download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

cuộc chia tay của những con búp bê

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Cảm nhận 8 câu đầu bài Tình cảnh lẻ loi của người chinh phụ

    Cảm nhận 8 câu đầu bài Tình cảnh lẻ loi của người chinh phụ gồm 10 bài văn mẫu siêu hay đạt điểm cao nhất của các bạn lớp 9. Xếp hạng: 3,6 · 62 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý khổ 3 bài Tây Tiến của Quang Dũng (8 mẫu)

    Khổ 3 Tây Tiến có giọng điệu chủ đạo là trang trọng, thể hiện tình cảm đau thương vô hạn và sự trân trọng, kính cẩn của nhà thơ trước sự hy sinh của đồng đội. Vậy sau đây là 8 dàn ý khổ 3 Tây Tiến mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 3,5 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận khổ 3 bài thơ Tây Tiến của Quang Dũng (2 Dàn ý + 8 mẫu)

    Cảm nhận đoạn 3 Tây Tiến của Quang Dũng người đọc đã thấy được hình ảnh người lính Tây Tiến hiện lên đầy dũng cảm nhưng cũng thật thơ mộng. Vậy sau đây là 8 bài văn cảm nhận khổ 3 Tây Tiến hay nhất, mời các bạn cùng đón đọc nhé. Xếp hạng: 3,5 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tuyển tập thơ hay cho trẻ em

    Thơ hay cho trẻ em mang tới 38 bài thơ ngắn gọn cho trẻ dễ đọc, dễ nhớ, học chữ cực nhanh. Trẻ em được bố mẹ kể chuyện cho nghe, hay tập cho đọc thơ trước khi đi ngủ rất tốt cho não bộ. Xếp hạng: 4 · 40 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý phân tích đoạn 2 Tây Tiến (6 mẫu)

    Dàn ý phân tích đoạn 2 Tây Tiến là tài liệu thâm vô cùng hữu ích dành cho các bạn học sinh khi tìm hiểu về tác phẩm này. Xếp hạng: 3,2 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh tô màu Baby Three

    Tranh tô màu Baby Three gồm 30 tranh đen trắng đẹp, ấn tượng, cho bé thỏa sức tô màu theo sở thích của mình. Xếp hạng: 4,1 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nói và nghe: Thuyết trình về trí tuệ và tài năng của con người - Tiếng Việt 4 Chân trời sáng tạo

    Thuyết trình về trí tuệ và tài năng của con người giúp các em rèn kỹ năng thuyết trình thật tốt, để tự tin hơn trước đám đông. Xếp hạng: 4,5 · 42 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn chia sẻ cảm nhận của bạn về vẻ đẹp tiếng Việt trong thơ Nguyễn Du

    Viết đoạn văn (khoảng 200 chữ) chia sẻ cảm nhận của bạn về vẻ đẹp tiếng Việt trong thơ Nguyễn Du, trong đó chú ý đến những câu thơ có sử dụng biện pháp đối mang đến câu trả lời hay nhất, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý viết văn. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể tóm tắt Bụng và Răng, Miệng, Tay, Chân bằng văn xuôi

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Kể tóm tắt Bụng và Răng, Miệng, Tay, Chân bằng văn xuôi, nhằm giúp học sinh có ý tưởng cho bài viết của mình. Xếp hạng: 4,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận vẻ đẹp độc đáo của bài thơ Nói với con

    Cảm nhận vẻ đẹp độc đáo của bài thơ Nói với con bao gồm dàn ý chi tiết kèm theo 2 bài văn mẫu cảm nhận vẻ đẹp độc đáo của bài thơ Nói với con được chúng tôi tổng hợp từ các bài văn hay nhất của học sinh trên toàn quốc. Mời các bạn cùng theo dõi trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giới thiệu về một quyển sách (tờ báo) viết về tình bạn (10 mẫu)

    Tài liệu Tập làm văn lớp 2: Giới thiệu về một quyển sách (tờ báo) viết về tình bạn, sẽ được Download.vn giới thiệu đến các bạn học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Dàn ý nghị luận Tình thương là hạnh phúc của con người (3 Mẫu)

    Dàn ý nghị luận Tình thương là hạnh phúc của con người gồm 3 mẫu dàn ý đầy đủ, chi tiết nhất. Qua đó giúp các bạn học sinh lớp 12 nhanh chóng biết cách viết bài văn nghị luận xã hội để đạt kết quả cao trong Bài viết số 1 lớp 12 đề 1. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Hình tượng con đường trong bài thơ Con đường mùa đông

    Văn mẫu lớp 11: Hình tượng con đường trong bài thơ Con đường mùa đông của Puskin mang đến bài văn mẫu siêu hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo để làm bài văn hay. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Đoạn văn suy nghĩ về tình cảm của tác giả trong bài thơ Trái Đất

    Hôm nay, Download.vn sẽ giới thiệu Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn suy nghĩ về tình cảm của tác giả trong bài thơ Trái Đất, rất hữu ích và cần thiết. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Hoàng tử bé và Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Hoàng tử bé và Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ mang đến bài văn mẫu chi tiết đầy đủ nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chặn pop-up khi chia sẻ màn hình trên Zoom

    Bạn có thấy khó chịu với cửa sổ pop-up khi chia sẻ màn hình trên Zoom không? Nếu có, hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách chặn Zoom hiện pop-up khi chia sẻ màn hình nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nghĩ của em về nhân vật Chị cô bé Gioan trong Chuỗi ngọc lam

    Cảm nghĩ của em về nhân vật Chị cô bé Gioan trong Chuỗi ngọc lam gồm 2 mẫu hay nhất, đặc sắc nhất, giúp các em học sinh lớp 5 có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 13: Cậu bé và con heo đất

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 13: Cậu bé và con heo đất bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án mầm non chủ đề: Những con vật đáng yêu

    Giáo án mầm non chủ đề: Những con vật đáng yêu cho phép các bé thực hiện một số bài vận động cơ bản như chạy thẳng hướng, chui, đi đường ngoằn ngoèo, đi thăng bằng, vv. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 Bài 2: Nói và đáp lời chia buồn, lời chia tay

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 Bài 2: Nói và đáp lời chia buồn, lời chia tay bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 12 Bài 2: Tây Tiến

    Giáo án Ngữ văn 12 Bài 2: Tây Tiến được biên soạn dưới dạng file PPT, Word giúp giáo viên tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay bé

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay bé là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Những chiếc lá kỳ diệu

    Giáo án mầm non: Những chiếc lá kỳ diệu là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Những chiếc cốc xinh xắn

    Giáo án mầm non: Những chiếc cốc xinh xắn là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Hóa học 9 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Vật lí 9 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 9 tích hợp AI
  • Chia sẻ trải nghiệm chuyến về thăm quê ngoại với ông bà (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Viết bài văn kể về một trải nghiệm ở trường (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Kể về một việc tốt em đã làm (38 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 6
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 4 tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI Tuần 1-18
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 8 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Sử 8 tích hợp AI (Bài 1-9)
  • Giáo án PPT Mĩ thuật 8 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 8 tích hợp AI
  • Bài giảng điện tử môn Khoa học 5 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 (Full)

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓