách Cánh diều

    Kế hoạch giáo dục Mĩ thuật 9 Cánh diều năm 2025 - 2026 bao gồm phụ lục I, II, III theo Công văn 5512, giúp quý thầy cô dễ dàng hoàn thiện kế hoạch giáo dục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Tiếng Anh 9 sách i-Learn Smart World

    Phụ lục I, II, III Tiếng Anh 9 i-Learn Smart World giúp giáo viên có cái nhìn tổng quan về nội dung, thời lượng và phương pháp giảng dạy cho từng môn học, đảm bảo tính hệ thống, logic. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 180/QĐ-BGDĐT

    Bộ Giáo dục và Đào tạo vừa ban hành Quyết định 180/QĐ-BGDĐT phê duyệt Danh mục sách giáo khoa lớp 1 môn Tiếng Anh sử dụng trong cơ sở giáo dục phổ thông. Sau đây là nội dung chi tiết mời các bạn cùng theo dõi và tải Quyết định tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 23/2020/TT-BGDĐT

    Ngày 06/8/2020, Bộ GD&ĐT ban hành Thông tư 23/2020/TT-BGDĐT về việc sửa đổi, bổ sung một số điều của Quy định tiêu chuẩn, quy trình biên soạn, chỉnh sửa sách giáo khoa; tiêu chuẩn, tổ chức cá nhân biên soạn sách giáo khoa; tổ chức và hoạt động của Hội đồng quốc gia thẩm định sách giáo khoa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 9 Unit 9: Communication

    Giáo án Tiếng Anh 9 Unit 9 Communication được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓