download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giới hạn hàm số

  • 🖼️

    Bảng thống kê sự kiện Lịch sử thế giới theo bài

    Các mốc thời gian Lịch sử thế giới lớp 12 là tài liệu hữu ích, tổng hợp toàn bộ các mốc lịch sử quan trọng, giúp các bạn nhanh chóng nắm vững kiến thức. Xếp hạng: 3,9 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về bình đẳng giới ở Việt Nam (8 Mẫu)

    Viết đoạn văn ngắn về bình đẳng giới bằng tiếng Anh mang đến 8 mẫu cực hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để viết đoạn văn hay. Xếp hạng: 3,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh lớp 8 (10 Mẫu)

    Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh lớp 8 gồm 10 mẫu giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi củng cố vốn từ để biết cách giới thiệu bản thân sao cho ấn tượng nhất. Xếp hạng: 3,7 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chuyên đề bồi dưỡng học sinh giỏi Toán lớp 8

    Chuyên đề bồi dưỡng học sinh giỏi Toán lớp 8 Xếp hạng: 4,4 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học sinh giỏi lớp 12 môn Toán cấp Tỉnh, TP (Có đáp án)

    Bộ đề thi học sinh giỏi lớp 12 môn Toán cấp Tỉnh, TP có kèm đáp án giúp các bạn học sinh lớp 12 ôn tập, củng cố kiến thức và chuẩn bị tốt cho kì học sinh giỏi sắp tới được tốt hơn. Chúc các bạn thi tốt! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi học sinh giỏi môn Ngữ văn 6 sách Cánh diều

    69 Đề thi học sinh giỏi Văn 6 Cánh Diều có đáp án kèm theo. Qua đó, giúp các em học sinh luyện giải đề, rồi so sánh đáp án thuận tiện hơn để chuẩn bị thật tốt cho kỳ thi học sinh giỏi các cấp. Xếp hạng: 4,2 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: So sánh cảnh thiên nhiên trong bài Tây Tiến và Đây thôn Vĩ Dạ

    So sánh cảnh thiên nhiên trong bài Tây Tiến và Đây thôn Vĩ Dạ gồm dàn ý chi tiết kèm theo 3 bài văn hay, giúp các em có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi kỹ năng viết văn ngày một hay hơn. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi thành phố Đà Nẵng môn Hóa lớp 9 năm học 2010 - 2011 (Có đáp án)

    Đề thi học sinh giỏi thành phố Đà Nẵng môn Hóa lớp 9 năm học 2010 - 2011 (Có đáp án) Xếp hạng: 4 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi Quốc gia lớp 12 THPT năm 2010 - môn Ngữ văn

    Đề thi học sinh giỏi Quốc gia lớp 12 THPT năm 2010 - môn Ngữ văn Xếp hạng: 3,2 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 1

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 1 Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Học Excel - Bài 16: Tổng quan về các công thức trong Excel

    Bài học Microsoft Excel này sẽ cung cấp cách tạo công thức và dùng các hàm có sẵn để tiến hành tính toán và giải quyết vấn đề. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Hóa học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Hóa học Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Tin học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Tin học Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Sinh học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Sinh học Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi môn Toán lớp 12 Sở GD&ĐT TP. Hà Nội năm học 2017-2018

    Đề thi học sinh giỏi môn Toán lớp 12 Sở GD&ĐT TP. Hà Nội năm học 2017-2018 được Download.vn cập nhật nhằm giúp cho các em có thêm định hướng ôn tập chuẩn bị cho kì thi HSG sắp tới đạt được điểm cao hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Địa lý

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2012 môn Địa lý Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Toán - Đề 1

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Toán - Đề 1 Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 2

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Sinh học - Đề 2 Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2011 môn Sinh học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 năm 2011 môn Sinh học Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Học Excel - Bài 20: Đặt tên cho ô/vùng dữ liệu trên Excel và cách sử dụng

    Bằng cách dùng tên trong công thức Microsoft Excel, bạn có thể tạo công thức dễ hiểu và duy trì hơn. Dưới đây là cách xác định và dùng tên trong Excel. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Toán - Đề 2

    Đề thi thử học sinh giỏi tỉnh Long An lớp 9 môn Toán - Đề 2 Xếp hạng: 3,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Bến Tre năm học 2009 - 2010 môn Toán

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Bến Tre năm học 2009 - 2010 môn Toán Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Luật Căn cước công dân

    Ngày 20/11/2014, Quốc hội ban hành Luật Căn cước công dân 2014. Luật chính thức có hiệu lực kể từ ngày 01/01/2016. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint GDQP 11 Bài 6: Giới thiệu một số loại súng bộ binh thuốc nổ vật cản và vũ khí tự tạo

    PowerPoint Giáo dục Quốc phòng và An ninh 11 Bài 6 Giới thiệu một số loại súng bộ binh thuốc nổ vật cản và vũ khí tự tạo được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, hấp dẫn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓