download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

dạy trẻ che miệng khi ho hắt hơi ngáp

  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi Giao lưu tìm hiểu An toàn giao thông cho học sinh năm 2025 - 2026

    Đáp án cuộc thi Giao lưu tìm hiểu An toàn giao thông cho học sinh lớp 3, 4, 5 năm 2025 - 2026 giúp các em học sinh tham khảo gợi ý đáp án. Xếp hạng: 4,3 · 411 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Suýt nữa thì

    Ngày 13/7, Andiez chính thức cho ra mắt MV mới mang tên "Suýt nữa thì". Ca khúc đạt 1 triệu lượt xem trên YouTube ngay sau khi ra mắt 2 ngày. Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây để ủng hộ Andiez nhé. Xếp hạng: 4,4 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách dịch tiếng Anh khi chơi game ngay trên màn hình điện thoại

    Để giúp cho mọi người dễ dàng dịch nội dung trong game, thì hôm nay chúng tôi xin giới thiệu bài viết cách dịch Tiếng Anh khi chơi game ngay trên màn hình điện thoại bằng ứng dụng U-Dictionary. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hãy kể những việc em thường làm trước khi đi ngủ (20 mẫu)

    Bài Tập làm văn lớp 2: Kể những việc em thường làm trước khi đi ngủ, nhằm giúp học sinh biết cách làm bài tập làm văn. Xếp hạng: 3,7 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Mình là gì của nhau

    Dưới đây là lời bài hát Mình là gì của nhau do Only C sáng tác, Lou Hoàng thể hiện. Mời các bạn cùng tham khảo lời bài hát và theo dõi MV mình là gì của nhau tại đây. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Đến sau một người

    Đến sau một người là ca khúc được Châu Khải Phong thể hiện rất thành công. Sau đây, mời các bạn yêu nhạc cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Né chiêu LOL siêu như Faker với minigame LOL Dodge Game

    LOL Dodge Game do một “fan cuồng” Liên Minh Huyền Thoại phát triển để các game thủ giải trí sau những giờ leo rank căng thẳng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Free Fire: MAG-7 hay M1887 tốt hơn?

    MAG-7 và M1887 đều là hai vũ khí mạnh trong Free Fire. Tuy nhiên, cả hai vẫn có sự khác biệt. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu xem MAG-7 hay M1887 tốt hơn khi chinh chiến trong Free Fire nhé! Xếp hạng: 4,6 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Xuân của mẹ

    Ca khúc Xuân của mẹ nói lên tâm tư của người mẹ già mong con gái đã lấy chồng được về ăn Tết cùng, MV Xuân của mẹ đã khiến nhiều khán giả rơi nước mắt. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Nơi em muốn tới

    Lời bài hát Nơi em muốn tới Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Triệu lý do

    Ngày 30/3 vừa qua, Thiều Bảo Trâm đã tung MV mới mang tên "Triệu lý do" do chính cô lên toàn bộ ý tưởng sản xuất. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Vũ khí và cách chơi Keqing trong Genshin Impact

    Vũ khí cho Keqing nào tốt nhất? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu trang bị vũ khí và cách build Keqing phát huy hiệu quả chiến đấu tối đa nhất nhé! Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Nơi bình yên nhất

    MV “Nơi Bình Yên Nhất” của nữ ca sĩ Anie Như Thùy đã chính thức được giới thiệu đến khán giả vào tối ngày 22/07/2018. Mời các bạn yêu nhạc cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách thêm màn hình xanh vào Zoom, Skype, Microsoft Teams

    Màn hình xanh sẽ giúp bạn dễ dàng xóa vùng đằng sau khi gọi video. Học cách thêm màn hình xanh trực tiếp vào các app học, họp online qua video như Zoom, Skype, Microsoft Teams cùng Download.vn nhé! Xếp hạng: 2,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Say Goodbye

    Sau thành công của ca khúc Nếu ngày ấy, tối ngày 4/9 Soobin Hoàng Sơn chính thức cho ra mắt MV mới mang tên Say Goodbye. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 2,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sai lầm cần tránh khi chơi Among Us

    Among Us khó chơi hơn vẻ ngoài của nó. Bạn có thể dễ dàng tránh các lỗi chơi Among Us thường gặp nếu biết chúng là gì. Xếp hạng: 4,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Hà cớ chi

    Sau đây mời các bạn yêu nhạc cùng theo dõi MV và lời bài hát Hà cớ chi trong bài viết dưới đây để ủng hộ cho Shine Thành Anh nhé. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Em về trời

    Ca khúc Em về trời được sáng tác và thể hiện bởi ca sĩ Phùng Khánh Linh. Bài hát là một bản ballad buồn nói về câu chuyện của cô gái khi xa mãi và chìm vào giấc mơ, bay đến nơi xa vời. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học kì 2 môn Công nghệ 9 Chế biến thực phẩm sách Cánh diều

    Đề thi cuối học kì 2 môn Công nghệ 9 Chế biến thực phẩm Cánh diều năm 2026 giúp các bạn học sinh ôn luyện củng cố kiến thức để biết cách ôn tập đạt kết quả cao. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chọn vũ khí phù hợp để sống sót trong Rules Of Survival

    Để trở thành người sống sót cuối cùng trong cuộc chiến sinh tồn Rules Of Survival khốc liệt, bạn cần học hỏi rất nhiều thứ, từ cách chọn địa điểm nhảy dù sao cho hợp lý, nhảy dù sao cho chuẩn nhất.... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 11/2014/TT-NHNN

    Quy định việc mang vàng của cá nhân khi nhập cảnh, xuất cảnh Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn xây dựng cầu thang khi chơi Palworld

    Khi tìm hiểu sâu hơn về Palworld người chơi sẽ khám phá ra nhiều đối tượng để xây dựng thông qua tab Technology. Trong số các tùy chọn đó sẽ có Stairs, đây là một bổ sung thú vị cho các tòa nhà, nhưng chúng có thể gây nhầm lẫn khi sử dụng. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Trong mắt trẻ

    PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Trong mắt trẻ được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 983/2013/TCHQ-TXNK

    Công văn 983/2013/TCHQ-TXNK về thuế nhập khẩu và thủ tục hải quan đối với hàng hóa của doanh nghiệp chế xuất do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 9: Vai trò và ứng dụng của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 3: Cơ chế phản ứng cộng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 4: Tái chế kim loại

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 5: Công nghiệp silicate

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 6: Xử lí nước sinh hoạt

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 7: Một số vấn đề cơ bản về phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 8: Liên kết và cấu tạo của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 1: Đại cương về cơ chế phản ứng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 2: Cơ chế phản ứng thế

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS Tin học 10 Bài 33: Nghề thiết kế đồ hoạ máy tính

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Tin học lớp 10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓