download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

gdcd 10

  • 🖼️

    Ngữ pháp Tiếng Anh ôn thi vào lớp 10 năm 2025 - 2026

    Ngữ pháp Tiếng Anh ôn thi vào lớp 10 năm 2025 - 2026 sẽ giúp các em học sinhdễ dàng hệ thống lại kiến thức môn Tiếng Anh rõ ràng, chi tiết nhất. Xếp hạng: 4 · 134 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi vào 10 môn Toán (Có đáp án)

    TOP 55 Đề ôn thi vào 10 môn Toán được biên soạn rất chi tiết, tổng hợp các dạng bài tập trọng tâm, bám sát theo cấu trúc đề thi vào lớp 10 môn Toán. Xếp hạng: 4,1 · 33 phiếu bầu
  • Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 10 CTST
  • Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 10 Cánh Diều
  • Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 10 KNTT
  • 🖼️

    Cấu trúc đề thi vào 10 tỉnh Thanh Hóa năm 2026 - 2027

    Cấu trúc đề thi vào 10 Thanh Hóa 2026 - 2027 là tài liệu tham khảo vô cùng hữu ích, giúp các em học sinh lớp 9 nhanh chóng nắm được cấu trúc đề thi. Xếp hạng: 4,8 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục công dân 6 sách Kết nối tri thức (Tích hợp NLS, AI)

    Kế hoạch giáo dục GDCD 6 Kết nối tri thức tích hợp Năng lực số, AI, giúp giáo viên đổi mới dạy học, phát triển phẩm chất và kỹ năng sống cho học sinh. Xếp hạng: 4,2 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Nắng đã hanh rồi - Chân trời sáng tạo 10

    Tài liệu Soạn văn 10: Nắng đã hanh rồi, sẽ giúp học sinh chuẩn bị bài một cách đầy đủ và nhanh chóng nhất. Xếp hạng: 3,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sửa lỗi Taskbar trên Windows 10 hiệu quả

    Lỗi taskbar Win 10 khá phổ biến, đôi khi bạn không click được chuột vào taskbar Win 10 hoặc nó không bị ẩn đi như ý muốn… Dưới đây là cách sửa lỗi taskbar Win 10 đơn giản nhưng hiệu quả dành cho bạn. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài viết số 7 lớp 10: Văn nghị luận (Từ đề 01 đến đề 04)

    Bài viết số 7 lớp 10: Văn nghị luận là một tài liệu vô cùng hữu ích giúp cho các bạn có thể dành điểm cao trong bài kiểm tra Tập làm văn số 7, sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo tài liệu này. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục công dân 9 Kết nối tri thức (Năng lực số, AI)

    Phụ lục 1, 3 GDCD lớp 9 tích hợp năng lực số năm 2026 - 2027 gồm 4 mẫu khác nhau, được định dạng đẹp, dễ sử dụng, thuận tiện cho việc cập nhật, chia sẻ và in ấn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thảo luận về một vấn đề có những ý kiến khác nhau - Cánh diều 10

    Tài liệu Soạn văn 10: Thảo luận về một vấn đề có những ý kiến khác nhau, giúp ích cho các bạn học sinh để chuẩn bị bài một cách đầy đủ và nhanh chóng nhất. Xếp hạng: 3,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Ôn tập trang 79 - Chân trời sáng tạo 10

    Tài liệu Soạn văn 10: Ôn tập trang 79, sẽ giúp học sinh chuẩn bị bài một cách đầy đủ và nhanh chóng nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Giáo dục công dân 8 sách Kết nối tri thức (Có năng lực số)

    Phân phối chương trình GDCD 8 Kết nối tri thức năm 2025 tích hợp năng lực số giúp quý thầy cô giáo có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng xây dựng được kế hoạch dạy học cho trường của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10: Bài tập cuối chương III - Cánh diều

    Giải Toán 10 Bài tập cuối chương III trang 60 Cánh diều được biên soạn chi tiết, bám sát nội dung trong sách giáo khoa. Mỗi bài toán đều được giải thích cụ thể, chi tiết. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Giải Toán 10 Bài tập cuối chương III trang 60, mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10 Bài tập cuối chương VII - Chân trời sáng tạo

    Giải Toán 10 trang 18 Chân trời sáng tạo - Tập 2 được biên soạn chi tiết, bám sát nội dung trong sách giáo khoa. Mỗi bài toán đều được giải thích cụ thể, chi tiết. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Giải Toán 10 Bài tập cuối chương VII, mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10 Bài tập cuối chương VIII - Chân trời sáng tạo

    Giải Toán 10 trang 36 Chân trời sáng tạo - Tập 2 được biên soạn chi tiết, bám sát nội dung trong sách giáo khoa. Mỗi bài toán đều được giải thích cụ thể, chi tiết. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Giải Toán 10 Bài tập cuối chương VIII, mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    iOS 10 có thể làm được những gì?

    iOS 10 - hệ điều hành mới nhất của Apple được ra mắt cách đây không lâu có khá nhiều tính năng nổi bật và thú vị. Nhưng thực tế, iOS 10 có gì mới? iOS 10 vượt trội ra sao? Hãy cùng xem nhé! Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử vào lớp 10 môn Ngữ Văn năm học 2018 – 2019 trường THCS Hồng Minh, Nghệ An

    Đề thi thử vào lớp 10 môn Ngữ Văn năm học 2018 – 2019 trường THCS Hồng Minh, Nghệ An là tài liệu ôn thi vào lớp 10 môn Văn dành cho các bạn học sinh đang chuẩn bị bước vào kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    6 mẹo để chơi game trên Windows 10 tốt hơn

    Nếu thường xuyên chơi game trên PC, đặc biệt là hệ điều hành Windows 10 thì có lẽ các bạn cần biết một số mẹo sau đây để chơi game trên Windows 10 "nuột" hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách kích hoạt chế độ ban đêm Night Light trên Windows 10

    Việc kích hoạt Night Light trên Windows 10 là điều cần thiết để bảo vệ đôi mắt của mình, nhất là ở những người thường xuyên phải sử dụng máy tính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu nhận xét môn Giáo dục công dân theo Thông tư 22

    Mẫu nhận xét môn Giáo dục công dân THCS, THPT theo Thông tư 22 giúp thầy cô tham khảo, ghi những lời nhận xét, đánh giá cho từng học sinh vào sổ học bạ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tắt tác vụ đã lên lịch trong Windows 10

    Lên lịch nhiệm vụ là tính năng hữu ích trên Windows 10. Tuy nhiên, khi muốn hủy chúng, bạn phải làm gì? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách tắt tác vụ đã liên lịch trong Win 10 nhé! Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tùy biến hoàn toàn cài đặt Sleep trên Windows 10

    Chế độ Sleep trên Windows 10 có nhiều thứ để điều chỉnh hơn moi người vẫn nghĩ. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách tùy biến hoàn toàn cài đặt Sleep trên Win 10 nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10 Bài tập cuối chương IX - Chân trời sáng tạo

    Giải Toán 10 trang 73 Chân trời sáng tạo - Tập 2 được biên soạn chi tiết, bám sát nội dung trong sách giáo khoa. Mỗi bài toán đều được giải thích cụ thể, chi tiết. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Giải Toán 10 Bài tập cuối chương IX, mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Infographic Hóa học 10 (Cả năm)

    Infographic Hóa học 10 được biên soạn theo phong cách Sketch Note giúp học sinh dễ dàng ghi nhớ, và ghi nhớ lâu hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 10 Bài 4: Nhị thức Newton

    PowerPoint Toán 10 Bài 4 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 35

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 34

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 33

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 32

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 31

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-5)
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 30

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Tả chiếc bút mực (32 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 29

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 5: Thằn lằn xanh và tắc kè

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓