download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

sinh học 11

  • 🖼️

    Những bài vè ngày 20/11 hay nhất

    TOP 14 Bài vè ngày 20/11 vui nhộn về mái trường, thầy cô, bạn bè, kèm theo bài vè bằng hình ảnh, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng trang trí báo tường 20/11. Xếp hạng: 4,2 · 77 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kịch bản phút sinh hoạt truyền thống Đội hay nhất (5 mẫu)

    Để tổ chức được phút sinh hoạt truyền thống Đội mang đầy đủ những ý nghĩa đạt được hiệu quả cao, người phụ trách tổ chức chương trình phải xây dựng trước một kịch bản phút sinh hoạt truyền thống đầy đủ để đưa chương trình vào khuôn khổ chung. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Sinh 11 CTST
  • Sinh 11 Cánh Diều
  • Sinh 11 KNTT
  • 🖼️

    Bài tuyên truyền phòng chống tai nạn đuối nước 2023

    TOP 5 Bài tuyên truyền phòng chống tai nạn đuối nước 2023, giúp thầy cô tham khảo để viết bài tuyên truyền phòng chống tai nạn thương tích cho trẻ em dịp hè 2023. Qua đó, giúp trẻ nắm được những kỹ năng, cách phòng tránh và cách xử lý tai nạn đuối nước. Xếp hạng: 4,3 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Học PowerPoint - Bài 11: Cách tạo list trong Microsoft PowerPoint

    Định dạng nội dung PowerPoint dưới dạng danh sách kiểu bullet hoặc đánh số sẽ giúp khán giả dễ đọc. Dưới đây là cách tạo mục lục hay danh sách trong PowerPoint. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Học Excel - Bài 11: Nhập và xuất file văn bản

    Có hai cách nhập dữ liệu từ file text (.txt hoặc .csv) vào Excel đơn giản. Còn để xuất dữ liệu từ Excel sang file text, hãy dùng lệnh Save As và thay đổi loại file từ menu thả xuống. Xếp hạng: 4,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành đọc: Cải ơi Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 11: Thực hành đọc: Cải ơi, được chúng tôi giới thiệu để cung cấp thêm những thông tin về tác phẩm này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi giải toán trên máy tính cầm tay cấp THPT tỉnh Bình Phước năm 2012 - 2013

    Đề thi giải toán trên máy tính cầm tay cấp THPT tỉnh Bình Phước năm 2012 - 2013 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Soạn bài Thảo luận, tranh luận về một vấn đề trong đời sống Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 11: Thảo luận, tranh luận về một vấn đề trong đời sống, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh chuẩn khi bị cho bài nói và nghe. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành đọc: Thời gian Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 11: Thực hành đọc: Thời gian, sẽ giúp ích cho học sinh trong quá trình tìm hiểu về tác phẩm này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 11 Chủ đề 6: Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên

    Giáo án điện tử HĐTN 11 Kết nối tri thức Chủ đề 6 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp lỗi iOS 11.1 và cách khắc phục

    Bất cứ bản cập nhật nào cũng thường tồn đọng một số lỗi và iOS 11.1 cũng không ngoại lệ. Theo ghi nhận thì một số người đã gặp phải tình trạng không mở được ứng dụng, thanh trạng thái bị đảo màu, sau khi chụp ảnh iCloud tự động sao lưu nhưng lại xóa đi ảnh Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Đóng vai Mã Giám Sinh kể lại đoạn trích Mã Giám Sinh mua Kiều

    Đóng vai Mã Giám Sinh kể lại đoạn trích Mã Giám Sinh mua Kiều hay, giúp các em học sinh lớp 9 dễ dàng nhập vai Mã Giám Sinh kể lại đoạn trích thật hay. Xếp hạng: 3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 11/2020/TT-BYT

    Xin mời tất cả các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết của Thông tư 11/2020/TT-BYT về danh mục hoạt chất cấm sử dụng trong chế phẩm diệt côn trùng, do Bộ Y tế ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 11 Chủ đề 1: Xây dựng và phát triển nhà trường

    Giáo án điện tử HĐTN 11 Xây dựng và phát triển nhà trường được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint GDKT&PL 11 Bài 7: Đạo đức kinh doanh tích hợp AI

    Mẫu PPT Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 11 Bài 7: Đạo đức kinh doanh được biên soạn dưới dạng file Word + PPT bám sát nội dung trong sách giáo khoa Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint GDKT&PL 11 Bài 8: Văn hóa tiêu dùng

    Mẫu PPT Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 11 Bài 8: Văn hóa tiêu dùng được biên soạn dưới dạng file Word + PPT bám sát nội dung trong sách giáo khoa Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint GDKT&PL 11 Bài 10: Bình đẳng trong các lĩnh vực

    Mẫu PPT Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 11 Bài 10: Bình đẳng trong các lĩnh vực được biên soạn dưới dạng file Word + PPT bám sát nội dung trong sách giáo khoa Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 11 Bài 3: Liên bang Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Xô Viết ra đời và sự phát triển của chủ nghĩa xã hội sau Chiến tranh thế giới thứ 2

    Mẫu PowerPoint Lịch sử 11 Bài 3 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11: Communication

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11 Communication được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint Toán tiền tiểu học Bài 11: Mấy và mấy

    PowerPoint Toán tiền tiểu học Bài 11: Mấy và mấy sẽ giúp các em dần làm quen với các con số trong phạm vi 10. Thông qua các số trong phạm vi 10 thì các em học sinh sẽ nhận biết các con số, làm các phép toán, bài toán liên quan trong phạm vị này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11: Skills 1

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11 Skills 1 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11: Skills 2

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11 Skills 2 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11: Getting Started

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11 Getting Started được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11: Looking Back

    PowerPoint Tiếng Anh 7 Unit 11 Looking Back được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Bộ thiệp chúc mừng Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10

    🖼️ Ảnh lời chúc 20/10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓