download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phong trào nghìn việc tốt

  • 🖼️

    Mẫu giấy chứng nhận nghỉ việc hưởng bảo hiểm xã hội

    Giấy chứng nhận nghỉ việc hưởng BHXH là loại giấy tờ quan trọng, dùng làm căn cứ để NLĐ được hưởng chế độ ốm đau, thai sản trong thời gian nghỉ việc điều trị ngoại trú. Vậy sau đây là mẫu giấy xác nhận và cách viết mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 4,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Trao đổi về một vấn đề - Cánh diều 7

    Bài Soạn văn 7: Trao đổi về một vấn đề, thuộc sách Cánh diều tập 2, sẽ rất hữu ích cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3,8 · 44 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Trao đổi một vấn đề - Cánh diều 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Trao đổi một vấn đề, được Download.vn cung cấp đến các bạn học sinh để có thể tìm hiểu về tác phẩm này. Xếp hạng: 4,4 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Trao đổi một cách xây dựng, tôn trọng các ý kiến khác biệt - Chân trời sáng tạo 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Trao đổi một cách xây dựng, tôn trọng các ý kiến khác biệt, thuộc Sách Chân trời sáng tạo, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh trong quá trình học tập môn Ngữ văn. Xếp hạng: 4,3 · 60 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quy chế làm việc của Chi bộ trường học năm 2022 - 2023

    Quy chế hoạt động của Chi bộ năm 2022 - 2023 là mẫu quy chế làm việc được lập ra nhằm đảm bảo sự lãnh đạo toàn diện của chi bộ và phát huy vai trò của đơn vị. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng mô tả công việc Kế toán trưởng

    Download.vn xin giới thiệu Mẫu mô tả công việc kế toán trưởng trong một doanh nghiệp với quyền hạn và nghĩa vụ, trách nhiệm trong công việc thực tế phải làm những gì và làm như thế nào để phù hợp với chức danh công việc của mình. Xếp hạng: 3,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án hội thi kĩ năng an toàn trong môi trường nước cho trẻ em 2020

    Hội thi kĩ năng an toàn trong môi trường nước cho trẻ em 2020 nhằm mục đích tuyên truyền, nâng cao ý thức cho các em học sinh về phòng chống tai nạn đuối nước, giảm thiểu những tai nạn không đáng có trong dịp hè 2020 này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Nữ phóng viên đầu tiên Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 11: Nữ phóng viên đầu tiên, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh chuẩn khi bị bài của môn Ngữ văn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng mô tả công việc của nhân viên bán hàng

    Bảng mô tả công việc của nhân viên bán hàng Xếp hạng: 4,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn nghị luận về lối sống phông bạt của giới trẻ hiện nay

    Viết đoạn văn về lối sống phông bạt của giới trẻ hiện nay mang đến 2 mẫu cực hay để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thư thông báo xác thực thông tin nhân sự

    Thư thông báo xác thực thông tin nhân sự Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách làm hồ sơ xin việc trong Google Docs

    Bạn muốn làm hồ sơ xin việc nổi bật với nhà tuyển dụng tiềm năng? Dưới đây là cách tạo CV xin việc dễ dàng trong Google Docs. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch tích hợp Phòng tránh tai nạn bom mìn Tiểu học

    Kế hoạch tích hợp Phòng tránh tai nạn bom mìn Tiểu học năm 2025 - 2026 giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng xây dựng kế hoạch dạy học lớp 1, 2, 3, 4, 5. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tờ khai đăng ký lại việc kết hôn

    Tờ khai đăng ký lại việc kết hôn là tờ khai của những người đã có giấy chứng nhận kết hôn nhưng bản chính giấy chứng nhận kết hôn và sổ đăng ký kết hôn đã bị mất hoặc hư hỏng không sử dụng được,... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn khiếu nại vụ việc cạnh tranh

    Đơn khiếu nại vụ việc cạnh tranh Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục đăng ký lại việc kết hôn

    Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 9 Bài 8: Thực hành Sử dụng công cụ trực quan trình bày thông tin trong trao đổi và hợp tác

    PowerPoint Tin học 9 Kết nối tri thức Bài 8 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 4 Ứng dụng tin học với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 355/QĐ-BGDĐT

    Quyết định 355/QĐ-BGDĐT năm 2022 về Quy chế làm việc của Bộ Giáo dục và Đào tạo, có hiệu lực kể từ ngày 25/01/2022. Mời các bạn cùng theo dõi và tải Quyết định tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chỉ thị 1129/CT-BGDĐT

    Chỉ thị 1129/CT-BGDĐT của Bộ Giáo dục và Đào tạo ngày 28 tháng 3 năm 2013 về công tác quân sự, quốc phòng và giáo dục quốc phòng - an ninh năm 2013. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 9 Bài 7: Trình bày thông tin trong trao đổi và hợp tác

    PowerPoint Tin học 9 Kết nối tri thức Bài 7 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề 4 Ứng dụng tin học với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định công nhận việc chấm dứt giám hộ - Bản sao

    Quyết định công nhận việc chấm dứt giám hộ (Bản sao) Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 9 Bài 3: Thực hành trình bày thông tin đa phương tiện trong trao đổi và hợp tác

    PowerPoint Tin học 9 Cánh diều Bài 3 Chủ đề E2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề E Ứng dụng tin học với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 9 Bài 2: Chất lượng thông tin khi tìm kiếm tiếp nhận và trao đổi thông tin

    PowerPoint Tin học 9 Cánh diều Bài 2 Chủ đề C được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK chủ đề C Tổ chức lưu trữ tìm kiếm và trao đổi thông tin với nhiều hình ảnh đẹp mắt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 9 Bài 7: Trình bày thông tin trong trao đổi và hợp tác

    Trò chơi khởi động Tin học 9 Bài 7 Trình bày thông tin trong trao đổi và hợp tác bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Soạn bài Trình bày ý kiến về một vấn đề xã hội (một sản phẩm văn hóa truyền thống của cuộc sống hiện đại) Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Bài tập KHTN 8 Chương 7: Sinh học cơ thể người (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 7
  • Dàn ý bài văn nghị luận về một vấn đề trong đời sống (16 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 8
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 5 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ
  • Tóm tắt tác phẩm Thần Gió (6 mẫu)

    🖼️ Tóm tắt truyện Thần Gió
  • Bài tập KHTN 8 Chương 8: Sinh vật và môi trường (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 8
  • Tóm tắt Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 10

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status