download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

từ chỉ hoạt động

  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 20: Em với gia đình

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với gia đình tuần 20: Chia sẻ kết quả rèn luyện kĩ năng lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 18: Em với gia đình

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với gia đình tuần 18: Chia sẻ kết quả rèn luyện kĩ năng chăm sóc người thân trong gia đình khi bị mệt, ốm thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 25: Em với thiên nhiên và môi trường

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 25: Triển lãm các sản phẩm đã thiết kế về cảnh quan thiên thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 32: Khám phá thế giới nghề nghiệp

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 32: Chuẩn bị cho việc báo cáo kết quả trải nghiệm nghề thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 28: Em với thiên nhiên và môi trường

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 27: Báo cáo kết quả thực hiện chiến dịch truyền thông bảo vệ môi trường thiên nhiên giảm thiểu hiệu ứng nhà kính Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 24: Em với thiên nhiên và môi trường

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 24: Làm các sản phẩm thu hoạch sau tham quan (tranh ảnh, mẫu vật, bài thu hoạch…) thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 26: Em với thiên nhiên và môi trường

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 26: Báo cáo kết quả tìm hiểu về ảnh hưởng của hiệu ứng nhà kính đến sự sống trên Trái Đất và biện pháp giảm thiểu hiệu ứng nhà kính Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 27: Em với thiên nhiên và môi trường

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 27: Các nhóm chuẩn bị cho việc truyền thông bảo vệ môi trường thiên nhiên, giảm thiểu hiệu ứng nhà kính trước toàn trường thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 23: Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động: Xây dựng và thực hiện kế hoạch học tập theo định hướng ngành nghề đã lựa chọn thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 17: Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng: Chia sẻ kết quả tìm hiểu các nền văn hóa thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 19: Em với gia đình

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với gia đình tuần 19: Chia sẻ kết quả rèn luyện kĩ năng lao động tại gia đình thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 31: Khám phá thế giới nghề nghiệp

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 31: Chia sẻ về ngày hội trải nghiệm hướng nghiệp thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 29: Khám phá thế giới nghề nghiệp

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Khám phá thế giới nghề nghiệp tuần 29: Chia sẻ kết quả khám phá nghề hiện có ở địa phương thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 18: Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng: Chia sẽ về hoạt động giáo dục tình đoàn kết dân tộc, hoà bình, hữu nghị thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 22: Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động: Chia sẻ kết quả tìm hiểu và trao đổi thông tin cơ bản về thị trường lao động, nhu cầu sử dụng của thị trường lao động thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 19: Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Tham gia xây dựng và kết nối cộng đồng: Chia sẻ về dự án hoạt động tình nguyện nhân đạo và quản lí dự án hiệu quả thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 24: Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật: Chia sẻ kết quả thực hiện việc tìm hiểu biểu hiện của sự chủ động, Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 28: Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật: Chia sẻ kế hoạch hoạt động quảng bá hình ảnh và kêu gọi mọi người bảo tồn cảnh quan thiên nhiên Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 20: Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động: Chia sẻ kết quả tìm hiểu biểu hiện của tính chuyên nghiệp trong công việc thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 26: Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật: Chia sẻ Kết quả nghiên cứu, khảo sát về thực trạng thế giới động, thực vật và bảo vệ thế giới động, Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 21: Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Xu hướng phát triển nghề nghiệp và thị trường lao động: Chia sẻ kết quả tìm hiểu thông tin cơ bản về thị trường lao động, nhu cầu sử dụng của thị trường lao động thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 27: Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật: Xây dựng và thực hiện kế hoạch học tập theo định hướng ngành nghề đã lựa chọn thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 30: Khám phá thế giới nghề nghiệp

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Kết nối tri thức chủ đề Em với thiên nhiên và môi trường tuần 30: Chia sẻ về ngày hội trải nghiệm hướng nghiệp. Chuẩn bị cho buổi giao lưu văn nghệ toàn trường thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 25: Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo vệ cảnh quan thiên nhiên, thế giới động vật và thực vật: Chia sẻ kết quả thực hiện giải pháp bảo tồn cảnh quan thiên nhiên, Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓