download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

Đề thi môn tiếng anh lớp 9

  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt lớp 4 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt 4 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức, Cánh diều, Chân trời sáng tạo, tổng hợp những kiến thức quan trọng. Xếp hạng: 4,1 · 152 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Tiếng Việt lớp 1 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 10 Đề thi học kì 2 môn Tiếng Việt 1 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 giúp các em luyện giải đề, nắm vững cấu trúc đề thi để đạt kết quả cao. Xếp hạng: 4,2 · 43 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt lớp 5 năm 2025 - 2026

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt lớp 5 năm 2025 - 2026 là tài liệu hữu ích được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 4,1 · 86 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập thì hiện tại đơn trong tiếng Anh

    Tài liệu ôn tập tiếng Anh là tài liệu vô cùng bổ ích dành cho các bạn học sinh lớp và quý thầy cô tham khảo để có thể chuẩn bị ôn tập tốt hơn và hệ thống kiến thức học tập. Mời các thầy cô và các bạn tham khảo. Xếp hạng: 4,7 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Việt lớp 4 năm 2026 - 2027

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Việt lớp 4 năm 2026 - 2027 có đáp án kèm theo, giúp thầy cô tham khảo thuận tiện. Xếp hạng: 4,4 · 48 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Việt lớp 2 năm 2026 - 2027

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Việt lớp 2 năm 2025 - 2026 gồm đề thi giúp ích cho học sinh. Xếp hạng: 4,4 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 lớp 5 năm 2017 - 2018 theo Thông tư 22

    Bộ đề thi giữa học kì 2 lớp 5 năm 2017 - 2018 theo Thông tư 22 gồm 4 đề thi môn Toán, 3 đề thi môn Tiếng Việt có bảng ma trận kèm theo, cùng hướng dẫn giải để thầy cô tham khảo ra đề cho học sinh của mình. Xếp hạng: 4,1 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi giữa học kì 2 môn Tiếng Việt 4 sách Cánh diều

    Bộ đề ôn thi giữa học kì 2 môn Tiếng Việt 4 sách Cánh diều mang tới 4 đề thi, giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn tập giữa học kì 2 năm 2025 - 2026. Xếp hạng: 3,9 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt lớp 3 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Đề cương học kì 2 môn Tiếng Việt 3 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức, Chân trời sáng tạo, Cánh diều tổng hợp những kiến thức quan trọng. Xếp hạng: 4,3 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi Violympic Toán lớp 9 năm học 2016 - 2017

    Bộ đề thi Violympic Toán lớp 9 năm học 2016 - 2017 giúp các em học sinh lớp 9 ôn tập, tích lũy kinh nghiệm giải đề và biết cách phân bổ thời gian hợp lý trong từng bài thi. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tiếng Việt lớp 5 năm 2016 - 2017 theo Thông tư 22

    Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tiếng Việt lớp 5 năm 2016 - 2017 theo Thông tư 22 được Download.vn sưu tầm và đăng tải là tài liệu tham khảo hữu ích dành cho các em học sinh lớp 5 dùng để ôn tập môn Tiếng Việt, đây cũng là tài liệu hữu ích dành cho quý thầy cô giáo sử dụng để làm đề ôn tập cho các em học sinh. Xếp hạng: 3,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trọn bộ quy tắc đánh dấu trọng âm trong bài thi tiếng Anh bắt buộc phải nhớ

    Trọn bộ quy tắc đánh dấu trọng âm trong bài thi tiếng Anh THPT Quốc gia sẽ giúp các em tham khảo, nhanh chóng chinh phục môn Tiếng Anh. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    100 câu trắc nghiệm ngữ pháp và từ vựng Tiếng Anh

    100 câu trắc nghiệm ngữ pháp và từ vựng Tiếng Anh có đáp án kèm theo, giúp các em nắm thật chắc ngữ pháp, từ vựng Tiếng Anh. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết email cho người bạn để đưa ra lời khuyên về cách thực hành tiếng Anh

    Viết email cho người bạn để đưa ra lời khuyên về cách thực hành tiếng Anh SIÊU HAY, kèm dịch, giúp các em rèn luyện thật tốt kỹ năng viết đoạn văn tiếng Anh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Việt 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương học kì 2 môn Tiếng Việt 2 Kết nối tri thức tổng hợp những kiến thức quan trọng trong chương trình học kì 2 năm 2025 - 2026. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ma trận đề thi học kì 2 lớp 10 sách Chân trời sáng tạo

    Ma trận đề kiểm tra cuối kì 2 lớp 10 Chân trời sáng tạo năm 2023 - 2024 được biên soạn rất chi tiết, trình bày các nội dung trong đề kiểm tra đó là ra ở bài học nào, ở chương, phần nào, ra ở cấp độ (các cấp độ: nhận biết, thông hiểu, vận dụng). Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 1 năm 2016 - 2017

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 1 năm 2016 - 2017 được sưu tầm và giới thiệu tới quý thầy cô và các bậc phụ huynh tham khảo giúp các bạn học sinh có thêm kiến thức chuẩn bị cho kì thi sắp tới đây của mình. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 13 năm 2016 - 2017

    Nhằm giúp các bạn học sinh chuẩn bị tốt hơn cho những vòng thi tiếp theo của kì thi Violympic, Download.vn xin giới thiệu đến các bạn: Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 13 năm 2016 - 2017. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 12 năm 2016 - 2017

    Để ôn tập và rèn luyện cho những vòng thi tiếp theo của kì thi Violympic Toán lớp 9 sắp tới có hiệu quả hơn, mời các bạn học sinh cùng tham khảo: Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 12 năm 2016 - 2017. Cấu trúc đề thi được trình bày rõ ràng, khoa học. Tham khảo tài liệu để các bạn củng cố kiến thức, tích lũy kinh nghiệm giải đề và hoàn thành kì thi Violympic thật tốt! Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi học kì 2 môn Tiếng Việt 5 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    Bộ đề ôn thi học kì 2 môn Tiếng Việt 5 Chân trời sáng tạo năm 2026 gồm 3 đề thi có đáp án, ma trận kèm theo, giúp thầy cô tham khảo thuận tiện. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 2 năm 2016 - 2017

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 2 năm 2015 - 2016 được sưu tầm và giới thiệu tới quý thầy cô và các bậc phụ huynh tham khảo giúp các bạn học sinh có thêm kiến thức chuẩn bị cho kì thi sắp tới đây của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi học kì 2 môn Tiếng Việt 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Bộ đề ôn thi học kì 2 môn Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức năm 2026 gồm 10 đề thi, giúp thầy cô tham khảo để giao đề ôn thi học kì 2 cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 3 năm 2016 - 2017

    Đề thi Violympic Toán lớp 9 vòng 3 năm 2015 - 2016 được sưu tầm và giới thiệu tới quý thầy cô và các bậc phụ huynh tham khảo giúp các bạn học sinh có thêm kiến thức chuẩn bị cho kì thi sắp tới đây của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tiếng Anh 6 Unit 9: The Real World

    Soạn The Real World Unit 9 lớp 6 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK Explorer English 6 trang 94. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức, dễ dàng làm bài tập về nhà và học tốt tiếng Anh 6. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 9: Cô giáo lớp em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 8: Cầu thủ dự bị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 7: Cây xấu hổ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓