download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

word

  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 68

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 68 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 7 Bài 10: Đo tốc độ

    PowerPoint KHTN 7 Bài 10 Chân trời sáng tạo được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chủ đề 3: Tốc độ với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Thủ thuật Word, Docs
  • Word Tích hợp
  • Giáo án lớp 3
  • Giáo dục - Đào tạo
  • Giáo án lớp 5
  • Tin học Văn phòng
  • Giáo án lớp 7
  • Giáo án lớp 8
  • Công nghệ thông tin
  • Dữ liệu - File
  • Hướng dẫn
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6: Luyện tập chung trang 27

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Luyện tập chung trang 27 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Bài tập cuối chương 3

    PowerPoint Toán 7 Bài tập cuối chương 3 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 11 Bài 6: Cấp số cộng

    PowerPoint Toán 11 Bài 6 Cấp số cộng được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6: Luyện tập chung trang 21

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Luyện tập chung trang 21 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học tự nhiên 8 Bài 44: Hệ sinh thái

    PowerPoint KHTN 8 Bài 44 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chương 8 với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 11 Bài tập cuối chương 2

    PowerPoint Toán 11 Bài tập cuối chương 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 9 Bài 1: Bất đẳng thức

    PowerPoint Toán 9 Bài 1 Bất đẳng thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 8 Bài 21: Phân thức đại số

    PowerPoint Toán 8 Bài 21 Phân thức đại số được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chương 6 với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 11 Bài 7: Cấp số nhân

    PowerPoint Toán 11 Bài 7 Cấp số nhân được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 107

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 107 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 9 Bài 1: Căn bậc hai

    PowerPoint Toán 9 Bài 1 Căn bậc hai được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 18: Luyện tập chung

    Mẫu PowerPoint Toán 5 Bài 18: Luyện tập chung bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô giáo tiết kiệm thời gian trong việc soạn giáo án điện tử lớp 5. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 8: Bài tập cuối chương 6

    PowerPoint Toán 8 Bài tập cuối chương 6 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK Chương 6 với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 58

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 58 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 24

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 24 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 9 Bài tập cuối chương 3

    PowerPoint Toán 9 Bài tập cuối chương 3 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 6 Bài tập cuối chương 9

    Mẫu PowerPoint Toán 6 Bài tập cuối chương 9 bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo để tiết kiệm khá nhiều thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 14

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 14 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 86

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 86 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 50

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 50 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7: Luyện tập chung trang 10

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 10 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 38

    PowerPoint Toán 7 Luyện tập chung trang 38 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Địa lí 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 6 tích hợp AI (Bài mở đầu - 11)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 6 Bài 10: Cấu tạo của Trái Đất. Các mảng kiến tạo

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí lớp 6 tích hợp AI
  • Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc)

    🖼️ 6 bài văn mẫu lớp 7
  • Viết đoạn văn (khoảng 7 - 9 câu) về một truyền thống đáng tự hào của dân tộc Việt Nam

    🖼️ 7 đoạn văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Tóm tắt văn bản Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ 15 mẫu tóm tắt Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ
  • Top phim điện ảnh Việt Nam hay nhất

    🖼️
  • Tả dòng sông quê hương em (Sơ đồ tư duy)

    🖼️ 2 Dàn ý & 49 bài văn tả dòng sông hay nhất
  • Video AI mở đầu Tin học 10 (Học kì 1)

    🖼️ Video khởi động môn Tin học lớp 10 (Full)
  • PowerPoint game khởi động Công nghệ 11 Bài 12: Một số bệnh phổ biến ở lợn và biện pháp phòng trị bệnh

    🖼️ Trò chơi khởi động Công nghệ Chăn nuôi lớp 11

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓