download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

making my way

  • 🖼️

    Giáo án kỹ năng sống mầm non: Hướng dẫn trẻ cách đi vệ sinh

    Giáo án mầm non: Hướng dẫn trẻ cách đi vệ sinh là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Ném xa bằng 2 tay

    Giáo án mầm non: Ném xa bằng 2 tay là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: In lá cây

    Giáo án mầm non: In lá cây là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Trò chuyện về nghề nông

    Giáo án mầm non: Trò chuyện về nghề nông là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Gộp tách các nhóm đối tượng trong phạm vi 7 bằng các cách

    Giáo án mầm non: Gộp tách các nhóm đối tượng trong phạm vi 7 bằng các cách là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Truyện Anh em gà con

    Giáo án mầm non: Truyện Anh em gà con là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Đếm đến 10, các nhóm đối tượng có số lượng 10, chữ số 10

    Giáo án mầm non: Đếm đến 10, các nhóm đối tượng có số lượng 10, chữ số 10 là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bé yêu con vật

    Giáo án mầm non: Bé yêu con vật là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Gộp tách các nhóm đối tượng trong phạm vi 6

    Giáo án mầm non: Gộp tách các nhóm đối tượng trong phạm vi 6 là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Trò chơi Cướp cờ

    Giáo án mầm non: Trò chơi Cướp cờ là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ kỹ năng chăm sóc và bảo vệ vật nuôi

    Giáo án mầm non: Dạy trẻ kỹ năng chăm sóc và bảo vệ vật nuôi là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Nhận biết phía trên, dưới, phía trước, sau của đối tượng

    Giáo án mầm non: Nhận biết phía trên, dưới, phía trước, sau của đối tượng là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Làm hoa tặng cô

    Giáo án mầm non: Làm hoa tặng cô là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá chiếc quạt bàn

    Giáo án mầm non: Khám phá chiếc quạt bàn là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Thơ Các cô thợ

    Giáo án mầm non: Thơ Các cô thợ là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Rèn kỹ năng gấp quần áo

    Giáo án mầm non: Rèn kỹ năng gấp quần áo là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Truyện Cây rau của thỏ út

    Giáo án mầm non: Truyện Cây rau của thỏ út là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Hình vuông màu đỏ, màu xanh

    Giáo án mầm non: Hình vuông màu đỏ, màu xanh là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Một số phương tiện giao thông đường thủy

    Giáo án mầm non: Một số phương tiện giao thông đường thủy là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bài hát Hạt gạo làng ta

    Giáo án mầm non: Bài hát Hạt gạo làng ta là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Sự kì diệu của muối

    Giáo án mầm non: Sự kì diệu của muối là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Nặn một số sản phẩm của nhà nông

    Giáo án mầm non: Nặn một số sản phẩm của nhà nông là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá xe đạp, xe máy

    Giáo án mầm non: Khám phá xe đạp, xe máy là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Địa lí 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 6 tích hợp AI (Bài mở đầu - 11)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 6 Bài 10: Cấu tạo của Trái Đất. Các mảng kiến tạo

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí lớp 6 tích hợp AI
  • Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc)

    🖼️ 6 bài văn mẫu lớp 7
  • Viết đoạn văn (khoảng 7 - 9 câu) về một truyền thống đáng tự hào của dân tộc Việt Nam

    🖼️ 7 đoạn văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Tóm tắt văn bản Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ 15 mẫu tóm tắt Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ
  • Top phim điện ảnh Việt Nam hay nhất

    🖼️
  • Tả dòng sông quê hương em (Sơ đồ tư duy)

    🖼️ 2 Dàn ý & 49 bài văn tả dòng sông hay nhất
  • Video AI mở đầu Tin học 10 (Học kì 1)

    🖼️ Video khởi động môn Tin học lớp 10 (Full)
  • PowerPoint game khởi động Công nghệ 11 Bài 12: Một số bệnh phổ biến ở lợn và biện pháp phòng trị bệnh

    🖼️ Trò chơi khởi động Công nghệ Chăn nuôi lớp 11

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓