download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

mô tả công việc

  • 🖼️

    Tả một người ở địa phương em sinh sống (Dàn ý + 10 mẫu)

    TOP 12 bài văn Tả một người ở địa phương em sinh sống hay nhất, giúp các em học sinh lớp 5 có thêm nhiều thông tin bổ ích để hoàn thiện bài văn Tả người. Xếp hạng: 3,7 · 241 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn kể về các công việc trong một buổi sáng (8 mẫu)

    TOP 8 Đoạn văn kể về các công việc trong một buổi sáng của em hay, giúp các em học sinh lớp 4 biết cách viết đoạn văn có sử dụng câu kể Ai làm gì? Xếp hạng: 4 · 214 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài luận thuyết phục người khác từ bỏ thói quen trì hoãn công việc

    Viết bài văn nghị luận thuyết phục người khác từ bỏ thói quen trì hoãn trong mọi việc giúp các bạn tham khảo biết cách viết bài luận hay. Xếp hạng: 3,6 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về một việc làm tốt thể hiện nếp sống văn minh nơi công cộng (5 mẫu)

    TOP 5 mẫu Kể về một việc làm tốt thể hiện nếp sống văn minh nơi công cộng hay, đặc sắc nhất, giúp các em học sinh lớp 5 rèn luyện kỹ năng kể chuyện thật tốt. Xếp hạng: 4,1 · 70 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu hợp đồng khoán việc

    Mẫu hợp đồng khoán việc mới nhất là biểu mẫu chuẩn theo Bộ luật Lao động 2019, quy định rõ nội dung công việc, giá trị khoán, nghiệm thu và trách nhiệm các bên. Dễ sử dụng cho doanh nghiệp và cá nhân. Xếp hạng: 3 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quy định quản lý nhân sự

    Download.vn xin giới thiệu Quy chế quản lý nhân sự là sự thể hiện những quy định cụ thể về tiền lương, tiền thưởng... được xây dựng dựa trên điều lệ của doanh nghiệp, ngành nghề và lĩnh vực kinh doanh cụ thể và các yếu tố đặc thù của mỗi doanh nghiệp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Kể về công việc của một người giáo viên mà em biết (11 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Kể về công việc của một người giáo viên mà em biết, vô cùng hữu ích dành cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 3,9 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 11/2020/TT-BLĐTBXH

    Bộ Lao động, Thương binh và Xã hội ban hành Thông tư 11/2020/TT-BLĐTBXH quy định danh mục nghề, công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm và nghề, công việc đặc biệt nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm. Mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sơ yếu lý lịch - dùng cho việc đi học tập, công tác tại nước ngoài

    Sơ yếu lý lịch - dùng cho việc đi học tập, công tác tại nước ngoài Xếp hạng: 2 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn mở bài và kết bài Thuật lại một tiết học hoặc buổi tham quan của lớp em

    Viết đoạn mở bài và kết bài Thuật lại một tiết học hoặc buổi tham quan của lớp em giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới cho đoạn mở bài, kết bài của mình. Xếp hạng: 3,8 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 106/2020/NĐ-CP

    Ngày 10/09/2020, Chính phủ vừa ban hành Nghị định 106/2020/NĐ-CP về vị trí việc làm và số lượng người làm việc trong đơn vị sự nghiệp công lập. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phiếu xác nhận sản phẩm hoặc công việc hoàn thành

    Mẫu 05-LĐTL: Phiếu xác nhận sản phẩm hoặc công việc hoàn thành được ban hành theo Thông tư 133/2016/TT-BTC, nhằm xác nhận số sản phẩm hoặc công việc hoàn thành, dùng làm cơ sở để lập bảng thanh toán tiền lương hoặc tiền công cho người lao động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về ước mơ làm bác sĩ

    Viết về ước mơ làm bác sĩ bằng tiếng Anh cực chất dưới đây sẽ giúp bạn dễ hình dung hơn trong việc triển khai các ý, nhanh chóng hoàn thành đoạn văn tiếng Anh hay. Xếp hạng: 3,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về công việc của bảo vệ (10 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Kể về công việc của bảo vệ, vô cùng hữu ích cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 08/2016/TT-BGDĐT

    Ngày 28/03/2016 Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Thông tư 08/2016/TT-BGDĐT quy định chế độ giảm định mức giờ dạy cho giáo viên, giảng viên làm công tác công đoàn không chuyên trách trong các cơ sở giáo dục công lập thuộc hệ thống giáo dục quốc dân. Mời các bạn tham khảo chi tiết taij đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 36/2013/NĐ-CP

    Nghị định 36/2013/NĐ-CP về vị trí việc làm và cơ cấu ngạch công chức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ biết chia sẻ công việc nhà với mẹ

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ biết chia sẻ công việc nhà với mẹ sẽ giúp bé hiểu được bé phải biết chia sẻ công việc với người khác, đặc biệt là làm công việc nhà để giúp đỡ mẹ hàng ngày. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 06/2020/TT-BLĐTBXH

    Ngày 20/08/2020, Bộ Lao động-Thương bình và Xã hội ban hành Thông tư 06/2020/TT-BLĐTBXH về Danh mục công việc có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn, vệ sinh lao động. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 1 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài luận tiếng Anh về ưu điểm, nhược điểm công việc của một thành viên trong gia đình

    Viết một bài luận về ưu điểm và nhược điểm về công việc của một thành viên trong gia đình mang đến câu trả lời hay, đầy đủ giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo hữu ích. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những việc cấm làm đối với cán bộ, công chức, viên chức từ 1/7/2019

    Luật phòng chống tham nhũng 2018 có hiệu lực từ ngày 1/7/2019 quy định 15 nhóm công việc tuyệt đối không được làm với cán bộ, công chức. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 341/LĐTBXH-QLLĐNN

    Công văn 341/LĐTBXH-QLLĐNN về chấn chỉnh công tác đưa lao động Việt Nam sang làm việc tại Đài Loan do Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Kể về công việc hằng ngày của anh trai (3 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Viết 4 - 5 câu về công việc hằng ngày của anh trai. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 1309/2013/VPCP-KGVX

    Công văn 1309/2013/VPCP-KGVX về việc đưa Trường đại học Hàng hải vào trong danh sách trường trọng điểm và đổi tên trường do Văn phòng Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 12/2022/TT-BCT

    Thông tư 12/2022/TT-BCT quy định về thời giờ làm việc, thời giờ nghỉ ngơi đối với người lao động làm công việc vận hành, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống đường ống phân phối khí và các công trình khí do Bộ trưởng Bộ Công thương ban hành. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Soạn bài Trình bày ý kiến về một vấn đề xã hội (một sản phẩm văn hóa truyền thống của cuộc sống hiện đại) Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Bài tập KHTN 8 Chương 7: Sinh học cơ thể người (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 7
  • Dàn ý bài văn nghị luận về một vấn đề trong đời sống (16 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 8
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 5 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ
  • Tóm tắt tác phẩm Thần Gió (6 mẫu)

    🖼️ Tóm tắt truyện Thần Gió
  • Bài tập KHTN 8 Chương 8: Sinh vật và môi trường (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 8
  • Tóm tắt Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 10

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status