download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

chuyện chức phán sự đền tản viên

  • 🖼️

    Phân tích Chiếc lược ngà của Nguyễn Quang Sáng (Sơ đồ tư duy)

    TOP 10 bài Phân tích Chiếc lược ngà SIÊU HAY, giúp các em học sinh lớp 9 thấy được tình cảm gia đình thiêng liêng, cao đẹp ngay trong khói lửa chiến tranh. Xếp hạng: 3,8 · 207 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích nhân vật Tấm trong truyện Tấm Cám

    Phân tích nhân vật Tấm trong truyện Tấm Cám giúp các em cảm nhận sâu sắc hơn về vẻ đẹp của nhân vật Tấm. Xếp hạng: 4,2 · 99 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích truyện ngụ ngôn Ếch ngồi đáy giếng (11 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Phân tích truyện ngụ ngôn Ếch ngồi đáy giếng, sẽ được chúng tôi giới thiệu đến các bạn học sinh ngay sau đây. Xếp hạng: 4 · 170 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 8: Phân tích cái chết của Lão Hạc

    TOP 8 bài Phân tích cái chết của Lão Hạc hay nhất, kèm theo dàn ý chi tiết. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 8 cảm nhận sâu sắc hơn về hoàn cảnh, nguyên nhân dẫn tới cái chết của Lão Hạc. Xếp hạng: 4,1 · 38 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Phân tích Bàn về đọc sách của Chu Quang Tiềm

    TOP 10 bài Phân tích Bàn về đọc sách của Chu Quang Tiềm SIÊU HAY, kèm theo dàn ý chi tiết. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 9 hiểu rõ hơn về vai trò, tầm quan trọng của việc đọc sách. Xếp hạng: 3,8 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xóa tài khoản Zalo trên điện thoại

    Cách xóa vĩnh viễn tài khoản Zalo rất dễ dàng với vài thao tác đơn giản, nhưng có thể bạn không để ý tới chức năng này trong ứng dụng Zalo chat. Bài viết này sẽ giúp bạn nhanh chóng xóa tài khoản Zalo trên điện thoại. Xếp hạng: 3 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích vẻ đẹp nhân vật Đan-kô

    Phân tích vẻ đẹp nhân vật Đan-kô trong văn bản Trái tim Đan-kô mang đến bài văn mẫu hay nhất, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng biết cách viết bài văn phân tích hay. Xếp hạng: 4 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 10 Bài 2: Tri thức lịch sử và cuộc sống

    Soạn Sử 10 Bài 2: Xã hội nguyên thủy giúp các em học sinh lớp 10 nắm vững kiến thức về thị tộc, bộ lạc, sự xuất hiện tư hữu và xã hội có giai cấp. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP phần mềm quản lý công việc giúp bạn làm việc hiệu quả hơn

    Đây là những công cụ giúp bản quản lý và lập kế hoạch cho công việc, dự án của mình một cách cụ thể và chi tiết nhất. Xếp hạng: 1,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo hiệu ứng ảnh gương phản chiếu trên Picsart

    Picsart là một ứng dụng mà người dùng chỉ cần thực hiện một vài thao tác đơn giản thì có thể biến bức ảnh của mình thành một tác phẩm nghệ thuật. Sau đây, chúng tôi mời các bạn cùng theo dõi bài viết hướng dẫn tạo hiệu ứng ảnh gương phản chiếu trên Picsart. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích nhân vật Phăng-tin trong Người cầm quyền khôi phục uy quyền

    Phăng-tin là một người con gái xinh đẹp, dù không có cha mẹ, nhưng cô vẫn sống hết sức đúng mực, cư xử lễ độ. Cô sống và yêu hết mình, bằng một tình yêu chân thành, mãnh liệt. Nhưng số phận trêu đùa, khi cô có con thì cũng là lúc kẻ bội bạc người yêu cô ruồng bỏ. Và để hiểu rõ hơn về nhân vật này, mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây nhé. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo Clipping Mask và Alpha Inheritance trong Krita

    Krita là phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời, không thua kém Photoshop. Bài viết này sẽ hướng dẫn bạn cách tạo clipping mask và kế thừa kênh alpha trong Krita. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Em cảm nhận như thế nào về cái tôi của tác giả được thể hiện trong Chuyện cơm hến?

    Tài liệu: Em cảm nhận như thế nào về cái tôi của tác giả được thể hiện trong Chuyện cơm hến?, được giới thiệu giúp học sinh chuẩn bị bài soạn một cách đầy đủ và chi tiết hơn. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập trắc nghiệm tích phân hàm ẩn (Có đáp án)

    Bài tập trắc nghiệm tích phân hàm ẩn là tài liệu gồm 96 trang tuyển tập 103 bài tập trắc nghiệm tích phân hàm ẩn có đáp án và lời giải chi tiết. Mời các bạn cùng tham khảo và tải tài liệu tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Định luật phản xạ ánh sáng

    Định luật phản xạ ánh sáng là gì? Đây là câu hỏi được các bạn học sinh quan tâm hỏi nhiều khi mới bắt đầu chương phản xạ ánh sáng. Mời các bạn cùng Download.vn đi tìm câu trả lời nhé. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    11 câu phân tích kế hoạch bài dạy môn Toán Tiểu học

    11 câu phân tích kế hoạch bài dạy môn Toán Tiểu học giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong chương trình tập huấn GDPT 2018. Bên cạnh đó, thầy cô có thể tham khảo thêm môn Tiếng Việt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    11 câu phân tích kế hoạch bài dạy môn Ngữ văn THCS

    11 câu phân tích kế hoạch bài dạy môn Ngữ văn THCS giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong chương trình tập huấn GDPT 2018. Bên cạnh đó, thầy cô tham khảo thêm môn Toán cấp THCS. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tải và cài đặt O&O Defrag để chống phân mảnh ổ cứng

    O&O Defrag Pro, một phần mềm chống phân mảnh cho ổ cứng tốt nhất hiện nay, giúp cho tốc độ máy tính được tối ưu và hiệu quả hơn rất nhiều dù máy bạn là máy mới hay máy cũ, Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm văn học

    Viết bài văn nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm văn học gồm 2 bài văn mẫu siêu hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu học tập, củng cố kiến thức để nhanh chóng hoàn thiện bài văn hay. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Unikey ra mắt phiên bản dành cho game thủ

    Phần mềm gõ tiếng Việt Unikey là một trong những phần mềm phổ biến nhất hiện nay, tuy nhiên với các game thủ phần mềm Unikey như là "kẻ thù" bởi nó khiến khiến thao tác bằng các phím số trong game không được nhạy, thường gặp nhất khi bạn dùng kiểu gõ VNI. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Infographic Lịch sử 6, 7, 8, 9 (Cả năm)

    Infographic lý thuyết Lịch sử lớp 6, 7, 8, 9 được thiết kế rất khoa học, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, nhằm hệ thống hóa toàn bộ kiến thức trọng tâm của chương trình THCS. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Dàn ý phân tích Lưu biệt khi xuất dương

    Lưu biệt khi xuất dương là bài thơ từ biệt mà cũng là bài thơ mời gọi lên đường. Nó hoàn toàn tương xứng với tầm vóc của một con người được cả dân tộc ngưỡng vọng và tin tưởng vào thời điểm lịch sử khi đó. Vậy sau đây là dàn ý phân tích Lưu biệt khi xuất dương, mời các bạn cùng đón đọc. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 11 tích hợp AI (Học kì 2)

    PPT tích hợp AI Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 11 Học kì 2 biên soạn từ Bài 9 đến hết Bài 21 có bố cục khoa học, hình ảnh đẹp mắt, hoạt động tương tác và câu hỏi phù hợp Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PPT Tin học 8 tích hợp Video AI (Cả năm)

    Giáo án điện tử Tin học 8 tích hợp AI được xây dựng khoa học, kết hợp video AI khởi động sinh động, hình ảnh minh họa trực quan và các hoạt động học tập tương tác hấp dẫn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 118

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Hang Én

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 113

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Viết văn bản nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm thơ

    🖼️ Văn mẫu lớp 10
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cô Tô

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓