download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

Đề cương học kì 1 lớp 1

  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 7 I-Learn Smart World Unit 1

    Bài tập tiếng Anh lớp 7 Unit 1 I-Learn Smart World bám sát với chương trình trong sách giáo khoa, giúp các bạn học sinh củng cố kiến thức chắc hơn. Xếp hạng: 4,4 · 25 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 7 Unit 1: Project

    Tiếng Anh 7 Unit 1: Project giúp các em học sinh lớp 7 trả lời các câu hỏi trang 17 Tiếng Anh 7 sách Kết nối tri thức bài Unit 1: Hobbies trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,1 · 30 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 7 Review 1: Skills

    Tiếng Anh 7 Review 1: Skills giúp các em học sinh lớp 7 trả lời các câu hỏi trang 39 Tiếng Anh 7 sách Kết nối tri thức bài Review 1 trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,5 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 7 Review 1: Language

    Tiếng Anh 7 Review 1: Language giúp các em học sinh lớp 7 trả lời các câu hỏi trang 38 Tiếng Anh 7 sách Kết nối tri thức bài Review 1 trước khi đến lớp. Xếp hạng: 3,7 · 25 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thu hoạch lớp bồi dưỡng nâng hạng giáo viên THCS hạng I (3 Mẫu)

    Sau khi học xong khóa học bồi dưỡng tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp giáo viên THCS hạng I, thầy cô giáo thường phải làm bài thu hoạch, nhằm tổng kết lại những kiến thức đã học, cũng như rút ra những kinh nghiệm về chuyên môn, nghiệp vụ cho bản thân. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sáng kiến kinh nghiệm: Lồng ghép kĩ năng sống vào một số môn học để nâng cao chất lượng giáo dục

    SKKN: Lồng ghép kĩ năng sống vào một số môn học để nâng cao chất lượng giáo dục cho học sinh Tiểu học giúp thầy cô tham khảo, khéo léo đưa kĩ năng sống vào các tiết học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Getting Started

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Getting Started bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1: Getting Started

    PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1 Getting Started được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1: Getting Started

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1 Getting Started được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1: A Closer Look 2

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1 A Closer Look 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Skills 2

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Skills 2 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Looking Back

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Looking Back bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: A Closer Look 2

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: A Closer Look 2 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1: A Closer Look 2

    PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1 A Closer Look 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 11 Bài 1: Góc lượng giác

    Giáo án Powerpoint Toán 11 Bài 1 Góc lượng giác được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1: Looking Back

    PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1 Looking Back được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1: Skills 2

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1 Skills 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Communication

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 6 Unit 1: Communication bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1: Skills 2

    PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 1 Skills 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1: Looking Back

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 1 Looking Back được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 4 Tiết 17: Ôn tập cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 4 Tiết 17 bám sát định hướng GDPT 2018, kết nối AI với hoạt động âm nhạc, rèn kỹ năng số và khả năng hợp tác. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 4 Tiết 18: Kiểm tra đánh giá cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 4 Tiết 18 mang đến hoạt động học tập sáng tạo, giúp học sinh khám phá giai điệu, sử dụng công nghệ và thể hiện cảm xúc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 6 Tiết 18: Kiểm tra cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS, AI Âm nhạc 6 Tiết 18 mang đến hoạt động học tập linh hoạt, kết nối công nghệ với âm nhạc, phát triển năng lực nghệ thuật và số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 2 Tiết 18: Kiểm tra đánh giá cuối học kì 1

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 2 Tiết 18 giúp giáo viên tổ chức thi học kì hiệu quả, rèn khả năng cảm thụ và phát huy sự sáng tạo của học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓