download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án tích hợp nls giáo án toán 10: bài tập cuối chương 9 (năng lực số)

  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 9 Lắp đặt mạng điện trong nhà tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 9 Lắp đặt mạng điện trong nhà bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 9 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 9 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 9 tích hợp Năng lực số, AI Học kì 1

    Giáo án tích hợp AI, Năng lực số Ngữ văn 9 Học kì 1 năm 2026 - 2027 mang đến mẫu kế hoạch bài dạy đúng chuẩn, giúp quý thầy cô tham khảo để soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Địa lí 9 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Địa lí 9 năm 2026 - 2027 giúp quý thầy cô tham khảo dễ dàng chỉnh sửa hoàn thiện giáo án của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Lịch sử 9 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Lịch sử 9 năm 2026 - 2027 giúp quý thầy cô tham khảo dễ dàng chỉnh sửa hoàn thiện giáo án của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 9 Định hướng nghề nghiệp tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án Công nghệ 9 Định hướng nghề nghiệp tích hợp NLS, AI bám sát nội dung chương trình trong SGK giúp thầy cô tham khảo, hoàn thiện kế hoạch bài dạy chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Mĩ thuật 9 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Mĩ thuật 9 năm 2026 - 2027 giúp quý thầy cô tham khảo dễ dàng chỉnh sửa hoàn thiện giáo án của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 9 Chế biến thực phẩm tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án Công nghệ 9 Chế biến thực phẩm tích hợp NLS bám sát nội dung chương trình trong SGK giúp thầy cô tham khảo, hoàn thiện kế hoạch bài dạy chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 9 tích hợp Năng lực số Học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 9 Học kì 1 biên soạn đầy đủ chi tiết, giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 11: Ôn tập chương 3

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học lớp 12 Bài 11 bám sát GDPT 2018, kết hợp học liệu số, thí nghiệm và hoạt động học tập nhằm phát triển năng lực học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 9 tích hợp Năng lực số Học kì 2

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 9 Học kì 2 biên soạn đầy đủ chi tiết, giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 35: Khai thác nhiên liệu hoá thạch - Nguồn carbon - Chu trình carbon và sự ấm lên toàn cầu

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 35 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 9 Tiết 27: Ôn tập và kiểm tra giữa Học kì II

    Xem ngay giáo án tích hợp năng lực số Âm nhạc 9 Tiết 27: Ôn tập và kiểm tra giữa Học kì II mới nhất. Đầy đủ mục tiêu, tiến trình dạy học và ứng dụng công nghệ số theo chương trình giáo dục phổ thông mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 3 Tiết 17, 18: Ôn tập cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 3 Tiết 17, 18 giúp giáo viên tổ chức bài học linh hoạt, phát triển năng lực số, cảm thụ âm nhạc và khả năng sáng tạo cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 3: Ôn tập chương 1

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học 12 Bài 3: Ôn tập chương 1 bám sát GDPT 2018, hỗ trợ giáo viên đổi mới dạy học, ứng dụng công nghệ và phát triển năng lực số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 17: Ôn tập chương 5

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học lớp 12 Bài 17 bám sát GDPT 2018, kết hợp học liệu số, thí nghiệm và hoạt động học tập nhằm phát triển năng lực học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 26: Ôn tập chương 7

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học 12 Bài 26 hỗ trợ giáo viên thiết kế bài dạy hiện đại, phát triển năng lực số và nâng cao hiệu quả dạy học môn Hóa học lớp 12. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Mĩ thuật 9 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 1)

    Giáo án tích hợp Năng lực số Mĩ thuật 9 học kì 1 năm 2026 - 2027 biên soạn đầy đủ chi tiết, giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 14: Ôn tập chương 4

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học lớp 12 Bài 14 bám sát GDPT 2018, kết hợp học liệu số, thí nghiệm và hoạt động học tập nhằm phát triển năng lực học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 23: Ôn tập chương 6

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học Bài 23 hỗ trợ giáo viên thiết kế bài dạy hiện đại, phát triển năng lực số và nâng cao hiệu quả dạy học môn Hóa học lớp 12. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 30: Ôn tập chương 8

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học 12 Bài 30 hỗ trợ giáo viên thiết kế bài dạy hiện đại, phát triển năng lực số và nâng cao hiệu quả dạy học môn Hóa học lớp 12. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 7: Ôn tập chương 2

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học 12 bám sát GDPT 2018, hỗ trợ giáo viên đổi mới dạy học, ứng dụng công nghệ và phát triển năng lực số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 5 Tiết 17, 18: Ôn tập cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 5 Tiết 17, 18 hỗ trợ giáo viên xây dựng tiết học sinh động, kết hợp trải nghiệm nghệ thuật với kỹ năng số cho học sinh cuối cấp tiểu học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Mĩ thuật 9 tích hợp Năng lực số, AI (Học kì 2)

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Mĩ thuật 9 học kì 2 năm 2026 - 2027 biên soạn đầy đủ chi tiết, giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PowerPoint Tin học 4 Bài 12A: Thực hành sử dụng công cụ đa phương tiện

    🖼️ Giáo án Tin học lớp 4 Kết nối tri thức (Word + PPT)
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 7 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 1→Chủ đề 5)
  • Nghị luận về khai thác và bảo vệ nguồn lợi hải sản trong phát triển kinh tế biển

    🖼️ Viết bài văn nghị luận về một vấn đề cần giải quyết lớp 9
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 3: Lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 2: Kế hoạch lao động tại gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 1: Kĩ năng chăm sóc người thân khi mệt, ốm

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 30: Ôn tập chủ đề Sinh vật và môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 29: Tác động của con người và một số biện pháp bảo vệ môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 28: Chức năng của môi trường đối với sinh vật

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 27: Ôn tập chủ đề Con người và sức khoẻ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓