download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

hình tròn

  • 🖼️

    Cách vẽ hình tròn trong Minecraft

    Cách xây hình tròn trong Minecraft không khó. Download.vn sẽ hướng dẫn bạn cách xây vòng tròn trong Minecraft. Xếp hạng: 3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 48: Chu vi hình tròn

    Giải Toán 5 trang 101, 102 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 48: Chu vi hình tròn. Xếp hạng: 4,5 · 58 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hình tròn: Lý thuyết và bài tập

    Mời quý thầy cô cùng các bạn học sinh tham khảo tài liệu Lý thuyết và bài tập hình tròn được Download.vn đăng tải trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 2,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công thức tính chu vi hình tròn

    Công thức tính chu vi hình tròn giúp các em hiểu rõ hơn định nghĩa, tính chất, công thức tính chu vi hình tròn, các ví dụ, các dạng bài tập. Xếp hạng: 4,3 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 49: Diện tích hình tròn

    Giải Toán 5 trang 103, 104 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 49: Diện tích hình tròn. Xếp hạng: 4,7 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3 Bài 17: Hình tròn. Tâm, bán kính, đường kính của hình tròn

    Giải Toán lớp 3 trang 52, 53 sách Kết nối tri thức với cuộc sống tập 1 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 17: Hình tròn. Tâm, bán kính, đường kính của hình tròn của chủ đề Làm quen với hình phẳng, hình khối. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cắt ảnh thành hình tròn trên PicsArt

    PicsArt là một ứng dụng chỉnh sửa hình ảnh chuyên nghiệp trên điện thoại được nhiều người sử dụng hiện nay. Hôm nay Download.vn sẽ giới thiệu bài viết hướng dẫn cắt ảnh thành hình tròn trên PicsArt, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 2,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cắt ảnh thành hình tròn trong PowerPoint

    Hôm nay, Download.vn sẽ giới thiệu bài viết hướng dẫn cắt ảnh thành hình tròn trong PowerPoint, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3: Hình tròn, tâm, đường kính, bán kính

    Giải Toán lớp 3 trang 24, 25 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập của bài Hình tròn, tâm, đường kính, bán kính của chủ đề 3: Các số trong phạm vi 100 000. Xếp hạng: 4,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 27: Đường tròn. Chu vi và diện tích hình tròn

    Toán lớp 5 trang 105 → 112 sách KNTT tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 27: Đường tròn, chu vi và diện tích hình tròn. Xếp hạng: 3,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3: Vẽ trang trí hình tròn

    Giải Toán lớp 3 trang 26, 27 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập của bài Vẽ trang trí hình tròn của chủ đề 3: Các số trong phạm vi 100 000. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 47: Đường tròn, hình tròn

    Giải Toán 5 trang 99, 100 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 47: Đường tròn, hình tròn. Xếp hạng: 4,5 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3: Hình tròn

    Giải Toán lớp 3 trang 79, 80 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải phần Thực hành, Luyện tập của bài Hình tròn chủ đề Phép nhân, phép chia trong phạm vi 1000. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 27: Đường tròn. Chu vi và diện tích hình tròn

    Mẫu PowerPoint Giáo án Toán 5 Bài 27: Đường tròn, chu vi và diện tích hình tròn được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công thức tính diện tích hình tròn

    Công thức tính diện tích hình tròn giúp các em hiểu rõ hơn định nghĩa, tính chất, công thức tính diện tích hình tròn, các ví dụ, các dạng bài tập. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 49: Diện tích hình tròn

    Giáo án Toán 5 Bài 49: Diện tích hình tròn với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 49 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 48: Chu vi hình tròn

    Giáo án Toán 5 Bài 48: Chu vi hình tròn với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 48 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tổng hợp bài toán nâng cao thường gặp lớp 6

    32 bài Toán lớp 6 nâng cao thường gặp có đáp án kèm theo, giúp các em so sánh với kết quả của mình thuận tiện hơn! Xếp hạng: 3,9 · 59 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 43: Hình tam giác

    Giải Toán 5 trang 89, 90 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 43: Hình tam giác. Xếp hạng: 4,2 · 97 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 46: Diện tích hình thang

    Giải Toán 5 trang 96, 97, 98 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 46: Diện tích hình thang. Xếp hạng: 4,2 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 50: Em làm được những gì?

    Giải Toán lớp 5 trang 105 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 50: Em làm được những gì? Xếp hạng: 4,2 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 45: Hình thang

    Giải Toán 5 trang 94, 95 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý giải các bài tập Bài 45: Hình thang. Xếp hạng: 4,2 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công thức tính độ dài cung tròn: Lý thuyết và Bài tập

    Công thức tính độ dài cung tròn là một trong những kiến thức quan trọng trong chương trình Toán 9. Sau đây là nội dung chi tiết cách tính độ dài cung tròn, mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 51: Thực hành và trải nghiệm

    Giải Toán lớp 5 trang 106 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 51: Thực hành và trải nghiệm. Xếp hạng: 3,3 · 17 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 7: Cảm biến

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 8: Bộ khuếch đại thuật toán và thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 9: Mạch điện đơn giản có sử dụng thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 2: Xử lí thông tin

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 3: Thế hấp dẫn và thế năng hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 1: Trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 2: Cường độ trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 4: Biến điệu

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 5: Tín hiệu tương tự và tín hiệu số

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status