download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

wonderfox dvd video converter

  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 4: Mạng máy tính

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 4: Mạng máy tính với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 2: Xử lí thông tin

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 2: Xử lí thông tin với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 13: Luyện tập sử dụng chuột

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 13: Luyện tập sử dụng chuột với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 3: Ngôi nhà thông minh

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 3: Ngôi nhà thông minh với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 1: Thông tin và dữ liệu

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 1: Thông tin và dữ liệu với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 2: Xây dựng nhà ở

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 2: Xây dựng nhà ở với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 8: Thư điện tử

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 8: Thư điện tử với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 3: Thông tin trong máy tính

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 3: Thông tin trong máy tính với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 9: Cảm xúc của em

    ức 2 Bài 9: Cảm xúc của em với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 4: Thực phẩm và dinh dưỡng

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 4: Thực phẩm và dinh dưỡng với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 7: Trang phục trong đời sống

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 7: Trang phục trong đời sống với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 11: Bài trình chiếu của em

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 11: Bài trình chiếu của em với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 5: Quý trọng thời gian

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 5: Quý trọng thời gian với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 7: Sắp xếp để dễ tìm

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 7: Sắp xếp để dễ tìm với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 9: Thời trang

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 9: Thời trang với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 6: Mạng thông tin toàn cầu

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 6: Mạng thông tin toàn cầu với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 11: Định dạng văn bản

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 11: Định dạng văn bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học 5 Bài 3: Hỗn hợp và dung dịch

    Video AI mở đầu Khoa học 5 Bài 3: Hỗn hợp và dung dịch với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 1: Vẻ đẹp quê hương em

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 1: Vẻ đẹp quê hương em với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 10: Sơ đồ tư duy

    Video AI mở đầu Tin học 6 Bài 10: Sơ đồ tư duy với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 1: Khái quát về nhà ở

    Video AI mở đầu Công nghệ 6 Bài 1: Khái quát về nhà ở với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 2: Em yêu quê hương

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 2: Em yêu quê hương với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 6: Nhận lỗi và sửa lỗi

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 6: Nhận lỗi và sửa lỗi với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 4: Yêu quý bạn bè

    Video AI mở đầu Đạo đức 2 Bài 4: Yêu quý bạn bè với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3
  • Viết đoạn văn ngắn (từ 4 đến 5 câu) giới thiệu sở thích và ước mơ của em

    🖼️ 25 đoạn văn mẫu lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 7: Bản đồ chính trị châu Á các khu vực của châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 6: Đặc điểm dân cư, xã hội Châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓