download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thành phần cảm thán

  • 🖼️

    Đoạn văn nghị luận về lời cảm ơn (Dàn ý + 18 Mẫu)

    TOP 18 đoạn văn về ý nghĩa của lời cảm ơn dưới đây sẽ là tư liệu cực kì hữu ích với các bạn học sinh tham khảo để biết cách đoạn văn hay. Xếp hạng: 3,5 · 145 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận về bài thơ Đồng chí của Chính Hữu (Sơ đồ tư duy)

    TOP 15 bài Cảm nhận về bài thơ Đồng chí hay, đặc sắc nhất, kèm theo dàn ý chi tiết và sơ đồ tư duy, giúp các em học sinh cảm nhận sâu sắc hơn về tình đồng chí, tình động đội gắn bó, thiêng liêng. Xếp hạng: 3,9 · 120 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Cảm nhận bài thơ Việt Bắc của Tố Hữu (2 Dàn ý + 11 Mẫu)

    Cảm nhận bài thơ Việt Bắc của Tố Hữu bao gồm gợi ý cách viết kèm theo 11 bài văn mẫu cực hay. Cảm nhận Việt Bắc là nguồn tài liệu tham khảo cần thiết giúp các em trong quá trình học và đặc biệt là kì thi THPT Quốc gia 2024 sắp tới. Xếp hạng: 3,6 · 88 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận về nhân vật Huấn Cao trong Chữ người tử tù

    Cảm nhận nhân vật Huấn Cao tổng hợp 12 mẫu siêu hay được đánh giá cao nhất. Qua đó giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu học tập, củng cố kỹ năng viết văn ngày một tiến bộ. Xếp hạng: 3,1 · 59 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thuyết trình cắm hoa ngày 20/10 (16 mẫu)

    Bài thuyết trình cắm hoa ngày 20/10 gồm 16 mẫu, giúp các bạn tham khảo viết bài thuyết trình cắm hoa theo chủ đề: Sắc màu phụ nữ, Dòng thời gian, ... Xếp hạng: 4,3 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc của em về bài thơ Tuổi Ngựa

    Viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc của em về bài thơ Tuổi Ngựa mang tới mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 5 có thêm nhiều thông tin bổ ích. Xếp hạng: 4,2 · 419 phiếu bầu
  • 🖼️

    Học phí Đại học Nguyễn Tất Thành

    Đại học Nguyễn Tất Thành là một trong những trường đại học nổi tiếng tại TP Hồ Chí Minh với chất lượng đào tạo tốt nhất. Vậy dưới đây là toàn bộ thông tin về mức học phí và các ngành đào tạo mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 4 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận bài thơ Chiếc lá đầu tiên của Hoàng Nhuận Cầm

    Cảm nhận Chiếc lá đầu tiên giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi kiến thức để biết cách viết bài văn phân tích bài thơ hay. Xếp hạng: 3,5 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Cảm nhận về nhân vật chị Dậu trong Tức nước vỡ bờ

    Văn mẫu lớp 8: Cảm nhận về nhân vật chị Dậu trong Tức nước vỡ bờ gồm dàn ý chi tiết, cùng 3 bài văn mẫu hay nhất. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 8 hiểu rõ hơn về số phận, hoàn cảnh đáng thương của chị Dậu. Xếp hạng: 2,8 · 24 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản cam kết

    Bản cam kết là biểu mẫu dùng cho các cá nhân cam kết với công ty sẽ thực hiện trách nhiệm của mình đối với công ty sau khi đã ký kết hợp đồng lao động và tìm hiểu kỹ nội quy, quy định của công ty. Xếp hạng: 2 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn kết nối tay cầm chơi game PS3 với Android

    Kết nối tay cầm PS3 với Android không root và root như thế nào? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu các cách kết nối tay cầm chơi game PS3 với smartphone Android nhé! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn bày tỏ tình cảm, cảm xúc của em về một nhân vật trong câu chuyện hoặc bài thơ

    Viết đoạn văn bày tỏ tình cảm, cảm xúc của em về một nhân vật trong câu chuyện hoặc bài thơ giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 3,8 · 28 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Cảm nhận bài thơ Lá Diêu Bông của Hoàng Cầm (2 mẫu)

    Văn mẫu lớp 12: Cảm nhận bài thơ Lá diêu bông là tài liệu tham khảo được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản cam kết không vi phạm pháp luật về phòng chống tham nhũng

    Bản cam kết không vi phạm pháp luật về phòng chống tham nhũng là biểu mẫu được cá nhân đảng viên lập ra và gửi lên cơ quan có thẩm quyền về việc cam kết không vi phạm pháp luật về phòng chống tham nhũng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Soạn bài Cảm hoài Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 12: Cảm hoài, sẽ cung cấp những kiến thức hữu ích về tác phẩm cho bạn đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn về mơ ước của em trong đêm Trung thu

    Viết đoạn văn về mơ ước của em trong đêm Trung thu giúp các em học sinh lớp 4 viết đoạn văn về mơ ước trong đêm Trung thu thật hay, thật sinh động. Xếp hạng: 4,3 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mã trường THPT 2023 tại Thanh Hoá

    Mã trường THPT 2023 tại Thanh Hóa giúp thí sinh biết được trường, tỉnh, khu vực mình đang ở là mã gì để làm hồ sơ đăng ký dự thi THPT Quốc gia. Vậy sau đây là mã trường THPT tỉnh Thanh Hóa, mời các bạn đón đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về Câu cảm

    Bài tập về Câu cảm là tài liệu bao gồm lí thuyết và bài tập ôn luyện vô cùng hữu ích để bạn đọc tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thư cảm ơn sau phỏng vấn (6 Mẫu)

    Thư cảm ơn sau phỏng vấn là một việc làm rất quan trọng nhất là buổi phỏng vấn thứ hai. Các nạn cần cảm ơn những người mà bạn phỏng vấn và những người đã giúp bạn biết được công việc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc về một sự việc ở bài tập 1

    Viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc về một sự việc ở bài tập 1 gồm 2 mẫu hay nhất, đặc sắc nhất, giúp các em học sinh lớp 5 biết cách viết đoạn văn. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch chiếu phim Taboo - Điều Cấm Kỵ Kinh Hoàng

    Taboo - Điều Cấm Kỵ Kinh Hoàng là phim kinh dị chiếu rạp Việt Nam nói về hành trình của 2 bà cháu từ thành phố về nông thôn sinh sống với sự tham gia của Phạm Tất Thành, Ann Nguyễn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản cam kết bảo đảm an toàn cho công trình liền kề khi xây dựng

    Mẫu cam kết đảm bảo an toàn công trình liền kề là một loại cam kết pháp lý để phòng ngừa tranh chấp, khiếu nại khi công trình xây dựng (hoặc đào đất, xúc đất, đóng cọc,...) có thể ảnh hưởng đến nhà kế bên. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn bản Yêu và đồng cảm

    Văn bản Yêu và đồng cảm trích trong cuốn sách Sống vốn đơn thuần sẽ được tìm hiểu trong chương trình học môn Ngữ văn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng cầm cố sổ tiết kiệm

    Hợp đồng cầm cố sổ tiết kiệm là văn bản hành chính nhằm xác định thỏa thuận giữa bên cầm cố và bên nhận cầm cố, đảm bảo quyền lợi, nghĩa vụ của các bên, đồng thời tạo cơ sở pháp lý cho việc sử dụng sổ tiết kiệm làm tài sản bảo đảm. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓