download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

vòng quay năm mới

  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Hoạt động trải nghiệm 9

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn HĐTN 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Lịch sử - Địa lí 9

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Lịch sử - Địa lí 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Khoa học tự nhiên 9

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Khoa học tự nhiên 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Hoạt động trải nghiệm 5

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn HĐTN 5 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Hoạt động trải nghiệm 12

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn HĐTN 12 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảo Vệ Phương Thành Chủ Đại Nhân Của Ta: Mọi thông tin về phim

    Bảo Vệ Phương Thành Chủ Đại Nhân Của Ta - My Uncanny Destiny là phim ngôn tình cổ trang Trung Quốc với cốt truyện giả trai khá quen thuộc nhưng vẫn vô cùng hấp dẫn. Xếp hạng: 3,7 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục thể chất 12

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục thể chất 12 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Lịch sử - Địa lí 5

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Lịch sử - Địa lí 5 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục thể chất 5

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục thể chất 5 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục công dân 9

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn GDCD 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Hoạt động trải nghiệm 10

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn HĐTN 10 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hộ Tâm: Nội dung, diễn viên, lịch chiếu phim mới của Hầu Minh Hạo

    Hộ Tâm là phim ngôn tình cổ trang chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của thánh nữ huyền huyễn Cửu Lộ Phi Hương với sự tham gia của Ngoài Châu Dã và Hầu Minh Hạo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Giáo dục thể chất 9

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn GDTC 9 giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tài liệu bồi dưỡng học sinh giỏi môn Lịch sử 12 - Chương trình mới

    Tài liệu bồi dưỡng HSG Lịch sử 12 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết và các dạng bài tập trắc nghiệm, tự luận có đáp án giải chi tiết kèm theo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thảo luận về Danh dự và bổn phận của mỗi người trong Lơ Xít

    Thảo luận về Danh dự và bổn phận của mỗi người trong Lơ Xít giúp các em đưa ra những ý kiến, lí lẽ, bằng chứng về vấn đề thảo luận sao cho thuyết phục nhất. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Công nghệ 10 Trồng trọt

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Công nghệ 10 Trồng trọt giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Yu-Gi-Oh! Master Duel: 10 lá bài tốt nhất cho mọi bộ bài

    Yu-Gi-Oh! Master Duel là tựa game thẻ bài vô cùng hấp dẫn với những lá bài mang những kỹ năng khác nhau. Mỗi lá bài sẽ giúp bạn phát huy tốt trong từng bộ bài riêng biệt nhưng cũng có những lá bài thích hợp với mọi bộ bài. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa Ngục Độc Thân 2: Mọi thông tin về gameshow hẹn hò Hàn Quốc

    Địa Ngục Độc Thân là gameshow hẹn hò - chương hình truyền hình thực tế đưa 1 nhóm nam nữa đến hoang đảo để tìm hiểu nhau. Sẽ không ai được biết về tuổi tác, nghề nghiệp hay thông tin riêng tư nào của những người chơi còn lại. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Công nghệ 11 Cơ khí

    Đáp án trắc nghiệm tập huấn SGK mới môn Công nghệ 11 Cơ khí giúp thầy cô trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm sau tập huấn bồi dưỡng sử dụng SGK thống nhất 2026. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 9: Phòng chống ô nhiễm và bảo vệ môi trường

    Hoạt động trải nghiệm 9: Phòng chống ô nhiễm và bảo vệ môi trường giúp các bạn học sinh có thêm nhiều gợi ý tham khảo để trả lời các câu hỏi trang 63, 64, 65, 66. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tin học lớp 4 Bài 14: Khám phá môi trường lập trình trực quan

    Giải Tin học 4 KNTT Bài 14: Khám phá môi trường lập trình trực quan giúp các em trả lời các câu hỏi nội dung bài học, câu hỏi luyện tập, vận dụng nhanh chóng. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Everything Everywhere All at Once: Mọi thông tin phim Cuộc chiến đa vũ trụ

    Phim Everything Everywhere All at Once với sự góp mặt của Dương Tử Quỳnh, Quan Kế Huy hiện dẫn đầu đề cử Oscar 2023 với 11 hạng mục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    LMHT: Chi tiết bộ kỹ năng tướng mới Nilah - Hiện thân của niềm vui

    Nilah là vị tướng mới xuất hiện trong LMHT ở bản cập nhật 12.14 với vai trò xạ thủ cận chiến. Chính bởi vì có tầm đánh gần, Nilah không thể thoải mái cấu rỉa và giữ khoảng cách như các xạ thủ truyền thống khác, bù lại bộ kỹ năng của cô nàng lại cực kỳ mạnh trong áp sát và khống chế. Bài viết dưới đây sẽ giúp các bạn tìm hiểu chi tiết bộ kỹ năng tướng mới Nilah - Hiện thân của niềm vui. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Valorant: Chi tiết bộ kỹ năng đặc vụ mới Fade - Thợ săn tiền thưởng

    Fade - Thợ săn tiền thưởng là đặc vụ Valorant mới ra mắt ở bản cập nhật 4.09. Với ngoại hình cực kỳ "cool ngầu" và bộ kỹ năng đa dụng, Fade hứa hẹn sẽ mang tới những trải nghiệm hấp dẫn cho game thủ. Bài viết dưới đây sẽ tổng hợp chi tiết bộ kỹ năng đặc vụ mới Fade - Thợ săn tiền thưởng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓