download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

quay màn hình

  • 🖼️

    Viết 4 - 5 câu thuật lại việc trồng cây (43 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Viết 4 - 5 câu thuật lại việc trồng cây, vô cùng hữu ích. Xếp hạng: 4,1 · 234 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án Brain Find đầy đủ Level 1 → 140 (liên tục cập nhật)

    Brain Find là một game trí tuệ đang được rất nhiều người yêu thích hiện nay. Sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo bài viết Đáp án Brain Find đầy đủ (liên tục cập nhật). Xếp hạng: 4,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công tố viên quân sự Doberman có gì hay?

    Công tố viên quân sự Doberman cùng với Hẹn hò chốn công sở là hai bộ phim đang gây “bão” rating hiện tại. Trong đó, Công tố viên quân sự Do Bae Man gây ấn tượng bởi nội dung mới lạ. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chuyển ảnh từ Picasa sang Google Drive

    Picasa giúp người dùng xem, quản lý, chỉnh sửa và chia sẻ ảnh một cách dễ dàng. Còn Google Drive là dịch vụ lưu trữ đám mây, đây chính là nơi bạn có thể sao lưu hình ảnh, video và các tài liệu quan trọng để truy cập mỗi khi cần thiết. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toán lớp 4 Bài 66: Hình thoi

    Giải Toán lớp 4 trang 32, 33 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 66: Hình thoi của Chương III: Phân số để ngày càng học tốt môn Toán 4. Xếp hạng: 4,4 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kích hoạt chế độ ưu tiên cấu hình thấp trong WinRAR

    WinRAR là một trong những phần mềm nén và giải nén phổ biến nhất bởi tính gọn nhẹ và dễ sử dụng. Ngoài ra, WinRAR còn có rất nhiều tính năng nổi bật như khả năng sửa chữa những file bị lỗi, chia nhỏ file nén, tạo file tự giải nén... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Thao tác rửa mặt

    Giáo án mầm non: Thao tác rửa mặt là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Trò chuyện về ngày 8/3

    Giáo án mầm non: Trò chuyện về ngày 8/3 là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bé yêu con vật

    Giáo án mầm non: Bé yêu con vật là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vận động bài hát Mẹ yêu không nào

    Giáo án mầm non: Vận động bài hát Mẹ yêu không nào là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Nặn bánh Chưng

    Giáo án mầm non: Nặn bánh Chưng là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bật liên tục qua 5 vòng

    Giáo án mầm non: Bật liên tục qua 5 vòng là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vẽ tàu hỏa

    Giáo án mầm non: Vẽ tàu hỏa là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Nhận biết phía trên, dưới, phía trước, sau của đối tượng

    Giáo án mầm non: Nhận biết phía trên, dưới, phía trước, sau của đối tượng là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá chiếc quạt bàn

    Giáo án mầm non: Khám phá chiếc quạt bàn là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Thơ Các cô thợ

    Giáo án mầm non: Thơ Các cô thợ là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Rèn kỹ năng pha nước chanh

    Giáo án mầm non: Rèn kỹ năng pha nước chanh là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bánh Chưng xanh

    Giáo án mầm non: Bánh Chưng xanh là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Tô nón màu vàng cho mẹ

    Giáo án mầm non: Tô nón màu vàng cho mẹ là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Trò chơi Nhanh tay nhanh mắt

    Giáo án mầm non: Trò chơi Nhanh tay nhanh mắt là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Dạy hát Mẹ yêu không nào

    Giáo án mầm non: Dạy hát Mẹ yêu không nào là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Thơ Chú giải phóng quân

    Giáo án mầm non: Thơ Chú giải phóng quân là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Mẹ yêu của bé

    Giáo án mầm non: Mẹ yêu của bé là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Cửu Long Giang ta ơi

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓