download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

tạo mục lục tự động

  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 6: Tự chăm sóc bản thân

    Giải bài tập SGK Hoạt động trải nghiệm 6 trang 16, 17 sách Kết nối tri thức giúp các em học sinh lớp 6 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 1: Tự chăm sóc bản thân. Xếp hạng: 4,4 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng tích hợp năng lực số môn Công nghệ 9 Kết nối tri thức

    Bảng tích hợp năng lực số Công nghệ 9 Kết nối tri thức là cơ sở để xây dựng chuẩn chương trình đào tạo; xây dựng và phát triển chương trình giáo dục; xây dựng tài liệu học tập đúng chuẩn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 08/2016/TT-BGDĐT

    Ngày 28/03/2016 Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Thông tư 08/2016/TT-BGDĐT quy định chế độ giảm định mức giờ dạy cho giáo viên, giảng viên làm công tác công đoàn không chuyên trách trong các cơ sở giáo dục công lập thuộc hệ thống giáo dục quốc dân. Mời các bạn tham khảo chi tiết taij đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 22/2018/TT-BTTTT

    Thông tư 22/2018/TT-BTTTT ban hành Danh mục hàng hóa nhập khẩu, xuất khẩu trong lĩnh vực in, phát hành xuất bản phẩm được Bộ Thông tin và Truyền thông thông qua ngày 28/12/2018. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 Bài 11: Cảm ứng điện từ -Nguyên tắc tạo ra dòng điện xoay chiều

    PowerPoint KHTN 9 Bài 11 Cánh diều được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 4: Điện từ với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 10/2023/TT-BNV

    Thông tư 10/2023/TT-BNV hướng dẫn thực hiện mức lương cơ sở đối với các đối tượng hưởng lương, phụ cấp trong các cơ quan, tổ chức, đơn vị sự nghiệp công lập của Đảng, Nhà nước, Mặt trận Tổ quốc Việt Nam, tổ chức chính trị - xã hội và hội. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 9590/BKHĐT-TH

    Công văn 9590/BKHĐT-TH của Bộ Kế hoạch và Đầu tư ngày 20 tháng 11 năm 2012 về việc báo cáo nợ đọng xây dựng cơ bản và danh mục các dự án phải đình hoãn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 63/2011/TT- BGTVT

    Thông tư số 63/2011/TT- BGTVT ban hành danh mục sản phẩm, hàng hóa có khả năng gây mất an toàn thuộc trách nhiệm quản lý Nhà nước của Bộ Giao thông vận tải. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 47/2017/TT-BYT

    Thông tư quy định về Danh mục hoạt chất cấm sử dụng và hạn chế phạm vi sử dụng trong chế phẩm diệt côn trùng, diệt khuẩn dùng trong lĩnh vực gia dụng và y tế tại Việt Nam. Mời các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 78/2022/TT-BTC

    Thông tư 78/2022/TT-BTC quy định về tổ chức thực hiện dự toán ngân sách Nhà nước năm 2023 do Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Thông tư 78, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 12 sách Chân trời sáng tạo Bản 2 (Học kì 1)

    PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 12 Chân trời sáng tạo Bản 2 Học kì 1 được thiết kế rất đầy đủ với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 39/2013/TT-BTC

    Thông tư 39/2013/TT-BTC của Bộ Tài chính ngày 9 tháng 4 năm 2013 về việc sửa đổi mức thuế suất thuế nhập khẩu ưu đãi mặt hàng Hydro peroxit thuộc mã số 2847.00.10 tại Biểu thuế nhập khẩu ưu đãi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 113/2017/TT-BTC

    Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành Thông tư 113/2017/TT-BTC về sửa đổi Thông tư 202/2016/TT-BTC quy định mức thu, chế độ thu, nộp, quản lý và sử dụng phí trong lĩnh vực đăng ký giao dịch bảo đảm. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 11/12/2017. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 2: Động năng - Thế năng

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 2: Động năng Thế năng được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Mĩ thuật 7 Bài 11: Tạo hình ngôi nhà từ vật liệu sẵn có

    Trò chơi khởi động Mĩ thuật 7 Bài 11 Tạo hình ngôi nhà từ vật liệu sẵn có bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 15 Chủ đề 4: Tự lực thực hiện nhiệm vụ kết hợp AI

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 15 Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 15 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 16 Chủ đề 4: Tự lực thực hiện nhiệm vụ kết hợp AI

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 16 Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 15 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 19: Dãy hoạt động hoá học

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 19: Dãy hoạt động hoá học được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Công nghệ 9 Bài 5: Dự án Tự đánh giá mức độ phù hợp của bản thân với một số ngành nghề trong lĩnh vực kĩ thuật công nghệ

    Giáo án tích hợp NLS, AI Công nghệ 9 ĐHNN Bài 5 lồng ghép hiệu quả các nội dung về Năng lực số và ứng dụng AI vào hoạt động dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 13 Chủ đề 4: Tự lực thực hiện nhiệm vụ

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 13 Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 15 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 14 Chủ đề 4: Tự lực thực hiện nhiệm vụ kết hợp AI

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 14 Kết nối tri thức bao gồm file PowerPoint, Word và 15 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 15: Tác dụng của dòng diện xoay chiều

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 9 Bài 15: Tác dụng của dòng diện xoay chiều được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5: Mở rộng vốn từ Cộng đồng

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 8: Mở rộng vốn từ Cộng đồng được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hợp đồng ủy quyền quản lý, vận hành, bảo trì và quản lý cho thuê nhà ở công vụ

    Mẫu Hợp đồng ủy quyền theo Thông tư số 68/2017/TT-BQP là biểu mẫu văn bản hành chính bắt buộc dùng để thiết lập mối quan hệ pháp lý giữa các bên trong việc quản lý, vận hành, bảo trì và cho thuê nhà ở công vụ thuộc Bộ Quốc phòng. Văn bản này bảo đảm tính nghiêm túc, minh bạch trong công tác quản lý tài sản công của Quân đội. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 118

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Hang Én

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 113

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Viết văn bản nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm thơ

    🖼️ Văn mẫu lớp 10
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cô Tô

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓