download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

đăng ký kinh doanh

  • 🖼️

    Phiếu đăng ký xét công nhận tốt nghiệp THPT 2024

    Phiếu đăng ký xét công nhận tốt nghiệp THPT 2024 mới nhất hiện nay được thực hiện theo phụ lục IV Công văn 1277/BGDĐT-QLCL do Bộ GD&ĐT ban hành ngày 22/3/2024. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đăng ký tài khoản myK+ trên máy tính

    myK+ là dịch vụ dành riêng cho khách hàng đang sử dụng gói cước PremiumHD+ của truyền hình kỹ thuật số K+. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu đơn xin học bơi

    Mẫu đơn xin học bơi là biểu mẫu được các bậc phụ huynh học sinh viết và gửi tới Ban Giám hiệu nhà trường khi có nguyện vọng xin được đăng ký học bơi. Nội dung trong mẫu đơn tự nguyện đăng ký học bơi cần trình bày rõ thông tin người làm đơn, số điện thoại, nội dung viết đơn. Xếp hạng: 4,4 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 24/2023/TT-BCA

    Thông tư 24/2023/TT-BCA quy định về cấp, thu hồi đăng ký, biển số xe cơ giới. Theo đó quy định 08 trường hợp thu hồi chứng nhận đăng ký, biển số xe. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án Cuộc thi tìm hiểu các kỳ Đại hội Đảng toàn quốc 2025 - Tuần 1

    Đáp án Cuộc thi trực tuyến Tìm hiểu các kỳ Đại hội Đảng toàn quốc 2025 (Tuần 1) giúp các bạn tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi cuộc thi. . Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 96/2016/NĐ-CP

    Nghị định 96/2016/NĐ-CP quy định điều kiện về an ninh, trật tự, công tác quản lý nhà nước và trách nhiệm của tổ chức, cá nhân trong hoạt động ngành, nghề đầu tư kinh doanh có điều kiện về an ninh, trật tự trên lãnh thổ Việt Nam. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tờ khai đăng ký thuế tổng hợp cho người phụ thuộc cá nhân có thu nhập từ tiền lương thông qua cơ quan chi trả

    Mẫu số: 20-ĐK-TH-TCT được ban hành kèm theo thông tư số 95/2016/TT-BTC ngày 28/6/2016 của Bộ Tài chính về tờ khai đăng ký thuế tổng hợp cho người phụ thuộc cá nhân có thu nhập từ tiền lương, tiền công thông qua cơ quan chi trả thu nhập Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy đăng ký nhận lương hưu và nơi khám, chữa bệnh BHYT ban đầu

    Giấy đăng ký nhận lương hưu và nơi khám, chữa bệnh BHYT ban đầu ban hành theo Quyết định số 01/QĐ-BHXH quy định về hồ sơ và quy trình giải quyết hưởng các chế độ bảo hiểm xã hội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục đăng ký kết hôn mới nhất

    Thủ tục đăng ký kết hôn sẽ hướng dẫn các cá nhân khi đi đăng ký kết hôn biết nên chuẩn bị các hồ sơ giấy tờ gì và quy trình làm thủ tục như thế nào. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách nhận 15GB data 4G tốc độ cao miễn phí cho mọi thuê bao Viettel

    Với mục đích mang đến cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ internet với tốc độ 4G thì mới đây Viettel đã triển khai chương trình miễn phí data cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ của nhà mạng này. Download.vn sẽ hướng dẫn bạn Cách nhận 15GB data 4G tốc độ Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu hồ sơ đăng ký cấp giấy chứng nhận đầu tư

    Mẫu hồ sơ đăng ký cấp giấy chứng nhận đầu tư áp dụng đối với trường hợp đăng ký thành lập tổ chức kinh tế để thực hiện dự án đầu tư, bao gồm những nội dung: nội dung thành lập doanh nghiệp, nội dung dự án đầu tư ... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký gói V120 Viettel

    V120 là gói dịch vụ đăng ký mạng mà Viettel muốn gửi tới để đến các thuê bao nhân ngày sinh nhật của mình. Bài viết sau đây sẽ hướng dẫn cho chúng ta cách đăng ký gói V120. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 11 Bài 17: Kinh tế Hoa Kỳ

    Soạn Địa lí 11 Bài 17 Cánh diều giúp các em học sinh hiểu được kiến thức về kinh tế của Hoa Kỳ. Đồng thời, qua tài liệu này giúp quý thầy cô tham khảo để soạn giáo án nhanh chóng hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 01/2022/TT-BTP

    Thông tư 01/2022/TT-BTP hướng dẫn Nghị định 87/2020/NĐ-CP quy định về Cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử, đăng ký hộ tịch trực tuyến. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Thông tư, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy tiếp nhận đăng ký bản công bố sản phẩm

    Giấy tiếp nhận đăng ký bản công bố sản phẩm là mẫu được cơ quan tiếp nhận đăng ký bản công bố sản phẩm xác nhận đã nhận Bản công bố sản phẩm của đơn vị, tổ chức sản xuất, phù hợp quy chuẩn kỹ thuật, quy định. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký Internet Viettel

    Ngoài Internet FPT thì Internet Viettel cũng đang được nhiều người sử dụng, bài viết sau đây sẽ hướng dẫn cho bạn các bước đăng ký gói mạng của Viettel. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đăng ký hoạt động dạy nghề

    Đơn đăng ký hoạt động dạy nghề ban hành kèm theo Quyết định số 72/2008/QĐ-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2008 của Bộ trưởng Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quy định về thời gian xóa kỷ luật đảng viên

    Trong quá trình làm việc, nếu vi phạm các quy định của pháp luật thì Đảng viên sẽ phải chịu xử lý kỷ luật với hành vi của mình đã làm. Vậy, thời hạn xóa kỷ luật Đảng viên là bao lâu? Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục Đăng ký tổ chức hội chợ, triển lãm thương mại

    Thủ tục Đăng ký tổ chức hội chợ, triển lãm thương mại Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 422/2013/TCHQ-TXNK

    Công văn 422/2013/TCHQ-TXNK về đăng ký miễn thuế cho dự án đầu tư bổ sung do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 17/2018/TT-NHNN

    Thông tư 17/2018/TT-NHNN sửa đổi Thông tư quy định về cấp Giấy phép, mạng lưới hoạt động và hoạt động ngoại hối của tổ chức tín dụng, chi nhánh ngân hàng nước ngoài do Ngân hàng Nhà nước Việt Nam ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Địa lí 11 Bài 19: Kinh tế Hoa Kỳ

    Trò chơi khởi động Địa lí 11 Bài 19 Kinh tế Hoa Kỳ bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI GDKT&PL 11 Bài 6: Ý tưởng cơ hội kinh doanh và các năng lực cần thiết của người kinh doanh

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Kinh tế Pháp luật 11 Bài 6 được biên soạn chi tiết, đầy đủ giúp quý thầy cô tham khảo, dễ dàng hoàn thiện giáo án cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS GDKT&PL 10 Bài 7: Sản xuất kinh doanh và các mô hình sản xuất kinh doanh

    Giáo án tích hợp Năng lực số Kinh tế Pháp luật 10 Bài 7 được biên soạn chi tiết, đầy đủ giúp quý thầy cô tham khảo, dễ dàng hoàn thiện giáo án cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 3: Niềm vui của Bi và Bống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 2: Ngày hôm qua đâu rồi?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 1: Tôi là học sinh lớp 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓