download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thiện nữ mobile

  • 🖼️

    Đoạn văn ngắn về danh lam thắng cảnh bằng tiếng Anh (Gợi ý + 26 mẫu)

    Viết về danh lam thắng cảnh bằng tiếng Anh ngắn gọn gồm 26 mẫu cực hay, giúp các em có thể tham khảo để nâng cao kỹ năng viết đoạn văn tiếng Anh hay. Xếp hạng: 4,1 · 282 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN Lớp 6 Bài 37: Thực hành: Quan sát và nhận biết một số nhóm động vật ngoài thiên nhiên

    Giải Khoa học tự nhiên 6 Bài 37: Thực hành quan sát và nhận biết một số nhóm động vật ngoài thiên nhiên giúp các em học sinh lớp 6 nhanh chóng viết báo cáo thực hành trong SGK Khoa học tự nhiên 6 sách Kết nối tri thức với cuộc sống trang 133, 134. Xếp hạng: 4,5 · 43 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 6 Bài 22: Dân số và phân bố dân cư

    Giải Địa lí lớp 6 Bài 22: Dân số và phân bố dân cư giúp các em học sinh lớp 6 tham khảo, nhanh chóng trả lời toàn bộ các câu hỏi trong SGK Địa lí 6 trang 189, 190, 191 sách Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 4,4 · 40 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Luyện tập về từ đa nghĩa - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Luyện từ và câu: Luyện tập về từ đa nghĩa giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Kết nối tri thức trang 74. Xếp hạng: 4,2 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Mùa xuân đã về trang 66

    Soạn Tiếng Việt 3 Bài 4: Mùa xuân đã về - Tuần 26 giúp các em học sinh lớp 3 nhanh chóng trả lời các câu hỏi khám phá, luyện tập, vận dụng của Bài 4 chủ đề Thiên nhiên kì thú SGK Tiếng Việt 3 tập 2 Chân trời sáng tạo trang 66, 67, 68, 69. Xếp hạng: 3,7 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Chuyện hoa, chuyện quả trang 62

    Soạn Tiếng Việt 3 Bài 3: Chuyện hoa, chuyện quả - Tuần 26 giúp các em học sinh lớp 3 nhanh chóng trả lời các câu hỏi khám phá, luyện tập, vận dụng của Bài 3 chủ đề Thiên nhiên kì thú SGK Tiếng Việt 3 tập 2 Chân trời sáng tạo trang 62, 63, 64, 65. Xếp hạng: 4,4 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 65: Tác động của con người đến môi trường rừng

    Giải bài tập Khoa học 5 Bài 65: Tác động của con người đến môi trường rừng giúp các em học sinh lớp 5 tổng hợp toàn bộ kiến thức lý thuyết quan trọng, biết cách trả lời các câu hỏi trong sách giáo khoa Khoa học 5 trang 134, 135. Xếp hạng: 4,4 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Luyện tập về từ đồng nghĩa - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Luyện từ và câu: Luyện tập về từ đồng nghĩa giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Kết nối tri thức trang 58. Xếp hạng: 4,5 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 67: Tác động của con người đến môi trường không khí và nước

    Giải bài tập SGK Khoa học 5 trang 138, 139 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong bài 67: Tác động của con người đến môi trường không khí và nước của Chủ đề Môi trường và tài nguyên thiên nhiên. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 3 tuần 3: Xây dựng lớp học thân thiện

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 3 Cánh diều tuần 3: Xây dựng lớp học thân thiện là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 3 tuần 21: Vẻ đẹp cảnh quan thiên nhiên

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 3 Cánh diều tuần 21: Vẻ đẹp cảnh quan thiên nhiên là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 1 bài 19: Thiên nhiên tươi đẹp quê em

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 1 bài 19: Thiên nhiên tươi đẹp quê em được thiết kế với nhiều hoạt động phong phú, hấp dẫn, phù hợp với đặc điểm tâm sinh lý và khả năng của học sinh lớp 1. Tất cả nhằm tạo nên một buổi học trải nghiệm sôi nổi và đạt hiệu quả cao. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 21: Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Cánh diều chủ đề Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước tuần 21 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 22: Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Cánh diều chủ đề Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước tuần 22 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Hoạt động trải nghiệm 1 Bài 5: Thân thiện với bạn bè

    Video khởi động môn Hoạt động trải nghiệm lớp 1: Thân thiện với bạn bè là phần mở đầu hấp dẫn, giúp các em học sinh bước vào bài học với tâm thế vui vẻ và hào hứng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 23: Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Cánh diều chủ đề Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước tuần 23 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 27 chủ đề: Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên tuần 27: Du lịch thắng cảnh quê hương qua màn ảnh nhỏ thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 24: Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Cánh diều chủ đề Cảnh quan thiên nhiên quê hương, đất nước tuần 24 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 30 chủ đề: Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên tuần 30: Hát các bài hát về môi trường xanh thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 tuần 29 chủ đề: Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên

    Giáo án Sinh hoạt lớp 7 Chân trời sáng tạo chủ đề Bảo tồn cảnh quan thiên nhiên tuần 29: Giới thiệu về cảnh quan thiên nhiên quê em thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Lịch sử - Địa lí 4 Bài 24: Thiên nhiên vùng Nam Bộ

    Video AI mở đầu Lịch sử - Địa lí 4 Bài 24: Thiên nhiên vùng Nam Bộ với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Lịch sử - Địa lí 4 Bài 20: Thiên nhiên vùng Tây Nguyên

    PowerPoint game khởi động Lịch sử - Địa lí 4 Bài 20: Thiên nhiên vùng Tây Nguyên mang tới file trình chiếu dưới dạng PPT, câu hỏi trắc nghiệm có đáp án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Lịch sử - Địa lí 4 Bài 24: Thiên nhiên vùng Nam Bộ

    PowerPoint game khởi động Lịch sử - Địa lí 4 Bài 24: Thiên nhiên vùng Nam Bộ mang tới file trình chiếu dưới dạng PPT, câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 10 Bài 15: Hoàn thiện hình ảnh đồ họa

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tin học 10 Bài 15 được biên soạn khoa học, gồm File Word và PDF, thuận tiện chỉnh sửa và sử dụng. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓