download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thi tuyển viên chức

  • 🖼️

    Đề thi vào 10 môn Ngữ văn năm 2025 - 2026 sở GD&ĐT Bình Định

    Đáp án đề thi vào lớp 10 môn Ngữ văn sở GD&ĐT Bình Định năm 2025 - 2026 giúp các em học sinh tham khảo để dễ dàng so sánh với kết quả bài thi vào lớp 10. Xếp hạng: 4,5 · 53 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ câu hỏi thi trắc nghiệm kỳ thi nâng ngạch chuyên viên chính 2017

    Xin giới thiệu đến các bạn "Bộ câu hỏi thi trắc nghiệm kỳ thi nâng ngạch chuyên viên chính 2017" được chúng tôi tổng hợp chi tiết, chính xác nhất. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn thi Tìm hiểu 90 năm truyền thống ngành Tuyên giáo trực tuyến

    Cuộc thi "Tìm hiểu 90 năm truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng" là cuộc thi trắc nghiệm trực tuyến diễn ra theo tuần. Mỗi tuần sẽ có 10 câu hỏi, diễn ra trong vòng 16 tuần bắt đầu từ ngày 23/3/2020 - 13/7/2020. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Ngữ văn Sở GD&ĐT Tuyên Quang

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Văn sở Tuyên Quang giúp các bạn thuận tiện ôn tập đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bình Định năm học 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án)

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bình Định năm học 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án) Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ 50 giáo án STEAM thi giáo viên giỏi

    Bộ giáo án STEAM thi giáo viên giỏi gồm 50 bài dạy, giúp thầy cô tham khảo để chuẩn bị thật tốt cho đợt thi giáo viên giỏi năm 2023 - 2024. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bến Tre năm học 2012 - 2013 môn Toán

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bến Tre năm học 2012 - 2013 môn Toán Xếp hạng: 3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bình Dương năm học 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án)

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Bình Dương năm học 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án) Xếp hạng: 4,7 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Quảng Bình năm học 2013 - 2014 môn Toán

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Quảng Bình năm học 2013 - 2014 môn Toán Xếp hạng: 3,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án thi Tìm hiểu tỉnh Tuyên Quang - 190 năm hình thành và phát triển (Đợt 2)

    Cuộc thi trực tuyến ''Tìm hiểu tỉnh Tuyên Quang - 190 năm hình thành và phát triển (1831 - 2021)" diễn ra từ 1/9/2021 đến 30/9/2021, với 2 đợt thi. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Vật lí sở GD&ĐT Tuyên Quang

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Vật lí sở GD&ĐT Tuyên Quang - Lần 1, Lần 2, có đáp án kèm theo giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn tập. Xếp hạng: 4,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT chuyên tỉnh Phú Yên năm học 2011 - 2012 môn Hóa học - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT chuyên tỉnh Phú Yên năm học 2011 - 2012 môn Hóa học - Có đáp án Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đồng Tháp năm học 2012 - 2013 môn Tiếng Anh - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đồng Tháp năm học 2012 - 2013 môn Tiếng Anh - Có đáp án Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2011 - 2012 môn Ngữ văn - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2011 - 2012 môn Ngữ văn - Có đáp án Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT chuyên tỉnh Phú Yên năm học 2012 - 2013 môn Ngữ văn - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT chuyên tỉnh Phú Yên năm học 2012 - 2013 môn Ngữ văn - Có đáp án Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Lịch sử Sở GD&ĐT Tuyên Quang

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2026 môn Lịch sử Tuyên Quang giúp các bạn học sinh có thêm nhiều tài liệu luyện đề nắm được cấu trúc đề thi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thể lệ Hội thi “Thủ lĩnh Sinh viên toàn quốc" năm 2020

    Hội thi Thủ lĩnh Sinh viên toàn quốc lần thứ III năm 2020 bắt đầu từ 20/7/2020. Vòng cấp trường được tổ chức theo hình thức trực tuyến, với 50 câu hỏi trong thời gian 15 phút, cần đạt tối thiểu 30 điểm để đủ điều kiện tham gia phần 2. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Hóa học sở GD&ĐT Tuyên Quang

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Hóa học sở GD&ĐT Tuyên Quang có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2011 - 2012 môn Toán (chuyên) - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2011 - 2012 môn Toán (chuyên) - Có đáp án Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2010 - 2011 môn Toán (chuyên) - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2010 - 2011 môn Toán (chuyên) - Có đáp án Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Tuyên Quang

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Tuyên Quang có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2010 - 2011 môn Ngữ văn (chuyên) - Có đáp án

    Đề thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Đăk Nông năm 2010 - 2011 môn Ngữ văn (chuyên) - Có đáp án Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp giấy phép tổ chức thi Hoa hậu quốc tế tại Việt Nam

    Đơn đề nghị cấp giấy phép tổ chức thi Hoa hậu quốc tế tại Việt Nam Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bộ tài liệu ôn thi chứng chỉ kiểm toán viên và chứng chỉ kế toán viên năm 2026

    Thông báo 03/TB-QLKT năm 2026 cung cấp bộ tài liệu ôn thi chính thức phục vụ kỳ thi cấp chứng chỉ kiểm toán viên và chứng chỉ kế toán viên, giúp thí sinh nắm vững nội dung từng chuyên đề, chủ động xây dựng lộ trình ôn luyện phù hợp trước kỳ thi sắp tới, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Chia sẻ trải nghiệm chuyến về thăm quê ngoại với ông bà (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Viết bài văn kể về một trải nghiệm ở trường (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Kể về một việc tốt em đã làm (38 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 4 tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI Tuần 1-18
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 8 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sử 8 tích hợp AI (Bài 1-9)
  • Giáo án PPT Mĩ thuật 8 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 8 tích hợp AI
  • Bài giảng điện tử môn Khoa học 5 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 (Full)
  • Bài giảng điện tử môn Khoa học 5 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 (Full)
  • Bài giảng điện tử môn Khoa học 5 sách Kết nối tri thức (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 (Full)

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓