download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

my vinaphone

  • 🖼️

    Hướng dẫn đổi điểm tích lũy "Kết nối dài lâu" Mobifone

    Hướng dẫn cách đổi điểm tích lũy Kết nối dài lâu bằng tin nhắn và ứng dụng trên điện thoại di động. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Đời là giấc mơ

    Mời các bạn yêu nhạc cùng lắng nghe ca khúc Đời là giấc mơ do ca sĩ Mỹ Tâm thể hiện rất thành công. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lịch sử 12 Bài 8: Cuộc kháng chiến chống Mỹ, cứu nước (1954 - 1975)

    Soạn Lịch sử 12 Cánh diều Bài 8: Cuộc kháng chiến chống Mỹ, cứu nước (1954 - 1975) các em sẽ biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch chiếu phim Thợ Săn Nói Dối

    Thợ Săn Nói Dối (My Lovely Liar) là phim tâm lý tình cảm Hàn Quốc nói về một người có khả năng phát hiện những lời nói dối nên đã hoài nghi về mọi thứ trong cuộc sống xung quanh mình. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 5 sách Kết nối tri thức (Cả năm)

    PowerPoint Mĩ thuật 5 sách Kết nối tri thức được thiết kế định dạng Powerpoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia 2018 trường THPT An Mỹ, Bình Dương

    Mời các bạn cùng tham khảo tài liệu Đề thi thử THPT Quốc gia 2018 trường THPT An Mỹ, Bình Dương. Đây là tài liệu vô cùng bổ ích, giúp các bạn ôn tập củng cố kiến thức để chuẩn bị cho kì thi sắp tới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đáp án trắc nghiệm Mô đun 9 môn Mĩ thuật THPT

    Đáp án trắc nghiệm Mô đun 9 môn Mĩ thuật THPT giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trắc nghiệm môn Mỹ thuật phần nội dung 1, nội dung 2 và nội dung 3 trong chương trình tập huấn Mô đun 9. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 7 Bài 16: Đặc điểm tự nhiên Trung và Nam Mỹ

    Giải bài tập SGK Địa lí 7 trang 149, 150, 151 sách Kết nối tri thức với cuộc sống giúp các em học sinh lớp 7 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 16: Đặc điểm tự nhiên Trung và Nam Mỹ của Chương 4: Châu Mỹ. Xếp hạng: 3,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Microsoft phát hành ứng dụng Office mới cho Windows 10

    Một ứng dụng mới để phát triển các ứng dụng Office online và nhiều hơn thế nữa. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Làm thế nào để ngăn kẻ trộm vô hiệu hóa Find My iPhone?

    Find My iPhone là công cụ tuyệt vời mà Apple trang bị trên iPhone, giúp bạn định vị và tìm iPhone thất lạc hoặc bị đánh cắp. Nhưng sẽ ra sao nếu kẻ trộm tắt tính năng này trên máy? Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Yêu thương tiếp nối

    Mỹ Tâm và Phan Mạnh Quỳnh đã cho ra mắt MV Yêu thương tiếp nối để khép lại một năm đầy biến động, hứa hẹn một năm mới như ý. Ra mắt vào dịp giáp Tết Nguyên Đán, món quà âm nhạc này khiến nhiều người xúc động khi nhìn lại năm vừa qua. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đăng ký 4G Mobifone tốc độ siêu khủng

    Như các bạn đã biết, mạng 4G là công nghệ mới nhất giúp bạn truy cập những ứng dụng nặng, thực hiện cuộc gọi video, stream video, duyệt web tốc độ cao. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 6 sách Cánh diều (Cả năm)

    PowerPoint Mĩ thuật 6 Cánh diều bao gồm các bài giảng trong cả năm học, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch chiếu phim Chuyện Tình Đấm Bốc

    Chuyện Tình Đấm Bốc (My Lovely Boxer) là phim tâm lý tình cảm Hàn Quốc được chuyển thể từ bộ tiểu thuyết Pure Boxer của nhà văn Choo Jong Nam. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 Bài 11: Nước Mỹ và Tây Âu từ năm 1945 đến năm 1991

    PowerPoint Lịch sử 9 Bài 11 Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt giúp quý thầy cô tiết kiệm thời gian làm bài giảng điện tử cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch chiếu phim Châu Báu Đời Tôi

    Châu Báu Đời Tôi (My Precious) là phim tâm lý tình cảm học đường Thái Lan được chuyển thể từ tác phẩm You Are the Apple of My Eye với sự tham gia của các diễn viên: Korapat Kirdpan, Rachanun Mahawan, Pawat Chittsawangdee, Wachirawit Ruangwiwat, vv. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Mĩ thuật 8 tích hợp Năng lực số, AI

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Mĩ thuật 8 năm 2026 - 2027 giúp quý thầy cô tham khảo dễ dàng chỉnh sửa hoàn thiện giáo án của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 7: Lesson 13

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Cánh diều - Explore Our World giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong Lesson 13 Unit 7: My Body trang 128 sách Tiếng Anh lớp 3. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 7: Lesson 12

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Cánh diều - Explore Our World giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong Lesson 12 Unit 7: My Body trang 127 sách Tiếng Anh lớp 3. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 Bài 10: Châu Âu và nước Mỹ từ năm 1918 đến năm 1945

    Giáo án Lịch sử 9 Kết nối tri thức Bài 10 gồm 2 file PPT và Word được biên soạn bám sát nội dung trong SGK Chương 3: Thế giới từ năm 1945 đến năm 1991. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Địa lí 7 Bài 16: Đặc điểm tự nhiên Trung và Nam Mỹ

    Video AI khởi động Địa lí 7 Bài 16: Đặc điểm tự nhiên Trung và Nam Mỹ được thiết kế với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 5 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Cánh diều - Cả năm, mang tới các bài giảng trong cả năm học, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 5 sách Cánh diều (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Cánh diều - Học kì 1, mang tới các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 5 sách Cánh diều (Học kì 2)

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Cánh diều - Học kì 2, mang tới các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 9: Vai trò và ứng dụng của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 3: Cơ chế phản ứng cộng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 4: Tái chế kim loại

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 5: Công nghiệp silicate

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 6: Xử lí nước sinh hoạt

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 7: Một số vấn đề cơ bản về phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 8: Liên kết và cấu tạo của phức chất

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 1: Đại cương về cơ chế phản ứng

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Hóa học 12 Bài 2: Cơ chế phản ứng thế

    🖼️ Giáo án tích hợp năng lực số Chuyên đề Hóa lớp 12
  • Giáo án tích hợp NLS Tin học 10 Bài 33: Nghề thiết kế đồ hoạ máy tính

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Tin học lớp 10

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓