download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

bài tập ngữ pháp tiếng anh

  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh miêu tả căn phòng (35 mẫu)

    Tả về căn phòng của em bằng tiếng Anh ngắn tổng hợp 35 mẫu khác nhau, giúp các em học sinh tích lũy thêm nhiều từ vựng và cấu trúc câu phù hợp trong văn miêu tả tiếng Anh. Xếp hạng: 3,9 · 304 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh dành cho học sinh lớp 1

    Bài tập tiếng Anh dành cho học sinh lớp 1 với những hình ảnh và chủ đề quen thuộc sẽ giúp các bé dễ dàng học tập và ghi nhớ các từ vựng tiếng Anh. Dưới đây là mẫu bài tập tiếng Anh lớp 1 dành cho bé, các bậc phụ huynh và quý thầy cô giáo có thể in tài liệu để các bé luyện tập. Xếp hạng: 4,2 · 24 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập từ đồng nghĩa, trái nghĩa tiếng Anh lớp 9

    Bài tập từ đồng nghĩa, trái nghĩa tiếng Anh 9 gồm các dạng bài tập có đáp án kèm theo, giúp các em có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi kiến thức để đạt được điểm cao trong kì thi vào lớp 10 sắp tới. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập ôn hè lớp 1 lên lớp 2 - Môn Tiếng Anh

    Bài tập ôn hè lớp 1 lên lớp 2 môn Tiếng Anh gồm các bài tập từ cơ bản tới nâng cao, giúp các em học sinh nắm chắc kiến thức Tiếng Anh lớp 1. Xếp hạng: 3,7 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Tiếng Anh lớp 9 cơ bản theo từng Unit

    Bài tập Tiếng Anh lớp 9 cơ bản theo từng bài là tài liệu tham khảo hữu ích nhằm giúp các bạn học sinh củng cố vốn kiến thức ngữ pháp và từ vựng một cách tốt nhất. Sau đây, mời các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết tài liệu. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Việt lớp 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Bài tập tiếng Việt Ngữ văn lớp 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống tổng hợp toàn bộ các dạng bài tập trọng tâm, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để ôn luyện phần tiếng Việt. Xếp hạng: 4,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Biện pháp nhân hóa - Tiếng Việt 4 Kết nối tri thức

    Luyện từ và câu: Biện pháp nhân hóa giúp các em học sinh lớp 4 biết cách sử dụng biện pháp nhân hóa vào bài văn của mình. Xếp hạng: 3,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập nhận biết từ loại trong tiếng Anh

    Bài tập nhận biết từ loại trong tiếng Anh giúp các em tham khảo, nắm được toàn bộ các bài tập về từ loại từ đơn giản tới nâng cao. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Tiếng Anh 3 Wonderful World cả năm

    Bài tập tiếng Anh 3 Wonderful World từng Unit giúp các em ôn tập Từ vựng - Ngữ pháp tiếng Anh trọng tâm Tiếng Anh lớp 3 Wonderful World. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 9 Unit 7: Natural wonders of the world

    Bài tập Unit 7 tiếng Anh 9 Global success giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập khác nhau ở nhiều mức độ để nắm được kiến thức ngữ pháp của bài học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Tiếng Anh 12 Unit 1: Life stories we admire

    Bài tập Unit 1 tiếng Anh 12 Global success giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập thú vị như chia động từ, sử dụng câu hỏi đuôi, viết lại câu, thực hiện các câu cảm thán. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về Trạng ngữ

    Bài tập về Trạng ngữ là tài liệu bao gồm lí thuyết và bài tập ôn luyện vô cùng hữu ích để bạn đọc tham khảo. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 9 Unit 3: Healthy living for teens

    Bài tập Unit 3 tiếng Anh 9 Global success giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập thú vị như chia động từ, sử dụng câu hỏi đuôi, viết lại câu, thực hiện các câu cảm thán. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 9 Unit 6: Vietnamses lifestyle then and now

    Bài tập Unit 6 tiếng Anh 9 Global success giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập khác nhau ở nhiều mức độ để nắm được kiến thức ngữ pháp của bài học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 9 Unit 4: Tourism

    Bài tập Unit 4 tiếng Anh 9 i-Learn Smart World giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập thú vị để củng cố kiến thức ngữ pháp tiếng Anh của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5: Biện pháp điệp từ, điệp ngữ

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 4: Biện pháp điệp từ, điệp ngữ được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 4 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 4 For A Better Community được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập về Chủ ngữ

    Bài tập về Chủ ngữ là tài liệu tham khảo được chúng tôi giới thiệu để giúp học sinh ôn tập và củng cố kiến thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 12 Global Success Unit 5 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 12 Global Success Unit 5 The world of work được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 12 Global Success Unit 7 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 12 Global Success Unit 7 The world of mass media world được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 7 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 7 Viet Nam And Internatioanl Organisations được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 2 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 2 Humans And The Environment được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Global Success Unit 8 (4 Kỹ năng)

    Bài tập bổ trợ Tiếng Anh 10 Unit 8 New Ways To Learn được biên soạn rất chi tiết đầy đủ có đáp án giải chi tiết kèm theo file nghe giúp các em ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập về Vị ngữ

    Bài tập về Vị ngữ là tài liệu tham khảo được chúng tôi giới thiệu để giúp học sinh ôn tập và củng cố kiến thức. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Soạn bài Trình bày ý kiến về một vấn đề xã hội (một sản phẩm văn hóa truyền thống của cuộc sống hiện đại) Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Bài tập KHTN 8 Chương 7: Sinh học cơ thể người (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 7
  • Dàn ý bài văn nghị luận về một vấn đề trong đời sống (16 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 8
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 5 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ
  • Tóm tắt tác phẩm Thần Gió (6 mẫu)

    🖼️ Tóm tắt truyện Thần Gió
  • Bài tập KHTN 8 Chương 8: Sinh vật và môi trường (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 8
  • Tóm tắt Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 10

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status