download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

đề thi môn tiếng anh lớp 9

  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Tiếng Việt 2 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 7 Đề thi học kì 1 môn Tiếng Việt 2 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 4,5 · 49 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ma trận đề thi học kì 1 lớp 2 năm 2025 - 2026 theo Thông tư 27

    Ma trận đề thi học kì 1 lớp 2 năm 2025 - 2026 theo Thông tư 27 gồm môn Toán, Tiếng Việt cho cả 3 bộ sách Cánh diều, Chân trời sáng tạo và Kết nối tri thức. Xếp hạng: 4,3 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi vào 10 môn Toán năm 2026 - 2027 sở GD&ĐT Thừa Thiên Huế

    Đáp án đề thi vào lớp 10 môn Toán năm 2026 - 2027 sở GD&ĐT Thừa Thiên Huế, giúp các em học sinh tham khảo, so sánh với bài thi vào lớp 10 môn Toán. Xếp hạng: 4,4 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi TOEFL năm 2000

    Đề thi TOEFL tháng 01, tháng 05, tháng 08 và tháng 10 năm 2000. Mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 7 Unit 9: A Closer Look 2

    Tiếng Anh 7 Unit 9: A Closer Look 2 giúp các em học sinh lớp 7 trả lời các câu hỏi trang 95, 96 Tiếng Anh 7 sách Kết nối tri thức. Xếp hạng: 4,7 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trọn bộ quy tắc đánh dấu trọng âm trong bài thi tiếng Anh bắt buộc phải nhớ

    Trọn bộ quy tắc đánh dấu trọng âm trong bài thi tiếng Anh THPT Quốc gia sẽ giúp các em tham khảo, nhanh chóng chinh phục môn Tiếng Anh. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt 2 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương học kì 2 môn Tiếng Việt 2 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 tổng hợp những kiến thức quan trọng trong chương trình học kì 2. Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 7 Unit 9: A Closer Look 1

    Tiếng Anh 7 Unit 9: A Closer Look 1 giúp các em học sinh lớp 7 trả lời các câu hỏi trang 94 Tiếng Anh 7 sách Kết nối tri thức. Xếp hạng: 4,8 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt 2 sách Cánh diều

    Đề cương học kì 2 môn Tiếng Việt 2 Cánh diều tổng hợp những kiến thức quan trọng trong chương trình học kì 2 năm 2025 - 2026. Xếp hạng: 4,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương thi tuyển viên chức giáo dục tỉnh Lào cai

    Đề cương thi tuyển viên chức giáo dục tỉnh Lào Cai bao gồm nội dung ôn tập của các môn thi trắc nghiệm, các môn kiến thức chung, các môn chuyên môn nghiệp vụ kỳ thi tuyển dụng viên chức giáo viên các đơn vị sự nghiệp công lập như Mầm non, Tiểu học, THCS và THPT. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương học kì 2 môn Tiếng Việt 2 Kết nối tri thức tổng hợp những kiến thức quan trọng trong chương trình học kì 2 năm 2025 - 2026. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson Three

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson Three: Song của Unit 9: He can run! trang 68 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson Two

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson Two: Grammar của Unit 9: He can run! trang 67 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson Six

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson Six: Skills Time của Unit 9: He can run! trang 71 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson One

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson One: Words của Unit 9: He can run! trang 66 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson Four

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson Four: Phonics của Unit 9: He can run! trang 69 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 3 Unit 9: Lesson Five

    Giải Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo - Family and Friends giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi Lesson Five: Skills Time của Unit 9: He can run! trang 70 sách Tiếng Anh lớp 3 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập tiếng Anh 9 Unit 2: Life in the Past

    Bài tập Unit 2 tiếng Anh 9 i-Learn Smart World giúp học sinh được thử sức với các dạng bài tập thú vị như chia động từ, sử dụng câu hỏi đuôi, viết lại câu, thực hiện các câu cảm thán. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson Two

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson Two trang 67 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson Four

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson Four trang 69 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson Six

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson Six trang 71 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson One

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson One trang 66 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson Five

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson Five trang 70 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh lớp 4 Unit 9: Lesson Three

    Soạn Tiếng Anh lớp 4 Unit 9 Lesson Three trang 68 bám sát theo chương trình SGK Family and Friends 4, giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 9: Cô giáo lớp em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 8: Cầu thủ dự bị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 7: Cây xấu hổ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓