download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

trần đình hượu

  • 🖼️

    Câu hỏi Tiếng Anh về gia đình

    Câu hỏi Tiếng Anh về gia đình là một trong những chủ đề rất quen thuộc, phổ biến và gặp rấy nhiều trong giao tiếp hàng ngày. Giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý, biết cách hỏi các câu hỏi về gia đình. Xếp hạng: 4,4 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Định mức xây dựng mới nhất

    Định mức xây dựng là quy định về mức độ hao phí cần thiết của vật liệu, máy móc và nhân công để hoàn thành một khối lượng công việc cụ thể trong xây dựng. Qua đó giúp cho các chủ đầu tư dễ dàng xác định được tổng giá trị đầu tư xây dựng, dự toán xây dựng và quản lý chi phí đầu tư hợp lý. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phụ lục Nghị định 08/2022/NĐ-CP

    Phụ lục Nghị định 08/2022/NĐ-CP được Chính Phủ ban hành ngày 10/01/2022, bao gồm 34 phụ lục. Trong mỗi phụ lục là danh mục riêng tại một lĩnh vực hoặc hoạt động khác nhau. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ba định luật Niu-tơn: Lý thuyết và bài tập

    Ba định luật Niu-tơn bao gồm toàn bộ kiến thức lý thuyết của 3 định luật Niu-tơn và các dạng bài tập thực hành giúp các bạn lớp 10 có thêm nhiều tài liệu học tập môn Vật lý. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thang điểm áp dụng bình xét Gia đình văn hóa mới nhất

    Gia đình văn hóa sẽ được chính quyền cấp xã công nhận, cấp bằng khen đạt tiêu chuẩn gia đình văn hóa, tiêu chuẩn này phải dựa trên tiêu chí nhà nước đưa ra dựa trên văn hóa truyền thống Việt Nam. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định quy định về công tác cứu nạn, cứu hộ của lực lượng phòng cháy và chữa cháy

    Quyết định quy định về công tác cứu nạn, cứu hộ của lực lượng phòng cháy và chữa cháy Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ tiêu chí ứng xử trong gia đình

    Bộ tiêu chí ứng xử trong gia đình được ban hành theo Quyết định 224/QĐ-BVHTTDL của Bộ trưởng Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Bộ tiêu chí ứng xử, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo thiệp mừng Ngày Gia đình Việt Nam

    Ngày 28/6 hằng năm chính là Ngày Gia đình Việt Nam, đây là tôn vinh mái ấm gia đình tại Việt Nam. Download.vn sẽ giới thiệu một số mẫu và cách tạo thiệp mừng Ngày Gia đình Việt Nam online, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 53/2020/NĐ-CP

    Quy định phí bảo vệ môi trường đối với nước thải đã được Chính phủ đã ban hành Nghị định 53/2020/NĐ-CP vào ngày 05/05/2020, sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 91/2014/NĐ-CP

    Download.vn xin giới thiệu Nghị định về sửa đổi, bổ sung một số điều tại các nghị định quy định về thuế được Chính phủ ban hành ngày 01 tháng 10 năm 2014. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Luật Giám định tư pháp 2020

    Sau đây là nội dung của Luật Giám định tư pháp 2020, do Quốc hội ban hành vào ngày 10/06/2020. Xin mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 149/2016/NĐ-CP sửa đổi nghị định 177/2013/NĐ-CP

    Ngày 11/11/2016, Chính phủ ban hành Nghị định 149/2016/NĐ-CP sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định 177/2013/NĐ-CP hướng dẫn Luật giá. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 106/2012/NĐ-CP

    Nghị định 106/2012/NĐ-CP quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn và cơ cấu tổ chức của Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định về việc quy định tiêu chuẩn, định mức sử dụng trụ sở làm việc của cơ quan Nhà nước

    Quyết định số 23/2012/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ về việc quy định tiêu chuẩn, định mức sử dụng trụ sở làm việc của cơ quan Nhà nước tại xã, phường, thị trấn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 142/2021/NĐ-CP

    Nghị định 142/2021/NĐ-CP quy định về hình thức xử phạt trục xuất, biện pháp tạm giữ người, áp giải người vi phạm theo thủ tục hành chính và quản lý người nước ngoài vi phạm pháp luật Việt Nam trong thời gian làm thủ tục trục xuất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 188/2021/TT-BQP

    Thông tư 188/2021/TT-BQP quy định về định mức giờ chuẩn giảng dạy và nghiên cứu khoa học đối với nhà giáo trong Quân đội nhân dân Việt Nam. Mời các bạn cùng theo dõi Thông tư tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 71/2023/NĐ-CP

    Nghị định 71/2023/NĐ-CP sửa đổi Nghị định 112/2020/NĐ-CP về xử lý kỷ luật cán bộ, công chức, viên chức. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Nghị định 112/2020/NĐ-CP mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 808/QĐ-BXD

    Vào ngày 17/06/2020, Bộ Tài chính đã ban hành Quyết định 808/QĐ-BXD về thủ tục hành chính Cung cấp thông tin về Quy hoạch xây dựng, xin mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 182/2011/TT-BTC

    Thông tư số 182/2011/TT-BTC của Bộ Tài chính: Quy định mức thu, chế độ thu, nộp, quản lý và sử dụng phí giám định tư pháp trong lĩnh vực pháp y tâm thần. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tổng hợp mức phạt hành chính trong hôn nhân gia đình

    Mức phạt hành chính về hôn nhân gia đình mới nhất theo quy định hiện tại được thực hiện theo Nghị định 144/2021/NĐ-CP do Chính Phủ ban hành ngày 31/12/2021. Mời các bạn cùng theo dõi tại đây nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thơ Lính đảo hát tình ca trên đảo

    Bài thơ Lính đảo hát tình ca trên đảo là tài liệu được giới thiệu đến bạn đọc cùng tham khảo ngay sau đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 45/QĐ-TTg

    Quyết định 45/QĐ-TTg năm 2022 phê duyệt Chương trình về phòng, chống bạo lực gia đình trong tình hình mới đến năm 2025 do Thủ tướng Chính phủ ban hành. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Quyết định, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 237/QĐ-BTTTT

    Quyết định 237/QĐ-BTTTT về việc sửa đổi mã định danh cơ quan, đơn vị Bộ Thông tin và Truyền thông, đã được Bộ Thông tin và Truyền thông ban hành vào ngày 21/02/2020. Sau đây, chúng tôi xin mời tất cả các bạn cùng tham khảo nội dung của quyết định này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phim cổ trang - Duyên tiên tiền định

    Duyên tiên tiền định là phim cổ trang tâm lý tình cảm Việt Nam kể về tình yêu luyến thương và sâu sắc của quan giám mã với sự tham gia của các diễn viên: Hòa Hiệp, Quỳnh Lam, Nguyệt Ánh, Huỳnh Trường Thịnh, Thanh Hiền. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 9: Cô giáo lớp em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 8: Cầu thủ dự bị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 7: Cây xấu hổ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓