download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

cờ cá ngựa

  • 🖼️

    Phân tích khổ đầu và khổ cuối trong bài thơ Đoàn thuyền đánh cá (Sơ đồ tư duy)

    TOP 12 bài Phân tích khổ đầu và khổ cuối bài thơ Đoàn thuyền đánh cá SIÊU HAY, giúp các em thấy rõ vẻ đẹp thiên nhiên, cùng tinh thần lao động hăng say. Xếp hạng: 3,8 · 111 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn cảm nghĩ bài ca dao Công cha như núi ngất trời lớp 6 (10 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu cho bạn đọc bài Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nghĩ bài ca dao Công cha như núi ngất trời. Xếp hạng: 3,9 · 229 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu kế hoạch cá nhân của giáo viên Mầm non năm 2025 - 2026 (3 mẫu)

    Kế hoạch được cá nhân giáo viên Mầm non năm 2025 - 2026 gồm 3 mẫu được lập ra để lên kế hoạch dạy và học cho năm học mới. Xếp hạng: 3,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về câu Tiền mua được tất cả trừ hạnh phúc (Dàn ý + 4 mẫu)

    Dàn ý và một số bài văn mẫu lớp 12 nhị luận về câu Tiền mua được tất cả trừ hạnh phúc, là tài liệu tham khảo giúp các bạn học sinh củng cố lại kiến thức Ngữ Văn lớp 12 và chuẩn bị cho kỳ thi THPT Quốc gia sắp tới. Xếp hạng: 2,9 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Cảm nhận 2 câu cuối bài Câu cá mùa thu (Dàn ý + 4 Mẫu)

    Cảm nhận 2 câu cuối bài Thu điếu của Nguyễn Khuyến để thấy được tâm sự sâu kín của nhà thơ. Xếp hạng: 3,4 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Phân tích văn bản Sông nước Cà Mau (5 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu Bài văn mẫu lớp 6: Phân tích văn bản Sông nước Cà Mau, mời bạn đọc tham khảo sau đây. Xếp hạng: 3,8 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích nguyên lý tảng băng trôi trong Ông già và biển cả (Dàn ý + 4 mẫu)

    Bài văn mẫu lớp 12: Phân tích ý nghĩa tảng băng trôi trong truyện Ông già và biển cả là một tài liệu vô cùng hữu ích giúp cho các bạn có thể bổ sung thêm nhiều kiến thức Ngữ văn lớp 12, sau đây xin mời tất cả mọi người cùng tham khảo tài liệu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thuyết minh về thể loại văn học Trường Ca (Dàn ý + 2 mẫu)

    Trường ca là một thể loại văn học khá quen thuộc với những bạn học sinh lớp 10, chính vì vậy hôm nay, Download.vn xin giới thiệu đến cho tất cả các bạn một số bài văn mẫu Thuyết minh về thể loại văn học Trường Ca. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giấy chứng nhận đăng ký thuế dành cho cá nhân

    Giấy chứng nhận đăng ký thuế dành cho cá nhân mới nhất được ban hành kèm theo Thông tư 105/2020/TT-BTC ngày 03/12/2020 có hiệu lực thi hành từ 17/01/2021. Vậy sau đây là nội dung chi tiết mẫu giấy chứng nhận, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Tiếng Anh

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Tiếng Anh Xếp hạng: 2,7 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Hóa học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Hóa học Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Vật lý

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Vật lý Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2010 môn Hóa học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2010 môn Hóa học Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xóa thông tin cá nhân sai lệch trên Internet

    Thật nguy hiểm khi có thông tin sai lệch về bản thân trên Internet. Liệu có cách nào xóa chúng không? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách xóa thông tin cá nhân sai lệch trên Internet nhé! Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn sao chép tất cả link trên Safari với iOS 15

    Hiện nay, Safari cho phép người dùng copy toàn bộ link liên kết (URL) của tất cả những tab đang mở. Sau đây, Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn sao chép tất cả link trên Safari với iOS 15. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Sinh

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Sinh Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Ngữ văn

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Ngữ văn Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phân tích Bài ca chúc Tết thanh niên của Phan Bội Châu

    Phân tích Bài ca chúc Tết thanh niên của Phan Bội Châu mang tới mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 9 có thêm nhiều vốn từ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2010 môn Địa lý

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2010 môn Địa lý Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Địa lý

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Địa lý Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Tin học

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Tin học Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Lịch sử

    Đề thi học sinh giỏi tỉnh Cà Mau lớp 12 năm 2012 môn Lịch sử Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn ẩn bình luận cá nhân trên Facebook

    Hiện nay Facebook đã cho phép người dùng cài đặt quyền riêng tư về tương tác trên mạng xã hội. Hôm nay, Download.vn sẽ giới thiệu bài viết hướng dẫn ẩn bình luận cá nhân trên Facebook. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ý nghĩa nhan đề bài thơ Thu điếu (2 mẫu)

    Tài liệu Ý nghĩa nhan đề Thu điếu, giải thích nhan đề bài thơ, giúp ích cho học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 34

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 33

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 32

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 31

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-5)
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 30

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Tả chiếc bút mực (32 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • PowerPoint game khởi động Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 29

    🖼️ Trò chơi khởi động HĐTN 4 Kết nối tri thức
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 5: Thằn lằn xanh và tắc kè

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 4: Công chúa và người dẫn chuyện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓