download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

hẹn gặp anh ở kiếp thứ 19

  • 🖼️

    Những vấn đề thường gặp trên Spotify và cách khắc phục

    Spotify không có nút lặp lại, tại sao không ghe được nhạc trên Spotify chỉ là một vài trong số các vấn đề thường gặp trên nền tảng này. Dưới đây là những cách khắc phục lỗi Spotify thường gặp. Xếp hạng: 2,8 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Gặp lá cơm nếp

    Tài liệu Soạn văn 7: Gặp lá cơm nếp, sẽ vô cùng hữu ích và cần thiết cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 4,3 · 109 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2018 môn tiếng Anh trường THPT Chuyên Quốc Học Huế

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2018 môn tiếng Anh trường THPT Chuyên Quốc Học Huế lần 1 là tài liệu hữu ích giúp các bạn học sinh lớp 12 ôn luyện và làm quen với cấu trúc đề thi để rút kinh nghiệm cho kỳ thi THPT quốc gia 2018 sắp tới. Mời các bạn cùng tham khảo tài liệu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Thái Nguyên

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Thái Nguyên - Lần 1, Lần 2, có đáp án kèm theo giúp em học sinh ôn luyện. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top game bóng đá thay thế FIFA trên smartphone

    Giải bóng đá vô địch thế giới 2022 đã chính thức bắt đầu. Trong thời gian chờ đợi nhứng trận đấu nảy lửa giữa các đội yêu thích, bạn có thể giải trí bằng những tựa game bóng đá hay không kém dưới đây. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Quảng Nam

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Quảng Nam gồm 48 mã đề, có đáp án. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chiến thuật ôn thi môn Văn THPT quốc gia 2018 - Phần nghị luận văn học

    Hướng dẫn làm các dạng đề nghị luận văn học thường gặp trong kỳ thi THPT quốc gia 2018 là một tài liệu tham khảo hữu ích dành cho các bạn đang ôn thi THPT quốc gia. Với tài liệu này, các bạn sẽ hệ thống lại được kiến thức của môn văn cũng như nắm cách làm thể loại văn nghị luận. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Hưng Yên

    48 mã Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Hưng Yên - Lần 1, 2, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Gia Lai

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Gia Lai có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Lạng Sơn

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Lạng Sơn gồm 6 mã đề thi, có đáp án kèm theo giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn tập cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Bến Tre

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Bến Tre gồm 8 mã đề, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Nghệ An

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Nghệ An - Đợt 1, Đợt 2, Đợt 3, có đáp án kèm theo giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Thái Bình

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Thái Bình, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Phú Thọ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Phú Thọ - Lần 1, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Đà Nẵng

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Đà Nẵng gồm 4 mã đề, có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Hòa Bình

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Hòa Bình, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Cần Thơ

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Cần Thơ gồm 48 mã đề thi, có đáp án kèm theo giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn tập cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 Bài 2: Gặp lá cơm nếp

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 Kết nối tri thức Bài 2: Gặp lá cơm nếp được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Lào Cai

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Lào Cai mang đến 48 mã đề khác nhau có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Yên Bái

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Yên Bái, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 45/2022/TT-BTC

    Thông tư 45/2022/TT-BTC về việc sửa đổi, bổ sung một số điều tại Thông tư 143/2015/TT-BTC ngày 11/9/2015 của Bộ trưởng Bộ Tài chính quy định thủ tục hải quan và quản lý xe ô tô, xe gắn máy của các đối tượng được phép nhập khẩu, tạm nhập khẩu không nhằm mục đích thương mại. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Vĩnh Long

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Vĩnh Long gồm 8 mã đề thi, có đáp án kèm theo giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn tập. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 2: Gặp lá cơm nếp

    Giáo án PPT Ngữ văn 7 Bài 2 Gặp lá cơm nếp ứng dụng AI linh hoạt trong khởi động, khám phá, luyện tập và vận dụng, giúp giáo viên đổi mới phương pháp dạy học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách nhận được thú nhồi bông Muujin ở Palia

    Một trong những điểm nhấn của MMORPG giả tưởng Palia là cho phép trang trí mở rộng cốt truyện ngôi nhà của bạn. Không có gì làm bừng sáng một nơi như thú nhồi bông, vì vậy nếu bạn muốn thêm một số thú nhồi bông Muujin vào bảng của mình ở Palis. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Bộ thiệp chúc mừng Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10

    🖼️ Ảnh lời chúc 20/10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓