download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

Đăng ký doanh nghiệp

  • 🖼️

    Đăng ký Zalo, tạo nick Zalo đơn giản nhất trên điện thoại và máy tính

    Hướng dẫn cách tạo tài khoản, đăng ký Zalo. Người dùng có thể đăng nhập và chat với bạn bè, người thân của mình trên mọi thiết bị có cài đặt ứng dụng chat Zalo này. Xếp hạng: 4,1 · 73 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn bằng tiếng Anh về nghề kinh doanh (Từ vựng + 7 Mẫu)

    TOP 7 mẫu viết đoạn văn bằng tiếng Anh về nghề kinh doanh siêu hay dưới đây của Download.vn sẽ là tư liệu hữu ích, giúp các bạn học sinh tự tin không phải lo nghĩ quá nhiều về việc làm sao để viết được đoạn văn hay. Xếp hạng: 3,6 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phiếu biểu quyết hình thức kỷ luật Đảng viên

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn Mẫu Phiếu biểu quyết hình thức kỷ luật Đảng viên được chúng tôi tổng hợp chi tiết, chính xác và đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách tạo tài khoản Hamachi

    Hamachi là một công cụ hỗ trợ chơi qua mạng LAN (gần giống như Garena). Tuy nhiên, muốn sử dụng được phần mềm này, người dùng cần có tài khoản Hamachi để đăng nhập. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    3 cách đăng ký tài khoản Gmail trên iPhone nhanh nhất

    Việc tạo tài khoản Gmail là rất cần thiết với những người sử dụng máy tính hiện nay. Chúng ta cũng có nhiều cách để đăng ký tài khoản Gmail, hoặc thực hiện trên máy tính (thông qua trình duyệt web) hoặc trên thiết bị di động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi tìm hiểu Đảng bộ tỉnh Tây Ninh qua Mười kỳ Đại hội

    Cuộc thi tìm hiểu “Đảng bộ tỉnh Tây Ninh qua Mười kỳ Đại hội” bắt đầu từ ngày 30/5/2020 - 30/9/2020. Mỗi tháng sẽ đưa ra một số câu hỏi thi trắc nghiệm về lịch sử Đảng bộ tỉnh Tây Ninh, thành tựu phát triển kinh tế, xã hội, an ninh quốc phòng... qua các kỳ Đại hội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy chứng nhận đăng ký thuế

    Mẫu 10-MST: Giấy chứng nhận đăng ký thuế là mẫu giấy chứng nhận được cấp cho các tổ chức, cá nhân có những phát sinh về lợi nhuận, thu nhập từ các hoạt động sản xuất kinh doanh và những hoạt động khác. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn giải trình về việc chậm đăng ký BHXH theo quy định

    Công văn giải trình về việc chậm đăng ký BHXH theo quy định Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tờ khai đăng ký hoạt động cơ sở in

    Download.vn xin giới thiệu đến các bạn Mẫu Tờ khai đăng ký hoạt động cơ sở in được chúng tôi tổng hợp chi tiết, chính xác và đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thể lệ cuộc thi tìm hiểu Đảng bộ tỉnh Tây Ninh qua Mười kỳ Đại hội

    Cuộc thi tìm hiểu “Đảng bộ tỉnh Tây Ninh qua Mười kỳ Đại hội” được tổ chức dưới hình thức trắc nghiệm hàng tháng, bắt đầu từ ngày 30/5/2020 - 30/9/2020. Cuộc thi nhằm tuyên truyền về lịch sử Đảng bộ, truyền thống cách mạng, hướng tới Đại hội XI Đảng bộ tỉnh Tây Ninh nhiệm kỳ 2020 - 2025. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký tài khoản IOE cho giáo viên

    Cuộc thi tiếng Anh qua mạng IOE hiện đang thu hút được rất nhiều các em học sinh tham gia bởi chất lượng uy tín và có sự giám sát của Bộ Giáo dục và Đào tạo. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy hẹn trả kết quả đăng ký xe máy chuyên dùng 2020

    Giấy hẹn trả kết quả đăng ký xe máy chuyên dùng là biểu mẫu được sở Giao thông vận tải lập ra hẹn ngày trả kết quả đăng ký xe cho người đi đăng ký xe. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách đăng ký 4G Mobifone tốc độ siêu khủng

    Như các bạn đã biết, mạng 4G là công nghệ mới nhất giúp bạn truy cập những ứng dụng nặng, thực hiện cuộc gọi video, stream video, duyệt web tốc độ cao. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn đề nghị xóa đăng ký phương tiện thủy nội địa

    Đơn đề nghị xóa đăng ký phương tiện thủy nội địa Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn tra cứu tiền điện qua Facebook Messenger

    Điện lực Hà Nội mới cho ra mắt chatbot chăm sóc khách hàng tự động, sử dụng trí tuệ nhân tạo mang tên EVNHANOI CSKH 1.0. Chatbot EVNHANOI CSKH sẽ trả lời tự động, giải đáp thông tin khách hàng yêu cầu vô cùng nhanh chóng, tiện lợi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 440/2013/TCT-CS

    Công văn 440/2013/TCT-CS về chính sách thuế giá trị gia tăng, thu nhập doanh nghiệp do Tổng cục Thuế ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tờ khai yêu cầu thẩm định nội dung đơn đăng ký sáng chế

    Tờ khai yêu cầu thẩm định nội dung đơn đăng ký sáng chế là mẫu văn bản để tổ chức hoặc cá nhân sử dụng để gửi tới Cục Sở hữu trí tuệ yêu cầu được thẩm định nội dung đơn đăng ký sáng chế,.... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục Khai thuế TNDN dành cho tổ chức kinh doanh khai thuế thu nhập doanh nghiệp từ chuyển quyền sử dụng đất

    Thủ tục Khai thuế TNDN dành cho tổ chức kinh doanh khai thuế thu nhập doanh nghiệp từ chuyển quyền sử dụng đất Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-2

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-2 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách đăng ký gói 3G Facebook mạng Mobifone

    Facebook đang trở thành món ăn tinh thần không thể thiếu với nhiều người, có những người cứ rảnh một chút lại lướt Facebook xem có tin tức gì mới không, ai đang đăng tải gì mới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-3

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-3 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 419/TTg-ĐMDN

    Công văn 419/TTg-ĐMDN phê duyệt Phương án sắp xếp, đổi mới doanh nghiệp 100% vốn nhà nước thuộc Ủy ban nhân dân tỉnh Hải Dương giai đoạn 2013-2015 do Thủ tướng Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-1

    Bản đăng ký cấp GCN đầu tư phụ lục 1-1 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đăng ký hoạt động KHCN của Văn phòng đại diện, Chi nhánh

    Đơn đăng ký hoạt động KHCN của Văn phòng đại diện, Chi nhánh Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 3: Niềm vui của Bi và Bống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 2: Ngày hôm qua đâu rồi?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 1: Tôi là học sinh lớp 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓