download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

nghị định 43/2022/nĐ-cp

  • 🖼️

    Đoạn văn cảm nhận về một đoạn thơ mà em yêu thích trong Chuyện cổ tích về loài người

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nhận về một đoạn thơ trong Chuyện cổ tích về loài người. Mời bạn đọc tham khảo nội dung chi tiết dưới đây. Xếp hạng: 4,1 · 415 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Tập làm thơ lục bát - Cánh Diều 6

    Download.vn xin giới thiệu cho bạn đọc bài Soạn văn lớp 6: Tập làm thơ lục bát . Tài liệu trên sẽ giúp ích cho bạn đọc chuẩn bị bài trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,2 · 190 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu 14-HSB: Đơn đề nghị hưởng trợ cấp BHXH một lần

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn cùng tham khảo Mẫu 14-HSB: Đơn đề nghị hưởng trợ cấp BHXH một lần được ban hành kèm theo Quyết định 777/QĐ-BHXH năm 2019 của Bảo hiểm xã hội Việt Nam. Mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 3,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Tượng đài vĩ đại nhất - Cánh diều 7

    Bài Soạn văn 7: Tượng đài vĩ đại nhất, được giới thiệu nhằm giúp học sinh trong quá trình chuẩn bị bài trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,3 · 46 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu quyết định tăng lương

    Dưới đây là mẫu quyết định tăng lương cho nhân viên được ban hành để phù hợp với chế độ lương, thưởng trong các doanh nghiệp để bạn tham khảo thêm. Xếp hạng: 3,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thời khóa biểu (trang 43)

    Soạn bài Thời khóa biểu giúp các em trả lời các câu hỏi của Bài 10 chủ đề Đi học vui sao SGK Tiếng Việt 2 tập 1 KNTT trang 43, 44, 45, 46, 47. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 9 Bài 43: Ảnh của một vật tạo bởi thấu kính hội tụ

    Giải Vật lí 9 Bài 43 giúp các em học sinh lớp 9 nắm vững kiến thức về Ảnh của một vật tạo bởi thấu kính hội tụ. Đồng thời giải nhanh được các bài tập Vật lí 9 chương III trang 116, 117, 118. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Nghị luận về Sự giúp đỡ của gia đình, bạn bè đối với mỗi người có phải là luôn cần thiết?

    Nghị luận về Sự giúp đỡ của gia đình, bạn bè đối với mỗi người có phải là luôn cần thiết mang đến bài văn mẫu siêu hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu học tập, củng cố kỹ năng viết văn ngày một hay hơn. Xếp hạng: 3,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 4 Bài 43: Luyện tập

    Giải Toán lớp 4 trang 97 sách Cánh diều tập 1 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 43: Luyện tập của Chương II: Các phép tính với số tự nhiên để ngày càng học tốt môn Toán 4. Xếp hạng: 4,5 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu số 04-HS: Quyết định tạm giam

    Mẫu quyết định tạm giam được ban hành kèm theo Nghị quyết 05/2017/NQ-HĐTP về biểu mẫu trong giai đoạn xét xử vụ án hình sự, xét lại bản án và quyết định đã có hiệu lực pháp luật của Bộ luật Tố tụng hình sự do Hội đồng Thẩm phán Tòa án nhân dân tối cao ban hành. Sau đây là mẫu quyết định tmaj giam mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Chế độ thanh toán tiền nghỉ phép năm mới nhất

    Bộ luật Lao động năm 2019 có hiệu lực kể từ ngày 01/01/2021 với nhiều quy định mới liên quan đến chế độ nghỉ phép của người lao động. Cụ thể như thế nào mời các bạn cùng theo dõi dưới đây nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu số 02/ĐNHT: Giấy đề nghị hoàn thuế theo Hiệp định giữa Việt Nam và …(tên vùng, lãnh thổ ký kết)

    Mẫu số 02/ĐNHT: Giấy đề nghị hoàn thuế theo Hiệp định giữa Việt Nam và …(tên vùng, lãnh thổ ký kết) áp dụng cho các tổ chức, cá nhân là đối tượng cư trú của nước ngoài ban hành kèm theo Thông tư số 28/2011/TT-BTC ngày 28/02/2011 của Bộ Tài chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toán 9 Luyện tập chung trang 43

    Giải bài tập Toán 9 Luyện tập chung với lời giải chi tiết, rõ ràng theo khung chương trình sách giáo khoa Toán 9 Tập 2 Kết nối tri thức trang 43, 44, 45. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 260/QĐ-LĐTBXH

    Quyết định 260/QĐ-LĐTBXH về Kế hoạch thực hiện Đề án “Tuyên truyền, phổ biến pháp luật cho người lao động và người sử dụng lao động trong các loại hình doanh nghiệp” năm 2019. Mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn bản hợp nhất 01/VBHN-BTTTT

    Ngày 03/04/2018, Bộ Thông tin và Truyền thông ban hành Văn bản hợp nhất 01/VBHN-BTTTT năm 2018 hợp nhất Nghị định quy định về hoạt động in. Nội dung chi tiết mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu số 03/ĐNHT: Giấy đề nghị hoàn thuế theo Hiệp định giữa Việt Nam và …(tên vùng, lãnh thổ ký kết)

    Mẫu số 03/ĐNHT: Giấy đề nghị hoàn thuế theo Hiệp định giữa Việt Nam và …(tên vùng, lãnh thổ ký kết) áp dụng đối với các tổ chức, cá nhân là đối tượng cư trú của Việt Nam ban hành kèm theo Thông tư số 28/2011/TT-BTC ngày 28/02/2011 của Bộ Tài chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định số 173/2008/QĐ-TTg

    Nghị định số 173/2008/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ: Ban hành quy định áp dụng các biện pháp cần thiết đáp ứng yêu cầu về thuốc kháng HIV trong trường hợp khẩn cấp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 1377/QĐ-TTG

    Quyết định số 1377/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc bà Phan Thị Hòa, Ủy viên Hội đồng quản trị Tập đoàn Dầu khí Việt Nam nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 65/2011/QĐ-UBND về điều chỉnh cơ quan chủ trì thực hiện các kế hoạch thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ thành phố lần thứ IX

    Quyết định số 65/2011/QĐ-UBND của UBND TP Hồ Chí Minh: Về điều chỉnh cơ quan chủ trì thực hiện các kế hoạch thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ thành phố lần thứ IX giai đoạn 2011 - 2015. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 1378/QĐ-TTG

    Quyết định số 1378/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc bà Hoàng Minh Nguyệt, Phó Tổng giám đốc Đài Tiếng nói Việt Nam nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 841/QĐ-TTG

    Quyết định số 841/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc ông Lê Quốc Ân, Chủ tịch Hội đồng quản trị Tập đoàn Dệt May Việt Nam nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 1379/QĐ-TTG

    Quyết định số 1379/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc ông Phạm Quang Hưng, Phó Giám đốc Đại học Quốc gia Hà Nội nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 1731/QĐ-TTG

    Quyết định số 1731/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc ông Đàm Hữu Đắc, Thứ trưởng Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Ngữ văn 6 Bài 2: Thực hành tiếng Việt trang 43

    Giáo án tích hợp NLS, AI Ngữ văn 6 Bài 2: Thực hành tiếng Việt trang 43 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓