download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

nhiệm vụ bất khả thi

  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký và sử dụng Vietcombank Internet Banking

    Vietcombank Internet Banking là dịch vụ ngân hàng trực tuyến của Ngân hàng ngoại thương Việt Nam Vietcombank được biết đến với một số cách gọi khác như Vietcombank eBanking, VCB-iB@nking. Xếp hạng: 3,7 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn trích Hạnh phúc của một tang gia

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu giới thiệu về tác giả Vũ Trọng Phụng cũng như nội dung đoạn trích "Hạnh phúc của một tang gia". Xếp hạng: 4,1 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top vũ khí mạnh nhất Call of Duty: Mobile

    Call of Duty: Mobile có hệ thống vũ khí cực đa dạng, nhưng nên chọn vũ khí nào hay súng nào mạnh nhất Call of Duty: Mobile? Bài viết sau sẽ tư vấn cho các bạn. Xếp hạng: 4,6 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn bật nút Like màu đỏ cực chất trên Facebook

    Facebook đã chính thức cho cập nhật nút Like màu đỏ cực chất, để chào mừng năm mới Tân Sửu 2021 sắp tới. Sau đây Download.vn sẽ giới thiệu bài viết hướng dẫn bật nút Like màu đỏ cực chất trên Facebook, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi Tìm hiểu Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh Tuyên Quang lần thứ I nhiệm kỳ 2025 - 2030

    Đáp án cuộc thi Tìm hiểu Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh Tuyên Quang lần thứ I nhiệm kỳ 2025 - 2030 (Đợt 1) giúp các bạn nhanh chóng trả lời 20 câu hỏi. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Canva có thể cải thiện bài viết trên Instagram của bạn như thế nào?

    Canva không chỉ là một ứng dụng chỉnh sửa ảnh miễn phí mà còn giúp bạn phát triển Instagram hiệu quả. Sau đây là những mẹo bạn có thể dùng Canva để làm bài đăng trên Instagram thú vị hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    FIFA Online 4: Đáp án sự kiện Cổ vũ EACC Spring 2023

    Giải đấu EACC Spring 2023 sẽ diễn ra từ ngày 7/4 đến 9/4 để tìm đội tuyển FIFA Online 4 mạnh nhất ở thời điểm hiện tại. Một sự kiện nhỏ Cổ vũ EACC Spring 2023 FO4 sẽ mang đến những lời cỗ vũ, động viên cho các game thủ để bước vào một giải đấu thực sự ấn tượng. Xếp hạng: 2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng tính năng Hỏi đáp trên TikTok

    Mới đây, ứng dụng TikTok đã cập nhật thêm tính năng Hỏi đáp cho các tài khoản để người khác có thể gửi câu hỏi tới bạn khi truy cập vào trang cá nhân hoặc đặt câu hỏi trong video. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết này để sử dụng tính năng này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 01/GĐ-TANDTC

    Tòa án nhân dân tối cao ban hành Công văn 01/GĐ-TANDTC về giải đáp vấn đề nghiệp vụ. Công văn đó có hiệu lực kể từ ngày ban hành. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo và tải công văn tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định số 43/2011/NĐ-CP

    Nghị định số 43/2011/NĐ-CP của Chính phủ: Quy định về việc cung cấp thông tin và dịch vụ công trực tuyến trên trang thông tin điện tử hoặc cổng thông tin điện tử của cơ quan Nhà nước. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Chiến thắng

    Để ủng hộ cho tinh thần cho Đội tuyển U23 Việt Nam, ca sĩ Vũ Cát Tường đã gửi đến ca khúc Chiến thắng, mời các bạn cùng lắng nghe. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Spotify: Cách dùng các điều khiển bằng giọng nói mới

    Đặt điện thoại xuống và dùng giọng nói để điều khiển Spotify. Còn gì tuyệt hơn thế nữa? Dưới đây là mọi điều bạn cần biết về cách dùng giọng nói điều khiển Spotify. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Điều cần biết về cách chơi Honor of Kings cho người mới bắt đầu

    Honor of Kings là game hành động nhập vai hay trong thế giới mở. Dưới đây là cách chơi Honor of Kings cho người mới bắt đầu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 44/2009/QĐ-TTG

    Quyết định số 44/2009/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Ban hành Phương án khẩn nguy tổng thể đối phó với hành vi can thiệp bất hợp pháp vào hoạt động hàng không dân dụng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 70/2011/TT-BGTVT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia quy phạm về ngăn ngừa ô nhiễm do phương tiện thủy nội địa

    Thông tư số 70/2011/TT-BGTVT của Bộ Giao thông vận tải: Ban hành Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia “Quy phạm về ngăn ngừa ô nhiễm do phương tiện thủy nội địa”. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn bật tính năng thông báo phân vùng chính sắp đầy trên Windows 10

    Người dùng máy tính thường có thói quen chọn vị trí lưu dữ liệu mặc định mà Windows thiết lập sẵn trước đó để làm nơi chứa các dữ liệu tải về từ Internet hoặc đơn giản hơn thì cho bay thằng vào màn hình chính Desktop, điều này hay xảy ra đối với những ai l Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tưởng tượng mình được cùng nhân vật “tớ” tham gia chuyến hành trình bay vào vũ trụ và kể lại chuyến đi

    Tưởng tượng mình được cùng nhân vật “tớ” tham gia chuyến hành trình bay vào vũ trụ và kể lại chuyến đi hay nhất, giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 31/2010/TT-BGTVT

    Thông tư số 31/2010/TT-BGTVT của Bộ Giao thông vận tải: Công bố vùng nước cảng biển thuộc địa phận thành phố Hải Phòng và khu vực quản lý của Cảng vụ hàng hải Hải Phòng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 1538/TCHQ-CCHĐH

    Công văn 1538/TCHQ-CCHĐH hướng dẫn báo cáo nhập - xuất - tồn hàng nhập khẩu phục vụ tiêu dùng của doanh nghiệp chế xuất do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 25/2022/NĐ-CP

    Nghị định 25/2022/NĐ-CP sửa đổi Nghị định 47/2011/NĐ-CP hướng dẫn Luật Bưu chính. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Nghị định 47, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 2818/QĐ-BVHTTDL

    Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã công bố Danh mục thủ tục hành chính thực hiện và không thực hiện tiếp nhận, trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính qua dịch vụ bưu chính công ích. Mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo trình Nhập môn ngành Du lịch

    Giáo trình Nhập môn ngành Du lịch là tài liệu học thuật quan trọng, trang bị cho sinh viên cái nhìn tổng quan về ngành, từ khái niệm, loại hình, động cơ du lịch đến hoạt động kinh doanh dịch vụ. Đây là bước khởi đầu cần thiết để hình thành kiến thức và kỹ năng chuyên ngành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 12 Chủ đề 3: Làm chủ bản thân và sống có trách nhiệm

    Giáo án điện tử HĐTN 12 Chủ đề 3: Làm chủ bản thân và sống có trách nhiệm được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học 5 Bài 2: Ô nhiễm, xói mòn đất và bảo vệ môi trường đất

    PowerPoint Khoa học lớp 5 Bài 2: Ô nhiễm, xói mòn đất và bảo vệ môi trường đất là tài liệu giảng dạy được thiết kế chi tiết theo sách Kết nối tri thức, hỗ trợ giáo viên tổ chức bài học một cách khoa học và hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓