download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

nước đại việt ta

  • 🖼️

    Cách chọn nhân vật chơi game Làng lá phiêu lưu ký

    Nếu bạn đang băn khoăn không biết nên lựa chọn nhân vật nào hay lớp nhân vật nào mạnh nhất game Làng Lá Phiêu Lưu Ký thì có thể tham khảo bài giới thiệu sau đây của Download.com.vn. Xếp hạng: 3,5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt và chơi Làng lá phiêu lưu ký trên máy tính

    Chỉ với vài thao tác đơn giản, bạn có thể dễ dàng tải và cài đặt game Làng lá phiêu lưu ký trên máy tính cá nhân của mình để cùng trải nghiệm game Naruto hấp dẫn nhất hè năm nay. Xếp hạng: 4,5 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu thư mời họp

    Download.vn xin giới thiệu với bạn đọc mẫu Thư mời họp về việc gì đó bao gồm nội dung chi tiết về cuộc họp, địa điểm và thời gian diễn ra cuộc họp. Xếp hạng: 3,7 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Phân tích nhân vật Quản ngục với nhân vật Đan Thiềm

    Cảm nhận Viên quản ngục và Đan Thiềm ta có thể thấy được cả hai nhà văn đều là những người nặng lòng với cái đẹp. Thông qua việc lên án hiện thực xã hội đen tối các nhà văn đã thể hiện sự trân trọng đối với cái tài, cái đẹp. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Báo cáo tình hình sử dụng lao động 6 tháng đầu năm 2025

    Báo cáo tình hình sử dụng lao động 6 tháng đầu năm 2025 gồm 2 mẫu là mẫu 01/PLI (để báo cáo tình hình sử dụng lao động trong nước) và mẫu 07/PLI (để báo cáo tình hình sử dụng người lao động nước ngoài) Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu ôn thi môn Tư tưởng Hồ Chí Minh

    Tài liệu ôn thi môn Tư tưởng Hồ Chí Minh cung cấp hệ thống kiến thức trọng tâm và nội dung ôn tập cơ bản, phù hợp với sinh viên đại học, cao đẳng. Tài liệu được trình bày rõ ràng, logic, hỗ trợ sinh viên học tập và ôn thi hiệu quả. Xếp hạng: 1,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 08/2017/TT-BNV

    Ngày 27/10/2017, Bộ trưởng Bộ Nội vụ ban hành Thông tư 08/2017/TT-BNV về hướng dẫn Nghị định 91/2017/NĐ-CP hướng dẫn Luật thi đua, khen thưởng. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 15/12/2017. Nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Biên bản họp công ty

    Download.vn xin giới thiệu Mẫu biên bản họp công ty của một doanh nghiệp theo định kỳ cần thể hiện đầy đủ nội dung về địa chỉ, lý do triệu tập họp, nội dung cuộc họp, và các vấn đề khác để bàn về vấn đề nào đó. Xếp hạng: 3,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Sinh học 11 Bài 3 Cánh diều (Có đáp án)

    Câu hỏi trắc nghiệm Nhân tố ảnh hưởng đến trao đổi nước và khoáng ở thực vật có đáp án giải chi tiết kèm theo sẽ giúp các bạn học sinh lớp 11 làm quen với các dạng bài tập. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu tự học chủ đề đạo hàm

    Tài liệu tự học chủ đề đạo hàm là tài liệu vô cùng hữu ích, gồm 76 trang trình bày các lý thuyết cơ bản, các dạng toán thường gặp, bài tập cơ bản và nâng cao về chủ đề đạo hàm và các vấn đề có liên quan trong chương trình Đại số và Giải tích 11 chương 5. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng mã vùng điện thoại quốc tế

    Bảng mã vùng điện thoại quốc tế của các nước trên thế giới giúp các bạn dễ dàng và nhanh chóng liên lạc với mọi người đang sống ở nước ngoài. Sau đây là nội dung chi tiết Bảng mã vùng điện thoại quốc tế, mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tính điểm xét học bạ 2023

    Năm 2023 cũng có rất nhiều trường Đại học, Cao đẳng xét tuyển học bạ THPT 2023, với chỉ tiêu khá lớn. Xét tuyển học bạ chính là phương thức tuyển sinh Đại học dựa trên kết quả điểm của 3 năm học THPT hoặc điểm trung bình lớp 12 theo tổ hợp môn để xét tuyển. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 32/2013/TT-BGDĐT

    Thông tư 32/2013/TT-BGDĐT sửa đổi Danh mục giáo dục, đào tạo cấp IV trình độ cao đẳng, đại học kèm theo Thông tư 14/2010/TT-BGDĐT do Bộ trưởng Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn thi "Đảng quang vinh - Bác Hồ vĩ đại - Quê hương Bình Định anh hùng"

    Cuộc thi trực tuyến tìm hiểu về “Đảng quang vinh - Bác Hồ vĩ đại - Quê hương Bình Định anh hùng” năm 2020, diễn ra từ ngày 05/9/2020 đến 20/9/2020, với 30 câu hỏi trắc nghiệm và dự đoán số người trả lời đúng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị quyết 10-NQ/TW

    Ngày 03/06/2017 Ban Chấp hành Trung ương ban hành Nghị quyết 10-NQ/TW năm 2017 về phát triển kinh tế tư nhân trở thành một động lực quan trọng của nền kinh tế thị trường định hướng xã hội chủ nghĩa. Mời bạn đọc tham khảo nội dung chi tiết nghị quyết tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 5251/BHXH-QLT

    Ngày 03/12/2018, BHXH TP.Hà Nội ban hành Công văn 5251/BHXH-QLT hướng dẫn tạm thời tham gia BHXH bắt buộc theo Nghị định 143/2018/NĐ-CP của Chính phủ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 03/2017/TT-BGDĐT

    Thông tư 03/2017/TT-BGDĐT về Chương trình giáo dục quốc phòng ở các trường trung cấp sư phạm, cao đẳng sư phạm và cơ sở giáo dục đại học được Bộ Giáo dục ban hành ngày 13/01/2017. Sau đây là nội dung chi tiết, mời cac = Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Vì sao tất cả chúng ta đều sử dụng trình duyệt Chrome?

    Hiện nay Google Chrome đang là trình duyệt được sử dụng nhiều nhất hiện nay. Tuy ra đời muộn so với Mozzila Firefox, Internet Explorer, Opera, vv nhưng Google Chrome đã nhanh chóng phổ biến trên trên toàn thế giới. Vậy lí do gì đã giúp Google Chrome có chỗ Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 27/2014/TT-BLĐTBXH

    Download.vn xin giới thiệu Thông tư 27/2014/TT-BLĐTBXH hướng dẫn việc cơ quan quản lý nhà nước về lao động lấy ý kiến tổ chức đại diện người lao động, tổ chức đại diện người sử dụng lao động ở địa phương trong việc xây dựng chính sách, pháp luật về lao động và những vấn đề quan hệ lao động do Bộ trưởng Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 53/2018/TT-NHNN

    Thông tư 53/2018/TT-NHNN quy định về mạng lưới hoạt động của tổ chức tín dụng phi ngân hàng do Thống đốc Ngân hàng Nhà nước Việt Nam ban hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 13/VBHN-NHNN

    Quy chế lưu ký giấy tờ có giá tại Ngân hàng Nhà nước. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Vật lí 11 Bài 8: Mô tả sóng

    Game khởi động Vật lí 11 Bài 8 biên soạn với các câu hỏi, hình ảnh trình chiếu rất đẹp mắt, các em học sinh được gợi nhớ những hiểu biết, trải nghiệm đã có, làm nền để tiếp nhận kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 16 chủ đề: Uống nước nhớ nguồn

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Chân trời sáng tạo chủ đề Uống nước nhớ nguồn tuần 16: Tự hào về gia đình em thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Vật lí 11 Bài 8: Mô tả sóng

    Video AI mở đầu Vật lí 11 Bài 8 mang đến những tình huống hoạt hình thú vị, giúp học sinh kết nối thực tế và chủ động khám phá kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tin học 10 năm 2026 - 2027 Kết nối tri thức

    🖼️ 2 Đề thi giữa kì 1 Tin 10 (CV 7991, đáp án, ma trận)
  • Phân tích bài thơ Đây thôn Vĩ Dạ của Hàn Mặc Tử

    🖼️ Dàn ý & 22 bài phân tích Đây thôn Vĩ Dạ lớp 12
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓